các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

hic, thằng Đức Minh, mày làm ăn kiểu gì thế? :( mang tiếng trình độ nhất anh 2 mà...để chúng nó chê ko ngớt lời :(
mai đến lớp nghe thằng Huy Anh fân tích "lí do thua"

lý do thua: lớp mình con gái ko đến cổ vũ
hôm nay ko phải lớp mình đá kém mà là do Tin đá quá hay + mình ít người nên ko thay được

:( lớp chúng nó có Nam Khoa tuyển quận mà :< mình mỗi Đức Minh tuyển phường, ko đọ đc. thôi trận sau cố gắng...cầm hoà vậy.

sao lôi bạn minh ra thế :))
các bạn ành đá chưa quen thôi,với cả cổ động viên ít quá ;;)
đá năm nữa là ngon ngay :D

Bình tĩnh nghe lại tường thuật lý do chúng ta thua đây nè. CHúng ta thua đơn giản là vì chúng ta đá kém, thế thôi!!!
Hôm nay đầu trận tôi vào bắt, nhưng thua đến bàn thứ 3 thì đổi chỗ cho thằng Ân về bắt, mình lên tấn công với thằng Duy. Nhưng vì bên mình đều ko biết đá nên ko kiểm soát đc bóng, bị bọn nó ép quá. Cuối cùng cũng ko lo đc cho tấn công gì cả. Bên mình cầu thủ còn kém lắm, đá ở đây cũng chỉ là để học hỏi thôi. Mai đến lớp thử hỏi lại bọn nó xem là cả lũ thua rồi tâm lý vãn vui vẻ thoải mái có đúng ko??
Hôm nay dù sao vẫn khen các bạn bên mình có ý thức rất tốt! Lần sau chắc thay đổi một tí đá sang kiểu khác vậy. Đằng nào cũng ko nghĩ là vào đc vòng trong rùi, đá cũng là để học hỏi thui.
Nhưng hôm nay mất 10k cái thẻ vàng ngu quá! Trong khi thằng H.Anh để penalty thì ko bị mất tiền.

----------

Bổ sung thêm hôm nay có vấn đề sơ suất là thằng Nhật với Toàn bị chấn thg nhẹ, thằng Đạt suýt mất quần và cả những thứ bên trong (plzz đừng hỉu nhầm)

Trịnh Đức Minh đã viết:
Bình tĩnh nghe lại tường thuật lý do chúng ta thua đây nè. CHúng ta thua đơn giản là vì chúng ta đá kém, thế thôi!!!
Hôm nay đầu trận tôi vào bắt, nhưng thua đến bàn thứ 3 thì đổi chỗ cho thằng Ân về bắt, mình lên tấn công với thằng Duy. Nhưng vì bên mình đều ko biết đá nên ko kiểm soát đc bóng, bị bọn nó ép quá. Cuối cùng cũng ko lo đc cho tấn công gì cả. Bên mình cầu thủ còn kém lắm, đá ở đây cũng chỉ là để học hỏi thôi. Mai đến lớp thử hỏi lại bọn nó xem là cả lũ thua rồi tâm lý vãn vui vẻ thoải mái có đúng ko??
Hôm nay dù sao vẫn khen các bạn bên mình có ý thức rất tốt! Lần sau chắc thay đổi một tí đá sang kiểu khác vậy. Đằng nào cũng ko nghĩ là vào đc vòng trong rùi, đá cũng là để học hỏi thui.
Nhưng hôm nay mất 10k cái thẻ vàng ngu quá! Trong khi thằng H.Anh để penalty thì ko bị mất tiền.
khổ thân ông,quen tay bắt gôn hay sao mà làm phát 10k :-s
may mà mình ko lỡ chân :D
mà ành 2 đá thế ko kém đau,t ại thủ ghê quá nên công ko nổi

ơ ớ, phạm luật fải giả tiền à 8-}
trận sau bao giờ đá? fải kéo con Thảo đi cổ vũ mới đc :>

uh chắc trận sau thử công xem thế nào?
Bổ sung thêm thông tin hay ho về trận đấu. Tổng thiệt hại bên Anh 2: Nhật và Toàn chấn thg nhẹ, Đạt suýt nữa mất cái quần và những gì bên trong (plz đừng hỉu nhầm nhe

----------

Phạm Thuỳ Linh đã viết:
ơ ớ, phạm luật fải giả tiền à 8-}
trận sau bao giờ đá? fải kéo con Thảo đi cổ vũ mới đc :>
Uh thì hôm nọ chả thông báo còn gì... 10K đau như xát muối
Trận sau là 6/11, nhưng trong mấy tuần này con trai A2 chắc lại đi đá chiều T6 nhỉ?

Trịnh Đức Minh đã viết:
uh chắc trận sau thử công xem thế nào?
Bổ sung thêm thông tin hay ho về trận đấu. Tổng thiệt hại bên Anh 2: Nhật và Toàn chấn thg nhẹ, Đạt suýt nữa mất cái quần và những gì bên trong (plz đừng hỉu nhầm nhe
tui cũng hơi nghi cái mô đất đấy,lúc đá tập tí ngã rùi
sân j vừa xa vưa chuối

lần sau tôi và ông Minh tiền vệ nhé
chỉ sợ là ko tin tưởng được vào H.ANh vs Hùng thôi
hai thằng này đá bóng mà cứ như sợ bóng ý

hix, trận sau tao sẽ cố gắng đi cổ vũ cho chúng mày!! cố lên!!!!!

tuyển anh 2 cho hỏi hôm nay thằng nào ngã bên phần sân đội tin mà tưởng là gã cổ thế???(nhưng ko gãy, hỏi tên thôi,ngã đẹp quá:)):)))

thằng Cường kiêu vừa thôi nhá [-x lớp mày chắc gì đã thắng =D> ko fải đá đểu lớp tao--Anh 2 CỐ LÊN=D> (ít ra cũng đừng để bị thua đậm như thế nữa nhá-- đau nòng wá:(( )

Chỉnh sửa lần cuối:
òi có cái gì đâu...thua keo này bày keo khác:))kết quả chẳng quan trọng, cái chính là đã chơi hết mình hay chưa:)) mà các bạn zai anh2 cấm có đổ tại ông Long của tớ đấy nhá :)) ông ý vì lí do hoàn toàn khách quan mà ko thể đi đc, thế nên cứ liệu hồn, lo đá cho tốt làm rạng danh "dân tộc anh2":))

Các chú Anh 2 thua mà không cay cú, giữ được tinh thần fair play, rất đáng hoan nghênh =D> =D>
Trận sau bán độ tiếp ko các chú ? B-) B-) :))

Thôi Anh 2 cứ tập luyện nhiều vào, chỉ cần lớp ấy thủ hòa bọn Lý 2 hoặc Hóa 2 là phần thưởng sẽ ko dừng lại ở nhân trần mà là.... mui trần :))
Đá đấm phải tiêu cực, thắng lợi rồi đá đẹp cũng chưa muộn :D

Back
Bên trên