các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Ha ha!! Mày đang ngồi nhà đấy hả Khoa?? Thông báo đây là topic của lớp A2 yêu quý của tao, không phải chỗ mày mang hiềm khích cá nhân (ghen tị) của mày ra để công kích tao đâu đấy!!
Casi tên của mày thì còn xấu hơn, nhưng ko phải xấu như chủ nhân của nó đâu... Chủ nhân còn creepy gấp mấy lần ấy.. Riêng cái tên thì ko ai có thể hình dung ra quả amazon trong mũi mày đc đâu...

Sorry các bạn lớp mình, nói năng thiếu văn hóa quá!! Rất mong các bạn thông cảm nhưng tại thằng này vô lễ trc!

----------

Thôi em bye đây xem Đg` lên đỉnh olympia

Nghe giọng biết con Đú :)) :))
Ai ghen tị với bạn Minh thế ;;)

chào các bạn,regter mãi mới đựoc Chào bạn Minh mọi rợ

Có bạn nào anh 2 muốn đi tham quan với Hóa 2 ko????( trừ cái phạm linh nhé).Năm nay hóa 2 nhiều bạn chơi thân với anh 2 phết đấy.(nhất là lại có bạn hóa 2 có ý đồ đen tối với lớp anh 2 nữa)^^

sao lại trừ tao :'(
thằng Tùng có ý đồ đen tối ấy hở mày. công nhận nó đen tối thật, hị hị
mà mình tưởng có truyền thống hoá 2 thân với bọn cb toán 2 cơ mà =P~

Chỉnh sửa lần cuối:
có chuyện j xảy ra thế này hả zời?????? Sao bạn Minh bựa nhà mình lắm người hâm mộ thế?? Có vấn đề j ko ổn ở đây chăng??????

Trần Hoàng Nam đã viết:
bạn Minh đi giao lưu war 3 . lâu rồi ngứa tay quá:D
Rất tiếc Nam ạ tôi đã rửa tay gác búa từ lâu lắm rồi. Bây giờ đang chăm chỉ học tập chơi game chỉ chơi game thể loại "cắt đửt với thế giới bên ngoài" thôi.

Tối nay có nhiều ng` on nhỉ?
Nguyễn Mai Phương đã viết:
anh Minh :* em iêu anh :*
Aiiii đấấấấyyyyy nhỉỉỉỉỉ?????

Chỉnh sửa lần cuối:
@Giao: bạn Minh lớp mình RẠNG NGỜI thế :p mà mày ko nhận ra à:nono:
hay mày chỉ thấy anh Hàn Cuốc đẹp zai thui à:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh hoh thế ah? Tệ quá lớp Trung Anh tớ chẳng quen ai cả... Cả trg` này ngoài A2 yêu quý ra chắc chỉ quen có 10 bạn thôi... hơ hơ thôi ko sao...
Cái vấn đề thăm quan các bạn bàn tán rôm rả thế mà tớ chẳng hiểu cái gì cả. Kệ đi lớp nào cũng đc miễn là tự mình vác đc cái xác mình đi là ổn rồi...
Ngày mai ANH ANH ANH CN TD đúng ko nhỉ???

ầy dà, mới phát hiện ra là đứa em/anh sinh đôi của Minh học ở Chuyên ngữ nhá :))

Back
Bên trên