các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Chào cả nhà
Mình dậy sớm :)) :))
Thứ 2 là ngày đầu tuần ............. :)):))
Oài, hôm nay còn đỡ, mai có văn soạn dài vãi lúa

Trịnh Đức Minh đã viết:
Rất tiếc Nam ạ tôi đã rửa tay gác búa từ lâu lắm rồi. Bây giờ đang chăm chỉ học tập chơi game chỉ chơi game thể loại "cắt đửt với thế giới bên ngoài" thôi.

Tối nay có nhiều ng` on nhỉ?

Aiiii đấấấấyyyyy nhỉỉỉỉỉ?????
1 hôm giao lưu cho biết, tôi tiếp ông cả chè nước + chơi luôn thể, học ko chơi điên lắm!!!

Mai nè, làm sao cậu biết cái thông tin này vậy?? Cụ thể nó là anh tớ (hai đứa sinh đôi thì sinh sau làm anh), tên giống cái thằng ngồi cạnh tớ ở lớp đấy.
Khiếp bạn phg nói ghê quá!
Êu Mai ơi ngày mai sinh nhật đúng ko??

----------

@Nam: Thôi cũng đc để tôi sắp xếp đã... Nhưng trc hết tôi phải tập làm quen lại đã nào... Ông định đánh thể laọi nào vậy??

/:) cái con M.Phuơng kia hay nhở?! /:) vào ăn nói lung tung .biến ngay! :|

Mọi ng` chuẩn bị đi học chưa đấy?? Có bài gì phải làm ko?? Bạn Phương CE nói hơi bị ghê quá đấy! Nghe mấy cái kiểu này sợ khủng khiếp...

sao ấy lại sợ tớ :(
ấy ko iêu tớ à :(
ko đáp lại tình cảm của tớ à :(
muah :*
Minh đầu bựa :*
em iêu anh :*

tránh ra đồ nham nhở!!! vào đây đừng có nói mấy câu đĩ đượi kiểu đấy. ***** ai nuốt nổi đâu. giai nào cũng "em iêu anh" đc, đời nhiều loại gái hơn mình tưởng :|

Phương nhé, biến khỏi lớp tao, ô nhiễm quá
Hix, hôm nay lại có 1 chiến tích mới :((

Phạm Thuỳ Linh đã viết:
tránh ra đồ nham nhở!!! vào đây đừng có nói mấy câu đĩ đượi kiểu đấy. ***** ai nuốt nổi đâu. giai nào cũng "em iêu anh" đc, đời nhiều loại gái hơn mình tưởng :|
tớ đĩ đượi đấy :>
có sao ko :>
giai nào tớ cũng yêu đấy ;;)
mà tớ nham nhở từ lúc nào thế 8->

P/s: tớ chỉ đùa 1 tí thôi mà :D làm gì mà nóng thế :>
Ấy ko thik thì chỉ cần bảo như kiểu con Thảo thôi /:) việc gì mà phải xúc phạm tư cách của nhau thế.
Last post /./

Chỉnh sửa lần cuối:
Vậy hôm nay kết cục cuối cùng là Thảo 3 điểm ah? Hay nhỉ?? Chúc mừng cái nào... Hôm nay tớ đc 10...béo ghê!
Tình hình sắp tới là ko hiểu nổi lớp mình đá bóng thế quái nào đây?? Chắc mục tiêu chỉ là "cọ xát" thôi nhỉ? Hy vọng chẳng có nhiều... Ko muốn làm các bạn thất vọng nên phải chuẩn bị tinh thần thế này...
Chẳng biết tại sao mọi người lại bảo tớ làm đổi trg, nhưng tạm thời thì cứ là thế. Trc hết tớ xin thay mặt cả lũ con trai hứa là sẽ cố gắng hết sức để ko làm các bạn lớp mfinh quá thất vọng... Nhưng cũng đừng quá kỳ cọng vào đội mình, vì thực tế còn nhiều chông gai lắm. Sẽ cố gắng hết mình, nhưng vẫn mong các bạn thông cảm nếu kết quả ko đc như ý muốn, và nếu có nhiều sai lầm phát sinh trong thi đấu thì các bạn cũng nên thông cảm, dù sao đây cũng là lần đầu tiên chúng tớ đc chơi bóng với nhau. Cảm ơn các bạn rất nhiều, vì đã quan tâm và ủng hộ cho bản thân tớ nói riêng và cả đội bóng nói chung.

Có ai ủng hộ mày đâu mà cảm ơn?? :))
Đùa tí thôi! Lớp Anh 2 thể hình thế nào, chứ như bọn Lý 2 mí lại hóa 2 người to khủng khiếp, mình đứng đến thắt lưng nó thì còn đá đấm gì[-( . Chúng nó vào sân có mà che hết khung thành...:(
Mà Anh 2 ko thấy chú em Thái Duy lên à..?:-/

Thái Duy hôm nay nó ko đi học... Lạ ghê!
@Quân: Thì tôi cám ơn lớp tôi chứ có cám ơn ông đâu??

:)) :)) các bạn anh2 nên chú ý là đừng nen cho thằng minh làm đội trưởng:)) :))
tớ học cùng nó cấp 2 :)) :))
Nó mà làm đội trưởng thì .....:)) :)) :)) :))

Thì thua là cái chắc chú gì?? Cái đấy đã đc xác định rùi. Vấn đề đội trg ở đây là ng` quyết định công việc trong đội, nếu các bạn trong lớp thấy tôi ko đạt yêu cầu, tôi sẵn sàng nhường chỗ cho người khác. Đây chỉ là tạm thời thôi, nếu có bạn nào Anh 2 ở đây thấy tớ ko thích hợp làm đội trưởng, tớ sẽ chấp nhận thôi và nhg` cho người khác, như Ân, Hùng,...
Nhưng chỉ là nói thế trên giấy tờ thôi, chứ tớ tin là lớp mình ko cần đến vị trí của một đội trg làm gì cả. Tất cả như một, thế thôi! Ko có ai là đội trg mới là đúng nhất. Lớp A2 có thể đá ko hay, nhưng chúng tớ tự hào vì cả đội đều đoàn kết đồng lòng nhất trí như 1, và cũng tự hào vì có được sự ủng hộ rất lớn lao của các bạn trong lớp. Thank you A2!!!

Nói tiếp luôn những gì Khoa đang định nói. Đúng, hồi cấp 2 tớ đã tham gia đội bóng lớp. Kết quả ư? sau hai trận thi đấu, đến trận thứ 3 thì tớ đã phạm sai lầm. Một quả bóng bay cao xuống đầu, giơ tay ra bắt...trượt!! Chỉ còn đứng nhìn bóng lăn vào lứoi. Tỉ số đang là 2-2, và đây là bàn thua thứ 3. Bỏ cuộc luôn, rời sân. Kết quả cúôi cùng ko có gì đáng nói, vì sau bàn thua tệ hại này thì cả đội đã vỡ trận. 6-2 vẫn còn là nhẹ. Lỗi chỉ của một ng`. Đó chính là cái mà tớ nói là sai lầm.
Bây giờ lớp A2 chúng mfinh bắt đàu tham gia giải bóng đá, mọi người thậm chí còn chưa chơi chung với nhau lúc nào. Nhưng là một thành viên trong đội bóng, tớ ko muốn chỉ nói về thành tích của mình, càng ko muốn giấu các bạn rằng tớ đã sai lầm như thế nào, và thậm chí là có thể tớ ko xứng đáng để ra sân... Nhưng tin tó đi, tớ sẽ cố gắng hết sức để sai lầm ko lặp lại nữa. Thậm chí cả các thành viên khác, ai chắc là tất cả đều thành công?? Chỉ mong khi mọi thứ bắt đầu, các bạn có thể ủng hộ bọn tớ hết lòng, và tha thứ phần nào cho những sai lầm như thế...
Thi đấu lần này, cả đội đã xác định là rất khó có thể vào đc vòng trong, nhưng chúng tớ vẫn sẽ thi đấu với tinh thần tốt nhất, tử tế nhất, ko phải vì chiến thắng, mà là để cảm ơn các bạn đã hết sức quan tâm cho chúng tớ, mà tớ có thể cảm nhận đc chỉ trong có mấy tiếng đồng hồ ngắn ngủn của buổi học hôm nay...
That's all I wanna say, thank you!

=D>
Kệ xác thằng KhoaĐinhô ấy....Tôi thấy khẩu khí và lòng tự tôn của ông cũng lớn đấy...Ủng hộ :p

Trịnh Đức Minh đã viết:
Nói tiếp luôn những gì Khoa đang định nói. Đúng, hồi cấp 2 tớ đã tham gia đội bóng lớp. Kết quả ư? sau hai trận thi đấu, đến trận thứ 3 thì tớ đã phạm sai lầm. Một quả bóng bay cao xuống đầu, giơ tay ra bắt...trượt!! Chỉ còn đứng nhìn bóng lăn vào lứoi. Tỉ số đang là 2-2, và đây là bàn thua thứ 3. Bỏ cuộc luôn, rời sân. Kết quả cúôi cùng ko có gì đáng nói, vì sau bàn thua tệ hại này thì cả đội đã vỡ trận. 6-2 vẫn còn là nhẹ. Lỗi chỉ của một ng`. Đó chính là cái mà tớ nói là sai lầm.
Bây giờ lớp A2 chúng mfinh bắt đàu tham gia giải bóng đá, mọi người thậm chí còn chưa chơi chung với nhau lúc nào. Nhưng là một thành viên trong đội bóng, tớ ko muốn chỉ nói về thành tích của mình, càng ko muốn giấu các bạn rằng tớ đã sai lầm như thế nào, và thậm chí là có thể tớ ko xứng đáng để ra sân... Nhưng tin tó đi, tớ sẽ cố gắng hết sức để sai lầm ko lặp lại nữa. Thậm chí cả các thành viên khác, ai chắc là tất cả đều thành công?? Chỉ mong khi mọi thứ bắt đầu, các bạn có thể ủng hộ bọn tớ hết lòng, và tha thứ phần nào cho những sai lầm như thế...
Thi đấu lần này, cả đội đã xác định là rất khó có thể vào đc vòng trong, nhưng chúng tớ vẫn sẽ thi đấu với tinh thần tốt nhất, tử tế nhất, ko phải vì chiến thắng, mà là để cảm ơn các bạn đã hết sức quan tâm cho chúng tớ, mà tớ có thể cảm nhận đc chỉ trong có mấy tiếng đồng hồ ngắn ngủn của buổi học hôm nay...
That's all I wanna say, thank you!
Tôi rất cảm thông với tình hình của ông, lớp tôi tập tành rất kinh, ngày nào cũng 2 quả bóng nhựa, nhưng đến hôm qua cả lớp bảo nhau đi đăng ký thì chả thằng nào đến. cả lũ ra ngồi PS2 cả buổi nên bây h Lý 1 bị loại mà chưa cần đá, hay a2 nhường chỗ đó cho lớp tôi

Back
Bên trên