các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Đằng nào chả thế... Bảng đấu thì khó rồi vì toàn lớp 10 cả, nhưng ông nào trên kia bảo lớp 9 mạnh cũng đsung. Bọn nó đá với nhau quen quá rồi còn gì, trong khi mình thì mới gặp nhau đc có mấy tháng
Còn nữa nè, đây là topic lớp tôi nhá, đừng có nhảy vào spam linh tinh nghe chưa??

mời mấy ông cuồng bóng ra ngoài chơi!! Ko là tôi mách mod các ông vào đây ko nói chuyện theo chủ đề đó!!!!!! Láo toét!!!!

hehe cái thằng Minh này nếu ko có bọn này chắc topic Anh 2 tụt xuống trang 2 rồi :)) nhìn topic anh 1 mà xem ;;). Mà ai bảo ông tự nhiên tuyên thệ bóng bánh ở đây, chúng tối thấy vui nên vào mừh :D. Mà thằng em ko cẩn thận anh lại đưa vụ chiều qua lên trang nhất giờb-) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
/:) sao bóng đá rì mà cứ vào đây thế... /:) mấy ông này lượn đi /:) làm mình cứ phải đi tìm các chị iem mãi... :-s

khủng hayko thì cứ fải đợi xem đã
Mà bao h trận đầu ý nhỉ :-/
ko biết mìnhcó đi xemđc ko

Nhưg mà câu nhiều, biết đg nào mà lần
bao h trận đầu ý nhỉ :-/

khổ thế, cư đem chuyện đá bóng vào đây /:) Tình hình là trung thu này bọn mình định tổ chức thế nào ý nhỉ :D

ở nhà ngắm trăng
hay là rủ đứa nào đấy ngắm cùng
lãng mạn lắm đó

Chỉnh sửa lần cuối:
eo, từ nhà tao ngắm được trăng cũng phước mày ạh :)) Nói chung là định tổ chức tiết 4, 5 trong lớp cơ mà :D

Chết cha em, vừa vào nhầm 03-06 đau thế chứ lị =))
Thôi chào lại, tớ mem Ams mới, có bạn nào bik mẹt tớ thì chào một câu cho đỡ tủi thân :D
Tớ đang đi spam+ làm quen ;)

Thế tổ chức trung thu như thế nào đấy?? Hôm nọ em ko biết một cái gì hết cả bây giờ như thằng ngu ngơ...

Mọi người iu quý!!!Đến bây h em đã dc góp vui với mọi người. Còn em là ai thì chắc cả nhà đều biết rồi nhỉ?

Trung Thu tự đi chơi với nhau thui chứ tổ chức ở lớp làm j? Ko vui đâu!!!

ko có tiền thì có đi đc ko bạn Khoa ;;)
chẳng hiểu mai trung thu tổ chức ra sao đây, văn nghệ ko nói trc chúng nó thì chúng nó hát hò kiểu j. Mà thôi, có tổ chức còn hơn ko

Hi nghe nói mai các bạn Anh2 tổ chức " phá cỗ " à cho tớ sang phá với đc ko :D

ô hô, hay nhể, sang ấy phá xong ấy dọn nhé :)) Mà mai ở lại tiét 4. 5 thật hở ;;)

Khối chiều vui thật..T_T Cho tớ chơi ké với :D

Back
Bên trên