các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Híc tại tớ post bài thứ 2000 xong mới biết...đó là bài thứ 2000 nên phải đến bài thứ 2008 mới tự...hoan nghênh mình được =D>.
mà tớ là manager của đội, ko tham gia đá bóng B-)

có khi tao làm công tác hậu cần cho đội mất :|
mai tao đi :p

Thôi, anh 2 cố lên, thắng lớp lý với lớp hóa thì mới có cơ hội vào vòng trong.
@Thảo:đấy nhé, tớ cổ vũ rồi đấy nhé:)):))

ôi mẹ ơi 8-} "có" 7-1 thôi à??? ít ra cũng tự hào khoản...ghi đc 1 bàn. đứa nào ghi bàn thắng danh dự thế =D>

/:) /:)
bạn Vũ nói j thế?
/:)
biết đâu lớp tớ lại thắng L2, L2 lại cuối bảng /:)

hehe các em zai anh 2 năm nay có vẻ ko tiếp nối truyền thống đc nhờ

ôi, hoá ra là tại thằng thủ môn lớp Tin nó hơi bị...bất cẩn 1 tí nên mình mới rùa đc 1 bàn penalty T______T cứ tưởng là........

TINH THẦN "KO ĂN ĐC LÀ FẢI ĐẠP ĐỔ" BẤT DIỆT!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Dù sao Anh 2 cũng có 1 trận đấu đẹp =D> (mình có đi xem quái đâu :p)

Thông cảm cho các bạn ANh 2,ko phải các bạn thua vì các bạn đá ko hay,mà vì......lớp tin đá hay wa
KO sao,đây là vòng đầu tiên,đội nào cũng có cơ hội đi tiếp

Mình quá xem. A2 thi đấu quá quyết tâm nhưng quá chú trọng vào phòng ngự . Số người ở trên của A2 luôn <= 2. ---> ko đe dọa nổi lớp Tin. Các bạn cần chịu khó tấn công, các vị trí mất liên lạc . tiền đạo phía trên hơi cô độc nhưng cũng vô cùng cám ơn a2 thi đấu 1 trận đẹp mắt

Trần Hoàng Nam đã viết:
Mình quá xem. A2 thi đấu quá quyết tâm nhưng quá chú trọng vào phòng ngự . Số người ở trên của A2 luôn <= 2. ---> ko đe dọa nổi lớp Tin. Các bạn cần chịu khó tấn công, các vị trí mất liên lạc . tiền đạo phía trên hơi cô độc nhưng cũng vô cùng cám ơn a2 thi đấu 1 trận đẹp mắt
bạn nam chỉ đc cái nói đúng :))
mình thấy hôm nay mấy bạn ành đá sao ý,toàn co cụm phòng thủ :(
mà mày bạn hậu vệ hơi lạ,quây hết vào vòng cấm địa :-s:-s

Đấy là các bạn thấy 10tin đá với sơ đồ 0-0-7 nên các bạn ý chọn sơ đồ....7-0-0

Mày để yên cho người có trình độ phân tích chiến thuật :

Lớp anh đá quá ư tập tring phòng thủ 4-2. Nhưng pha tấn công của anh 2 quá đơn độc cùng lắm chỉ có 2 thằng. Dù rất xông xáo nhưng trước hàng hậu vệ của Tin, Trịnh Minh rất cố gắng cũng ko làm gì được. Lớp a2 cần chú trọng hơn vào tấn công, cần đá tập nhiều hơn nữa, hôm nay các bạn chuyền bóng toàn xỉa lưng nhau. Dù thực sự bên Tin hậu vệ cũng ko thật tốt.

Cuối cùng: a2 thuê tớ làm HLV ko?

nói tóm lại tao có thấy có thằng nào thực sự là tiền đạo bên phía ANh 2 đâu

Back
Bên trên