các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

uh uh, mấy cái thằng dở hơi vào quảng cáo college. Mặt đẹp thì ko nói là jeef, đằng này ...... thất vọng wé!!!

:)) of course :p tớ chỉ hứng thú giao lưu vs các anh chị 11 A2 thôi :x có nhiều ng hay nhắm :x :x :x thế mà bị cancelled rồi :((

chắc là rồi sẽ tổ chức lại thôi mà :D Mà mọi người ngủ sớm thế, mới 12 h ;;)

Ý định muốn làm giao lưu với các anh chị khóa trên lớp em cũng giống các anh chị A2 (05-08) năm ngoái thôi :) Năm sau chắc lại các em A2(07-10) muốn làm giao lưu với các em đấy.:>

Sếp Mai ngủ muộn thế?? 12h mà vẫn chưa ngủ ah?? Khổ thân chắc lại nhớ ai "đêm quên ăn ngày quên ngủ" rùi... CHẹp chẹp...
Ah mà bài GDCD hôm nay có gì ko? Nhớ là cô có bảo làm, nhưng làm trc hay sau khi học bài ta??

rời ah, làm trc khi học bài chứ, sau khi học thì làm để cô mắng cho ah :)) Mờ 12h đâu có phải muộn :-s

Ha thế thì mình quên làm rùi
Đành để đến giờ Tin làm vậy.. Chẹp chẹp may mà bài cũng dễ, phùùùùùù

----------

Thui chào mọi ng` em đi học Tin đây! See ya!

hơ hơ, người ta đang nói chuyện thân mật vui vẻ chứ có phải spam đâu cơ chứ. Có ấy đang spam í !!!!

Hức hức. Hôm nay mọi người đi ăn uống vui vẻ nhở? Tui đi ăn có 1 tí lại phải về có việc, khổ thân wá đi mất thôi!!!!Hức hức!!!

@ Giao: mày mà khổ thân gì [-x chắc về nhà ăn hết mấy xong cơm mới đến chứ gì :x ăn ở lớp sợ mọi người biết là mày ĂN CẢ NGÀY à:)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
mày nói nó thế ah. Lần sau thì về luôn cho sớm, ăn đc nhìu hơn Giao ạ. Mày phải béo béo thế này mới xinh, xinh thì anh Hàn Cuốc mới thik :))

nhưng anh Hàn CUỐC của nó kinh khủng wá:)) ko hỉu mắt mày có lé ko hả Giaob-) khổ thân mày wá :) chắc nhìn zai anh 2 nhìu nên h nhìn ai cũng thấy ngời ngời:))

Trần Phương Mai đã viết:
chieề cao ko đủ thì làm thế nào hả chị ;;) Tập bógn rổ mà lùn lùn ngại chết :">

uh
lun la hoi met nhi
dungko ha? quy hai bim
ha ha
[-x

hưc hức, lũ mất dạy!!! Chúng mày xông vào bắt nạt tao!! Sao chúng mày toàn bêu riếu tao thế hả lũ mất dạy kia????

nhắc nhở các ấy lần nữa : đóng quỹ lớp đê :>
tuyên dương bạn Giao và bạn Link (toàn tổ tớ ) đã đóng quỹ lớp :> rất tốt :> một tràng pháo tay! :> mà anh Sơn có vẻ bon chen nhỉ!? ;)) bon nữa là phải đóng tiền quỹ lớp đấy ;)) 50k/học kì
:> các bạn íu, đừng để tớ giục nhìu :"> mỏi mồm lắm :> ngày mai họp phụ huynh nên chắc cô sẽ nói về chuyện quỹ lớp, nên tớ za hạn nại là trong tuần sau mọi ng` đóng tiền cho tớ :D Tớ k phải ham tiền :> mà là rất ham :> nên ... :"> đùa chứ,mọi ng` nhớ hộ nhen :D

hức hức, nhắc mới nhớ. Chắc ngày mai lại phải rủ bố mệ đi hopk phu huynh thôi!!! Hức hức, chả bít có làm sao ko???

nhắc mới nhớ iem chưa đóng quĩ lớp :D
Ai bắt nạt, tự mày khen nó trc' chứ, Linh nhờ :))

tao khen lúc nào!! tát cho fát chết h!!! Tao chỉ bao nó giống thằng diễn viên HÀn Quốc chứ có bảo đẹp xấu j đâu cho cam cơ chứ!!! Lũ mất dạy, chỉ dựa vào 1 lời nói như gió bay mà trêu tao. Hức hức, ko chơi với chúng mày nữa.Tẩy chay!!!

thế mà bóng gió à:-/
thế là khen chứ;;) mày chả bảo anh ý như diễn viên Hàn Cuốc còn gì, Chu THỊ Thanh Nga nhẩy:))

Nga ơi, nó nói đểu mày kìa!!! Chửi chết cha nó đi mày!!!

Mà diễn viên Hàn Quốc thí sao? có phải thằng nào cũng đẹp đâu mà mày cứ vặn vẹo thế nhở???

Back
Bên trên