các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Các anh ơi hưng nó làm thế là tích cực đó. Cũng là đáng khen về tinh thần mà. Các bạn ui hôm nay phải học Tin đúng ko? GDCD có bài gì ko nữa?

;;) bạn sex tớ yêu cầu bạn ăn nói cho cẩn thận, tớ không muốn đg gọi cái tên sex hay thế mà lại phải chuyển thành ĐÚ đâu :>
ờ nhỉ, sao anh Thắng với bạn Thảo Hương lại chung ava vậy >.< nạ nùng >.<
@bạn MInh : GDCD k có bài nhá, Hóa thì làm bt hum qua vừa học!

Thế thì xong rùi. Hôm trc làm hóa làm thông luôn 100% rùi. CÓ thể nghỉ khỏe đc rùi. Chuẩn bị đi học thui!!

Thui mà bỏ qua cho nó đi. Đằng nào thì tớ cũng có bị xóa bài nào đâu!! Ủng hộ Hưng!! Thế mọi ng` chuẩn bị đi học chưa??

:) Xin phép các em một chút nhé!

Chị vào đây để gửi lời cảm ơn đến em Diệp, cám ơn em đã trả lại ví cho chị :), ;) nó có ý nghĩa với chị lắm. Cám ơn em rất nhiều ^_^!

Hôm đấy đang ngồi trong lớp tự nhiên cả lũ thấy cái ví xinh xinh đáng iu của chị (đặc biệt là nhũng gì bên trong), tuy nhiên, do lòng tốt, cùng ý thức cộng đồng (ko ăn đc hết thì đạp đổ) nên bọn em đã nhất trí đồng lòng trả lại ví cho chị. mà cũng phải nhờ cái card trong ví bọn em mới bít là lớp pháp đấy. Thế bi giờ chị xóa cái thông báo trên bảng tin chưa ko là bọn nó tg còn cái ví nữa đấy.
Rùi, thế là xong lời nhắn cho chị Lê lớp Pháp. Bây giờ sẽ là vài dòng nhắn gửi tới các bạn lớp mình nhẩy...
Đầu tiên là bạn Thảo... Sao lại ko ủng hộ bạn Hưng chú?? Tớ thấy nó làm quá đúng mà!! Đặc biệt là để trị những đứa nhìu bài như cậu đấy, tớ có mấy bài đâu mà lo bị xóa với chả ko xóa?? Hôm nay mất thời gian thế, lúc bị đuổi ra thà cầm cặp biến luôn có phải xong ko, vứt cặp đấy làm gề?
Chán quá tối nay chắc ngồi học mệt rùi... Anh còn làm bù cả hôm trc nữa, Văn thì phải soạn. Cũng may là Toán lần trc tg học Hình nên xong rùi. Hôm nay đc con 10 Hóa béo quá!! Ko tg tg nổi là một bài như thế cũng đc điểm...

----------

Có ai online ko đấy???

Minh ơi, nói tớ thế, thế là ko tốt :)) :))
Mất tg gì :)). Mất tiền gọi cho Diệp để bảo nó mang xuống :)). mà tớ có câu nhiều đâu. Post bài ở mỗi topic lớp thôi mà
mà nhắn gửi các bạn lớp mình mà sao có mỗi mình bạn Thảo thế ;;)

@em Minh: :p thế rút cuộc là bé nào nhận được ví của chị nhỉ? Hm, vậy coi như tất cả các em lớp A2 vậy ^^, thx các em nhiều! ;)

p.s: :D ví chị ko xinh tẹo nào, cái bảo hiểm là dành cho bà chị <nên chị mới hốt hoảng>, tờ 1 đô là của 1 người bạn cũ, :p hahaa, nói chung là hôm nay em Diệp xuống, chị mừng lắm ^.^!!!

chỉ cảm ơn cả lớp A2 là cảm ơn cả em hả ;;) ;;)
ko có gì :))

con Thảo vô zuyên nhận vơ kìa!! Theo tao biết thì có khi mày còn ko biết là con Diệp nhặt đc cái ví.
@Chị Lê: con Diệp nó tả lại cảnh chị nhận đc ví rất vui sướng ngoài ra còn nghe nó kể mọi người lớp Pháp vỗ tay hoan hô,huýt sáo,... như kiểu đón star về trại ế (em bít là nó điêu phải ko chị??)

nhận vơ j/:)
ko thấy nó ghi tên tao hả Giao?
Super star về trại rồi :)) dzoooooooooooooo:))

Hoan hô!! Đã có 2 bài nữa tiếp tục bị xóa!! HƯng tiếp tục phát huy nhá!! Cố gắng lên!!
@Thảo: Gọi là nhắn gửi các bạn trong lớp nhưng lại gửi mỗi mfinh ấy là vì hôm qua bạn THảo của chúng ta có một màn biểu diễn quá hay -->nổi bật...
@Hưng: Có cách nào xem lại những bài bị xóa ko vậy? Xem mấy đứa kia làm ăn thế nào mà bị xóa kinh khủng thế??

Văn hôm nay soạn mấy bài thế?? Mới làm có một bài đã ức chế rùi.. Lý thì OK từ trên lớp, bây giờ biết làm gì cho đời đây??

/:) bạn Hưng có vẻ thích xía vô cả vào topic lớp nữa nhỉ?! nói thật là cũng hơi quá đấy...nhìn bài trong topic mình bị xóa khó chịu lắm...bọn nó có câu thì ấy cũng chỉ nhắc nhở là đc òi.../:) lại còn xóa /:)

Cứ xóa đi Hưng ạ, Xóa triệt để vào.. HÀ HÀ HÀ!!! Xóa hết mấy cái bài linh tinh đi cho chúng nó chỉ còn nhỏ bé như tớ thôi!! Hà online rùi đấy ah? Sao hôm nào cũng rảnh rỗi thế nhỉ? Sướng ghê!! Hà ui văn hôm nay làm mấy bài đấy?

Từ Thái Hà đã viết:
/:) bạn Hưng có vẻ thích xía vô cả vào topic lớp nữa nhỉ?! nói thật là cũng hơi quá đấy...nhìn bài trong topic mình bị xóa khó chịu lắm...bọn nó có câu thì ấy cũng chỉ nhắc nhở là đc òi.../:) lại còn xóa /:)
em ha` nói chuẩn đấy=D>
thang` hưng xem có mod nao` vao` topic lớp nguoi` ta xoa' bai` như may`ko/:)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
em ha` nói chuẩn đấy
thang` hưng xem có mod nao` vao` topic lớp nguoi` ta xoa' bai` như may`ko mẹ đung' là đâu` đất
:D Anh bảo vệ chú Hưng :D :))
:-? Nhưng như anh đã từng vote rồi đấy, giải pháp tốt nhất là Reset là cái box này lun :D
Có khi như thế, đỡ bị chửi hơn :p. Vì mọi người bức xúc là chuyện tất nhiên, topic lớp ko ủng hộ Mod thik làm gì thì làm được đâu em ạ. Nói chung topic kiểu này, gần như ko nên xóa bài :), vì là chốn riêng tư, tâm sự tâm tình ;;) Tà lưa mà ;;) Mình vào đọc đã là xâm phạm riêng tư rồi ;;) :D
But, Warn vài em :p đi nào \:d/ Warn đê :))

Chỉnh sửa lần cuối:
A Bình ơi, nhưg mà topic lớp fải để cho mọi ng` tự do tí chứ :(
@ Minh:biểu diễn j?/:), nổi bật j?/:)

Back
Bên trên