các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

:))
bọn lớp em nghèo lắm :))
ko có tiền trả tiền sân :))

nguyễn ngọc thắng đã viết:
o' ts
anh có rủ em đá đâu ma` cứ chối nhể
sao :))
thik thế :))
mà bọn con zai có ai lên đâu mà anh thông báo ở đây :))
mà em có chối đâu hảB-)

thằng lào?
ngoài thằng Hữu Đạt, em zai ngoan của mình :))
mà hình như có thằng Minh lên :-/

ớ, av 2 người giống nhau
ớ fát nữa, mình đc 1 sao từ lúc nèo ko bít :p keke, huân chương lao động hạng...tư của tao đấy :->

eo, bạn Sương làm gì mà cứ bức xúc thế. Có ai nói gì đâu :D. Vào nhảy thì vui thoai nhưng tớ không hiểu là vào thì làm gì :-?? đoạn đó hơi choáng tại tớ chưa hiểu mấy vũ điệu của các bạn ý nhắm T_T.
mà Thảo hơi bị được đó nghe, thik bạn thảo thế, kéo đàn hiền thế, yêu chít đi được :x
Mấy anh A2 năm ngoái chỉ giáo các bạn trai em với, hiền nhắm cơ, ai lại cầm bóng đi chơi Bóng ma =)) đá phải bạn nữ chấn thương rồi T_T ( =)) )

Bạn Diệu Hồng nhìn thế mà có bạn trai rồi cơ à, ngạc nhiên+khâm phục quá...Bạn trai ấy ở avatar đấy ah????Nhìn hiền lành ngoan ngoãn thế mà su pe ra phết bạn Hòng nhỉ???:D

Nhìn tớ sao hả ấy ;;).Bạn trai tớ thì hiền nhắm ;;) nhưng mà người yêu tớ thì tớ chưa biết hiền chế nào :-?? :))

kkekekek, bạn Hồng nói thế nghĩa là sao??? Bạn Trai và người iu có sự khác biệt seo??? hehhehee .ko đi với 10 Lí 2 đâu!!! Đi có bạn chuyên sờ mông đàn bà (Bạn nào thì tự biết, kekekekekek) với lại có cả thằng Thối ái nữa chứ!! ghê wé!!!!Hông đi đâu!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
À, ờh, bạn tớ thế kia ko gọi là con trai thì là con gái hả ấy =)). Còn tớ thì chưa có người iu ạ :D
Bạn Giao làm gì mà mếch lòng hàng xóm láng giếng thế. Kiểu gì cũng phải lựa lời mà nói không có trận đấu sắp tới đau lòng mấy bạn trai lớp mình nhắm cơ ;)).
Thế mấy bạn ný 2 kế hoạch sao ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Lê Hưng đã viết:
Lớp 10 Anh 2 đi tham quan với lớp nào chưa? các bạn 10 Lý 2 có lời mời :D
1 phiếu cho việc xin đi tham quan với 10 Lý 2, đi chơi với bạn cũ tốt lắm chứ b-) b-) b-) !!!
Các bạn đừng nói bạn Diệu Hồng thế, trông bạn ấy khá cute đấy chứ ( ấy là ý kiến chủ quan của tớ, các ấy đừng nghĩ lung tung :)) :)) :)) ) với cả quan trọng là bạn ấy sinh cùng ngày với mình, HEHEHE :> :> :> !!!

Phạm Xuân Hùng đã viết:
1 phiếu cho việc xin đi tham quan với 10 Lý 2, đi chơi với bạn cũ tốt lắm chứ b-) b-) b-) !!!
Các bạn đừng nói bạn Diệu Hồng thế, trông bạn ấy khá cute đấy chứ ( ấy là ý kiến chủ quan của tớ, các ấy đừng nghĩ lung tung :)) :)) :)) ) với cả quan trọng là bạn ấy sinh cùng ngày với mình, HEHEHE :> :> :> !!!
way way, nói gì tớ hả ấy :D ;;) nói nghe cái ;;) À, hóa ra ấy cũng biết tớ sinh cùng ngày cùng tháng cùng năm với ấy à ;;). Thế ấy sinh h nào :x
Tớ chẳng biết Lý 2 chế nào tớ bỏ theo số đông :)). Hòa hợp là tốt nhất b-)
EO, mà có bạn nào nói gì mình ko thế :-s, sao tự dưng bạn Hùng lại phát biểu cái câu hoành tráng thế kia nhở :)). hay nờ dị ứng "bạn trai" của tớ nó thái cực với tớ quá để tớ bỏ xuống cái :))

đi với TIN !!!!!!!!!!!!!!
nói các chú đã đồng ý rồi giờ lại giở chứng là seo
nghiêm cấm các lớp khác lôi kéo, dụ dỗ dưới mọi hình thức !!!!
Anh2 ....for teen roài:p
mờ lớp mình đá lấy đp nào đây ??? MU đê !!!!!!! MU MUÔN NĂM !!!!!!!

Back
Bên trên