các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Này mai hình như có thay thời khóa biểu đấy mọi ng` bít chưa? Ai bít rùi thì nói tui với nha! Mà hôm qua mọi ng` nộp vở lắm thế? Bọn này chỉ ngồi gấp máy bay hết giờ thôi

----------

Ai đó trả lời điiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!! Ngày mai ko biết học gì chả lẽ mang cả tủ sách đi ah?? Lại còn cả bài tập nữa ko làm thì chít mất!!

ngày mai chả có j thay đổi đâu!! Tui xem thời khóa biểu mới rồi. Vẫn thế cả thôi!!!

bạn Minh phao tin vịt nhá ;;) làm tớ rụng rời khi nghĩ đến viễn cảnh mai học lý :(( giả sử thế thì :))

Óe sao thấy có cái "TKB số 3" dán ở dưới cơ mà, lại còn "áp dụng từ 25/9" nữa. Hóa ra là chưa đổi gì cho ngày mai ah?? May thế!!!! Bạn Nga thì mọ ng` vẫn nhớ chứ!
@Ngọc Anh: tớ thì nghĩ đến học Toán sợ hơn. Lý dù sao cũng ko có bài về nhà...

----------

HEY!!! Sao mấy hôm nay lên chẳng thấy ai thế nhỉ? Mãi chẳng tiến thêm đc trang nào hết cả... Chán ghê! Mọi ng` đâu hết cả rùi? Có lên trang của ông Đạt ko vậy? Nếu có thì cũng phải chịu khó quay về đây tí chứ!

quên xừ mất trang ông Đạt rồi >_<
hoạt động (ko tik cực) ở mỗi HAO thôi là đủ mệt roài :))

http://foruma2.uni.cc
Địa chỉ đây nè. Ông Đạt dùng invisionfree ha? Có vẻ ổn nhưng trông cứ hỗn loạn thế nào ấy? chán quá mãi mới có Nga lên sao mọi ng` bỏ bê thế nhỉ?

tớ sẽ ko bỏ bê đâu...thỉnh thoảng ghé thăm lí, cần thì vớt topic lên nếu bị rớt xuông trang 2, Minh giúp tớ nhé >:) các bạn khác biến hết sang topic lớp rồi:(( còn ai nhớ đến nơi này nữa?:((

Chắc mọi ng` quên luôn trang này rùi nhỉ? Ông Đạt tệ quá, cũng phải điều bên đấy sang bom đây một tí chứ!

lớp mình buồn nhỉ :|
hôm nay đc nghỉ tiết cuối. sướng :D

Đi kiểm tra thử vào lớp toelf ibt language link, thấy người ta bảo có bạn Đức Minh A2 Ams giỏi lắm. Là bạn nào thế? Bạn Nguyễn Diệu Hằng lớp tớ đi thi mà còn không bằng.

Hơ cậu cũng đi thi đấy ah?? Tớ đây nè. Hôm đấy làm bài cũng bình thg` thui, chắc tại lúc phỏng vấn bà ấy hỏi đúng vấn đề ưa thích thui... Thế cậu thi thế nào vậy?

mấy cái ví dụ văn là thế nào đấy? Hình như phải chi theo hai cái àny 3 cái kia gì đó đúng ko? Nhưng cái này cái kai là gì???

----------

Chán thế ko có ai online cả, đành ăn cơm rùi đi học đây. Bye mọi ng` nhá!

bạn nào có lòng tốt cho tớ gửi lời xin lỗi này đến bạn Quỳnh Chi nhé và cũng là đến tất cả các bạn lớp a2, bọn lớp tớ đọc trên forum nên 1 đồn mười mười đến ra cả lớp nên hôm nay làm phiền lớp ấy lúc tiết 2 , cho tớ xin lỗi cả tập thể a2 nhé

kinh nhờ kinh nhờ bạn Nam lịch sự ghê nhờ. Đâu có gì phiền đâu vui mà :)) đùa thôi chứ lần sau làm thế nữa mình lại ngồi cười lại bị gọi phát biểu như hôm nay thì hay!

Lớp anh2 tan rồi cơ à? nhưng công nhận bọn con trai lớp lý 1 vô duyên quá. Ảnh hưởng các bạn trong học tập còn gì, thực sự tớ rất thất vọng về cái cách mà con trai lớp Lý hôm nay đã làm. Như thế thì bọn nó đang phá hoại tớ. Tớ biết Chi ko thích thế nhưng ko làm cách nào mà bảo được bọn đấy. thật là bức xúc quá

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn tui thì thấy thế không sao đâu Nam ạ. Nhưng cái chính là ông cần xin lỗi Chi một cách nghiêm túc chứ ko nên chỉ nhắn qua forum thế này... Bọn nó làm thế là ko đúng tí nào, nhưng bản thân ông cũng nên tự nhận lấy một phần trách nhiệm vì để bọn nó biết. Bọn lớp ông làm thế đúng là hơi thiếu tôn trọng Chi đấy. Nên sớm xin lỗi đi thì hơn. Nhìn cái kiểu bạn ý lấy tay che mặt đi là cũng biết là ko vui rùi

tại lúc đầu bạn Nam cứ chỉ chỉ trỏ trỏ thì bon kia nó mới thế chứ.

chuyện như thế này sao mình ko biết nhỉ?:eek::eek: lớp lí 1 kéo xuống lúc nào vậy?:eek: chuyện rì xảy ra vậy?:eek:

Back
Bên trên