các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Nam thử ra hỏi thầy xem có xin đá đc không? Biết đâu thầy lại cho bốc xem vào bảng B hay C đấy?? Thử hỏi lại thầy đi biết đâu còn kịp

các ấy viết rì thế...dài quá....ngại đọc...
mà tinh hinh là lớp mình k đc tổ chức trung thu nữa hả?! chán.... =.=

cần một đội cheerleader mặc váy ngắn xoạc chân đi cùng cho nó máu, các bạn nam hăng hái đá hơn, hehehe. Con trai lớp khác thì mê mẩn không đá được. Một mũi tên trúng hai đích, hố hố hố hố.

Đặng Hữu Đạt đã viết:
Anh2 đá với tinh thần thượng võ là trên hết :>
Cái mặt mày thì võ vẽ j :))

----------

Trần Huyền Sương đã viết:
cần một đội cheerleader mặc váy ngắn xoạc chân đi cùng cho nó máu, các bạn nam hăng hái đá hơn, hehehe. Con trai lớp khác thì mê mẩn không đá được. Một mũi tên trúng hai đích, hố hố hố hố.
bạn Sương dẫn đầu nhé :))

Này Sương ơi, làm thế chẳng lẽ con trai lớp mình ko mê mẩn ah?? Nói đùa thế thôi làm thật thì cả lũ đố đứa nào đá đc --> hỏng cả giải luôn... Cả trọng tài có khi cũng...

----------

Tình hình là bài vở chiều nay thế nào đây? Có phải soạn văn ko đó??

tất nhiên là có soạn văn òy! thể dục còn...fải soạn bài nữa là văn ;)
To bạn Sương: trông bạn mặt mũi thế mà cũng ghê fết nhỉ =P~

Trịnh minh oi lần sau viết nhắn gọn thui
dài ngại đọc lém

----------

ông vẫn cái tính diễn thuyết như xưa

----------

----------

----------

----------

----------

ôi lớp anh2 sử dụng Mỹ nhân kế

Thằng Khoa câu bài vừa thôi!!![-x
Minh có khoa nói khá hoành tráng, mai sau cho làm Tổng bí thư or Chủ tịch nước....;) :)) .
Riêng về chuyện Cheer thì Anh 2 cứ yên tâm là chỉ cần các ấy đứng sau cầu môn đội nhà là bọn cầu thủ đối phương đêk dám sút vào đâu mà...:D

Lớp Lý bị loại từ vòng gửi xe rồi nhục quá, ko được đăng kí nữa

Người ta gọi đây là những anh lính chết trên đường ra mặt trận vì tai nạn giao thông...:))

Lại được đăng kí rồi, thằng nào hôm qua đi xem bốc thăm post hộ cái vòng đấu bảng, xem bảng nào 3 đội . lớp Lý vào chỗ ấy

trùi đất!! Sao cái topic lớp tôi bị các ông vào bàn bạc đi đánh trận thế hả zời!!!!
hum nay nghỉ hoc, mọi người ở nhà có ngoan hông zậy?? có j hay ho ko kể cho iem nghe vời!!!!

Hehe được cái đất chùa để spam mà, tội gì...:))
Muốn vào vòng sau nhất định phải đi cửa sau..Mai em mang cân đường hộp sữa + cái phong bì đến nhà mấy thầy thể dục (chắc cũng là trọng tài chứ còn gì nữa...) :))

tao tưởng trọng tài thấy lấy mỗi lớp 1 đứa, lớp tao bảo thế, thằng nào post vòng đấu bảng cúp c1-ams lên đi

hình như là Bảng A : Lý2 , Hóa2, tin, anh2
Bảng B : trung- địa - với 1 lớp nữa liên quân ko nhớ , 9b ( chả hiểu tại sao lại có bọn này ở đây ) với 1 lớp nữa quên luôn rồi :D

bảng B có Phap1-phap2 và lớp Toán nữa,
thế còn bảng nào ko?

hôm nay các boys lớp mình tập bóng trâu thế nhỉ?

----------

cần một đội cheerleaders gồm các bạn nữ có chân đẹp,mặc váy, hehehe. Làm thế các bạn con trai lớp mình sẽ đá hăng hơn, bọn con trai lớp khác sẽ mê mẩn mà không đá được----->một mữi tên trúng hai đich, hố hố hố hố!!!!!!!!! các bạn nữ ơi tung chân lên nào...........chúng ta cùng tưởng tượng nào.......

Back
Bên trên