các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

con gái: lúc đầu xưng chị em :)) sau mấy tuần là mài tao luôn :))
con trai: tùy tính cách mà gọi thôi :)) gặp thằng tà đạo thì cậu tớ làm gì cho mệt :))

hôm nay có fải thằng C. đứng với mày ko?????? rõ ràng là tao đứng với mày cơ mà!!!!! bực như con mực

Linh, mày nhớ nhé, đứa nào fá vỡ nội bộ? /:).Mày đc lắm, từ mai, ko nói 1 câu nào với mày nữa
Xưng hô thì tao bảo con Linh tớ ấy, nó cứ bắt tao mày:|

:| ấy tớ???? tao mún thoải mái cho cả 2 thôi, nhưng nếu mài cứ cố gượng ép thì ok. ngày mai mình tớ cậu ^^
@Đạt: hừ, bạn chờ tao đc đúng...5', sau đó bạn tếch đi đàn đúm với các bạn khác. tao tất nhin là tức vì fải đợi...10' rùi ~"~ từ sau ko bao zờ hẹn hò kỉu này nữa, vô trách nhiệm chết người!!!

hơ hơ mình chỉ đùa chút xíu thui mà các bạn phản đối ầm ầm quá!! Nghe sợ run cả ng`... Ý kiến của ông Đạt...HAY!!! Lúc đầu thì cứ phải chị em đã, nhún nhg` một tí đôi khi lại có lợi, sau đó mày tao luôn! Bỏ qua giai đoạn đầu cũng đc.
Các bạn trai theo tớ nên thế này(tất nhiên là mình ko làm theo rùi): nếu bên kia gọi anh thì cũng OK tất. Nếu mình mà chênh tuổi thì cứ phải anh, bên kia cứ cậu-tôi thì mình càng anh-em, chả mấy chốc mà đc xem cãi nhau, hay! Vớ vẩn lại đánh nhau sớm. Mà ko đánh nhau như phim hành động thì có khi lại thành như phim Hàn quốc. Đằng nào cũng là phim, tội gì các bạn ko làm thế cho mình vui??

----------

Không có ai viết tiếp ah chán thế?? Có ai ở trên này ko vậy?? Sao mọi ng` toàn cãi nhau lúc mình off thế nhỉ?

----------

Waaaaa!!!!!! Đã ai làm xong hết đống bài tập chết đâm chết chém chiều nay chua?? Buồn ngủ quá!!

bài tập Anh á :)), chưa làm tí nào vì chưa mua được sách bài tập :))

hay rùi vậy là đã có ng` trả lời mình. Khổ thân ông Đạt bây giờ vẫn chưa mua đc sách bài tập ah?? Chạy ra hiếu sách mua có mấy fiaay thui, làm thêm mấy giây nữa vẫn còn kịp. Bí quyết để có thể "làm trong mấy giây": đáp án ở cuối sách. Nói thế thui chú mình tự trọng ko giở, nhỉ?

----------

Lại ko trả lời nữa roài...mọi ng` chú ý nè, sáng tui online thg` xuyên, nên ai viết xong một bài chịu khó thg` xuyên Refresh lại để xem đã có bài mới của tui chưa nhá. Nếu có rùi thì viết lại luôn đi để tui còn viết tiếp... Ngồi ko chán wé!!

----------

Nhưng bây giờ thì out đây. Hẹn mọi ng` ở trên lớp vậy...

tao còn chưa mua cả bài tập anh cơ :| nói rì đến làm... :> toán tao cũng k làm :">

dã có ai đâu ông anh!!! hôm nay có khi cô còn ko nhó là bạn LOng làm lớp phó í chứ.

Mới 2 tuần đầu đã nhiều bài như sịt ý >___< !!! Hôm nay có cái super-complicated Civic Education + cái f**kin' Chemistry, mai còn cái extremely-complicated Physics va` cai extremly-long Literature nữa ---> chết mất T__T !!!

a2 cóa mấy long hả mọi người :D:D:D:D:D:p:p:p:p. thấy biểu hum trước cóa bọn ng` úc cao to lực lưỡng ( so với tui boy VN mình thì... đau lòng ko mún nói ) vào lớp choi đúng hok :D:D:D . heheeh, cóa vui hok ><

chả có cái j vui cả :)) cái anh đẹp zai nhất chỉ lúi húi vẽ bản đồ thôi :)) mà vẽ mãi ko xong :p boring >_<

hức hức, làm quái j có thằng nào đẹp zai. Toàn mấy thằng dở hơi chạy lăng quăng chụp ảnh tứ phía cứ như lớp mình toàn hoa hậu ko bằng í ( có khi thế thật í nhở))

:)) ý tớ là cái anh lăng xăng vẽ bản đồ mà đc ông jj :p khen là giỏi địa ý :> đẹp trai nhất hỗ đấy :p còn giao lưu j đâu :( lãng nhách >_<

Back
Bên trên