các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

:| :| :| có tí đuối

Kiểu không hiểu cái profile của tớ thế nào mà sau 1 tháng mới được xét duyệt =)) =)) 100 trang thì đọc bằng niềm tin ah :-l nản nhờ

Cần j đọc lại? :))
cứ post tiếp, 100 trang đầu cũng ko có j đâu :))
mai lớp mình đá chẳng hiểu có mống nào đến cổ vũ ko?

Mai Anh2 đá với Tin hả ? Chúc chiến thắng. ( Sang Topic Tin post câu tương tự ko lại bảo ko công bằng :D )

Lớp tớ là 9h đá, ko biết trận kia có thế ko ? Chú ý các cầu thủ dc dặn đến sớm 15 phút để phổ biến.

mai lớp mình đá lúc 8h hay sao ý:x thế mà chúng nó tập trung rõ sớm b-) chắc đến ngắm nhau thì nhìu8-} thế có bạn nào đi cổ vũ ko :x mai đá vs Tin --->khả năng chiến thắng là....-ko dám nói:(( :| :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc các bạn lớp Anh 2 thi đấu thành công =D>
Đá đẹp mới là quan trọng, vì bọn tớ..nắm chắc phần thắng rồi :)) :p

bạn Quân tự tin thế biết đâu bọn tớ thắng ;;) cẩn thận nói trc bước ko wa
[-x lớp tớ cũng giỏi mà:x Anh2 CỐ LÊN:x :) GOOD LUCK TO U=D>
P/S: cái dấu ....ở bài trc của tao là 90% nhá(tao ko fải đứa fản quốc nhá dù thấy số fần trăm này cũng hơi cao thật nhưng ko sao-tao cổ vũ Anh2 tiến lên:)>- )

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thùy Linh đã viết:
mai lớp mình đá lúc 8h hay sao ý:x thế mà chúng nó tập trung rõ sớm b-) chắc đến ngắm nhau thì nhìu8-} thế có bạn nào đi cổ vũ ko :x mai đá vs Tin --->khả năng chiến thắng là....-ko dám nói:(( :| :|

cả 2 trận đều 9h cơ mà

bạn đội trưởng TRỊNH ĐỨC MINH lớp tớ bảo là 8h ấy ạ - thế là ko fải à:-/

ôi giời, 9h đấy, kệ chúng nó, đằng nào mai lớp mình kế hoạch cheerleaders cũng đã đổ bể :((

Bạn Quân là cái bạn hôm nay lên lớp mình hả? /:)
mà sang đây làm j thế bạn? /:)

hôm nay có bạn lên lớp mình lúc nào thế mà sao chả ai biết thế:-/ mà sao ko ai đi cổ vũ à --tiếc nhỉ nhưng Anh2 CỐ LÊN nhé:x :)>-
P/S:kệ bọn Tin [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
hớ hớ sang động viên anh em Anh 2 cứ bình tĩnh tự tin, ko việc gì phải..sợ lớp Tin cả :)). Đông thời mua bán độ 1 số cầu thủ, đặc biệt ở vị trí thủ môn ;)
Hihi mình thật vinh dự post bài thứ 2000 ở topic ANh 2 =D> :p

chúng mày tối nay ăn thịt rùa nhiều vào cho tao. mai đá nhỡ "rùa" 1 fát lại...cầm hoà đc Tin :)) thắng cho chúng nó bẽ mặt. cái tội thích kiêu căng mí lị bán độ.
nói KO với tiêu cực!!

Sang động viên hay khủng bố thế /:)
đến h fút này thì mai tao sẽ đi cổ vũ:p
nhưg từ h đến sáng mai có thể thay đổi ý kiến :p

Nguyễn Hoàng Quân đã viết:
hớ hớ sang động viên anh em Anh 2 cứ bình tĩnh tự tin, ko việc gì phải..sợ lớp Tin cả :)). Đông thời mua bán độ 1 số cầu thủ, đặc biệt ở vị trí thủ môn ;)
Hihi mình thật vinh dự post bài thứ 2000 ở topic ANh 2 =D> :p

Bạn này ở vị trí nào của đội lớp Tin thế này. Chắc cận nặng lắm đấy. Xin lỗi cái bài của ấy là bài 2008 ;)) chứ ko phải 2000. Mắt nhìn thế này có trật vị trí cầu môn ko nhể ;;)

ANH EM A2 QUYẾT CHIẾN !!! KIỂU GÌ CŨNG THÀNH CÔNG VÌ ĐẰNG SAU 1 BẠN NAM LÀ 4 BẠN NỮ LỚP MÌNH :)>- :)>- :)>-

mày ơi, đi = zì hở mày? :'( tao nghe ku MP3 lớp Tin kêu đi...bus o_O
thằng Quân nó làm ở tổng cục HẬU CẦN :)) chuyên lo...việc ăn uống vệ sinh cho các cầu thủ. lúc cần kiêm luôn cả mát xa. nghề gia truyền nhà nó đấy :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên