các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

bỏ mẹ, tao nghi ngày mai chủ nhiệm kéo lại học thêm Anh 2 tiết cuối :-s các lớp khác đều vậy. sao lớp mình chưa nghe tin gì nhỉ :-s

----------

thứ 6 tuần sau trung thu đấy! bọn mày có wish list zì ko? ;) hay kéo nhau ở lại buổi tối đi. bảo lớp trích tí quĩ ra thác loạn 1 hôm, hí hí :)) nếu đc thì tốt rồi. bạn nào ủng hộ giơ chân :x

bạn Minh cho em làm quen nào :">
học giỏi lúa vãi :">

----------

Phạm Xuân Hùng đã viết:
ĐMM hôm nay lên chấm vở vì viết thiếu cái dấu vectơ mà mình bị trừ 1 điểm còn 9, còn tụi nó 10 :(( :(( :(( !!!
bạn Hùng chửi bậy ;;)
bắt quả tang >:)

Trịnh Đức Minh đã viết:
Bọn tui thì thấy thế không sao đâu Nam ạ. Nhưng cái chính là ông cần xin lỗi Chi một cách nghiêm túc chứ ko nên chỉ nhắn qua forum thế này... Bọn nó làm thế là ko đúng tí nào, nhưng bản thân ông cũng nên tự nhận lấy một phần trách nhiệm vì để bọn nó biết. Bọn lớp ông làm thế đúng là hơi thiếu tôn trọng Chi đấy. Nên sớm xin lỗi đi thì hơn. Nhìn cái kiểu bạn ý lấy tay che mặt đi là cũng biết là ko vui rùi
tôi muốn gặp bạn ý xin lỗi lắm cơ nhưng lúc bọn tôi ra là lúc lớp a2 vào, chả lẽ lại đứng trên tầng 4 như lúc này mà '' Chi ơi, Nam xin lỗi '' à? thực sự tôi đang thất vọng lắm, thực sự muốn gặp bạn ấy để xin lỗi lắm nhưng chịu , chỉ tại thầy dạy Lý cho ra muộn quá, bực mình cái định lý Ostragradski-Gaus quá, dạy rõ lâu. Nhưng dạo này bạn ý có vẻ ko muốn gặp tôi nữa.

----------

Đào Lan Quỳnh Giao đã viết:
tại lúc đầu bạn Nam cứ chỉ chỉ trỏ trỏ thì bon kia nó mới thế chứ.
Tớ đâu có định chỉ trỏ cho bọn con trai lớp tớ, bọn ấy như điên ý. mà bây h tớ mới thực sự biết là học ở tẫng đấy nhìn xuống được tầng 2.

Đừng lo về chuyện Chi có vẻ ko muốn gặp ông nữa. Một thời gian đầu thì thế thui, nhưng cũng đừng có cố nói chuyện quá cũng ko ổn đâu. CHỉ cần hôm nào ra xin lỗi thui, quan trọng là phải chân thành. Cái đó thì tui tin là ông chân thành hoàn toàn.

6?? Để tính xem nào.. tớ chỉ nhớ có tớ, thằng Hoàng, con Trang thui... CÒn lại ko bít có đứa nào nữa ko? Ko nhớ rõ lắm là có bao nhiu A2. Còn lại thì là chuyên ngữ, chắc Hằng cũng nói rùi đúng ko nhỉ?

bạn trần vũ sao bon chen tận đấy thế?! :-" bạn thật dẻo người :))
thấy bạn Link Phạm lói nghe hay đấy :> thứ 6 tuần sau bọn mình tổ chức trung thu cũng được ^.^ sẽ trích tiền quỹ lớp :> (dù bi h vẫn chả thấy tiền quỹ lớp đâu ... 8-} ) với cả hum nay sẽ cố gắng nhớ mang tiền đi giả lại bạn Link Nguyễn và bạn Giao Đào :| (căn bản tại dạo nì tớ k hay mang tiền...nên k nhớ là phải mang tiền đi cho các ấy :"> hị hị, k phải tại tớ tiêu hết òi đâu :| )

Ah uh nhỉ quỹ lớp mình chưa thèm nộp. Chả trách thấy rủng rỉnh thế...

/:) bạn này k phải nói thế...cô bảo là các bác phụ huynh sẽ chuyển tiền qua nên hiện tại k thu của các bạn nữa...

ơ thế mà tớ ko biết!! May quá hôm nọ vừa xin tiền mẹ còn bố lại đi học phụ huynh. Tất nhiên là mấy chục ngàn đấy là mình ăn rùi! Hoan hô!!

Đâu có hư gì đâu... Xin tiền mẹ đóng quỹ lớp đàng hoàng, chẳng qua mẹ ko nhớ mà đòi lại thui...

:> thế ấy cho tớ vay đi :> vay 50k :> hai tuần nữa tớ trả :D

à ; ))
bạn Minh có phải là bạn Minh đầu bựa nổi tiêng' ko ;;)
học giỏi lúa ;;)

=)) ối, nói bạn í thế ;;)
bạn trang quá đáng à nha ;;)
bạn Minh lớp tớ vừa học gioir, vừa hiền :">

He he hóa ra là mình vừa giỏi vừa hiền ah?? Ôi mình shock!!! Mà sao tớ lại nổi tiếng vậy?

ấy học giỏi thì phải nổi tiêng' chứ ;;) tình iêu ;;)
muahz :* :* :* I love you :* :* :*
@ Từ em : đấy là tớ nghe các bạn khác nói ;;) ko phải tớ bịa ra à nha ;;)

bạn Minh: ngoan, hiền, ít nói... ----> MR. perfect :)) (lạy trời tha tội cho con đc nói dối 1 lần)

hic hic, bạn Minh thành hot boy lớp mình rồi aà =))
@Hà: khiếp, ấy để cái ava hình con Phương, làm tớ tưởng ấy là PHương :))

Hot quá đi chứ lị.
Tsb cái thằng Nhật nhá. Bựa kinh! Eo ôi mai nhìn thấy nó tao chạy xa 10 mét :((

Back
Bên trên