các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Đã bảo thằng Thái Duy chim lợn bọn con zai đi với 10 Tin rồi B-). Không biết cu cậu làm ăn ra sao :-?

Cho tớ hỏi 1 câu duy nhất thôi:

- nếu bây h chuyển tiết ngày thứ 5 tớ vào lớp các ấy hát 1 bài thì có ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới ko?

Ai phân tích hộ tớ cái

Nếu cậu hát được và hay và vào lớp tớ hát với tinh thần"không-tra-tấn-ai"!!!!!Ấy định hát bài gì, có kèm vũ đạo không,hát tặng ai hay vào đây bon chen khoe tài????Nếu thế lớp tớ đầy người hát hay nhá!!!:D Trả lời thỏa đáng rồi xét tiếp!!!!!!!!:D

Thứ 5 hử :-?
hôm đấy học mệt phết đoá
bạn ý vào hát 1 bài cho mình có khí thế học hành cũng được, nhẩy ?!
@Sương : con hâm này từ trên trời xuống à mà hỏi câu đấy !!!!

May quá,đến đúng cái lúc tao đinh lên thì cut không quay nữa,thanks chúng mày nhìu nhìu.....Con Ngọc Anh nhảy sex vãi,hehe!!!!

Các bạn A2 ơi, tình hình là tớ đã lôi kéo lớp Tin đi rôi:))
Còn con trai lớp tớ thì trc đến nay vẫn đc gọi là :) Vừa xấu vừa kiêu vừa điêu vừa điệu:))
Tình hình là tình hình lắm Ngọc Anh ạh:) Bọn con trai lớp tao xem hết đoạn mày nhảy rồi:)

Hằng em sao ăn nói ít dịu dàng thế :))
Vừa xem đoạn NA nhảy :| ghê gớm thay các bạn gái Anh 2 ;;)
Chán chường thay vụ tham quan của 10 Tin lại do ban phụ huynh và cô chủ nhiệm quyết định :| :| Cha mẹ đặt đâu con ngồi đấy rồi..:| Mà tình hình là cha mẹ đang định đặt vào Hóa 1 :(

Anh Thắng ơi!! Mấy hôm rồi em chưa lên thấy anh mừoi kinh quá!! Lớp anh đá trận đầu lúc nào?? Có khi bọn em cần nhờ anh chỉ giáo vài phát đấy... Đầu tiên là làm thế nào để ko bị lão bảo vệ tịch thu quả bóng da... Mấy hôm đến trg` đá chỉ biết có bóng nhựa...
Giới thiệu luôn với các bạn lớp mình là mấy anh 11A2 đá hơi kinh đấy! Bọn em đá còn chưa ra đâu vào đâu cả cũng cần chuẩn bị nhiều...

Trịnh Đức Minh đã viết:
Anh Thắng ơi!! Mấy hôm rồi em chưa lên thấy anh mừoi kinh quá!! Lớp anh đá trận đầu lúc nào?? Có khi bọn em cần nhờ anh chỉ giáo vài phát đấy... Đầu tiên là làm thế nào để ko bị lão bảo vệ tịch thu quả bóng da... Mấy hôm đến trg` đá chỉ biết có bóng nhựa...
Giới thiệu luôn với các bạn lớp mình là mấy anh 11A2 đá hơi kinh đấy! Bọn em đá còn chưa ra đâu vào đâu cả cũng cần chuẩn bị nhiều...
lớp anh đá lúc nào anh ko bít vi` anh ko đá cho lớp:))
lên rủ chúng may` đa' giao hữu thôi vi` cung` la` a2 ma` :D
chúng may` đá đc chieu` thứ 4 hay sáng t4 ko ???
con` may` bảo 11a2 đá hay thi`......(sự thật:| )
đá bóng ở dưới sân thi` cứ đem bóng da đi ma` đá :D thấy bảo vệ thi` câm` bóng lên thôi ko phải chạy :D chẳng mấy bị ông ý tóm đc bóng thi rinh` rinh` lúc ông ý ko để y ra giật lại ko thi` thôi chịu mất tính ra bọn anh cũng phải mất >40 quả :| :)) hôm đi tập tuyển thấy ông ý vác bóng ra toan` bóng của minh` bi. thu =))

Lê Thanh Hằng đã viết:
Các bạn A2 ơi, tình hình là tớ đã lôi kéo lớp Tin đi rôi:))
Còn con trai lớp tớ thì trc đến nay vẫn đc gọi là :) Vừa xấu vừa kiêu vừa điêu vừa điệu:))
Tình hình là tình hình lắm Ngọc Anh ạh:) Bọn con trai lớp tao xem hết đoạn mày nhảy rồi:)

bắt quả tang nói xấu lớp nhé , về lớp biết tay anh + 36 đứa nữa ( cả bạn ... nữa :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Hey tụi cấp 2 có đi ko??? Hay ta rủ tụi nó nhể ;)) ;)) ;)) ??? Lớp 8, lớp 9 iế ;)) ;)) ;)) ???

có mà điên :| ko lý 2, ko cấp 2 :| lớp tin đã có chủ ---> loại tin luôn. lớp mình...quan hệ nhìu thế mà đến lúc bảo tìm lớp cùng đi tham quan cũng khó nhỉ :-<

Thủy ơi tớ rất tiếc :| Mọi việc đã được cô chủ nhiệm và BPH định đoạt...:(( Thất hứa vói lớp Anh 2 chúng tớ cũng ko hề muốn..:|
Mai phải lên tận lớp xin lỗi rồi :|

Lớp mình đi 1 mình
khỏi lằng nhằng
đi 1 mình cho độc :D

hờ hờ giờ này lớp mình chắc chả còn ai thức nhờ
chán vựt
hức hức mai ktra hoá ! ko chừng cả toán nữa
chán chả buồn chết

Con thủy thức khuya phết,sáng nay mấy giờ đi ngủ?tao là phải 3h30 nhưng tiếc là nhà tao không có net,hì hì...Mà con này thức đêm lên net chắc là làm chuyện gì bậy bạ +mờ ám...hehehe...:D:D

Hôm nay kiểm tra cả Toán ah?? Chít em rùi...
Đi một mình có phải sg' hơn ko nhỉ?? Thoải mái tự do...
Ngồi nhà ko có gì làm chán ghê!!!

----------

Mọi ng` bít ngày mai là ngày gì ko?? THỨ SÁU NGÀY 13!!!

Mai ko biết cô trả bài Hóa chưa nhỉ? :-/
Mà cn có đứa nào đi cổ vũ ko

Back
Bên trên