các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Tao với thằng Duy giở ra xong lại xóa bớt những cái vừa chép đc đi. "mặc cảm tội lỗi". Thấy mình thật là nghiêm túc... acx!

hôm qua kiểm tra sử như shit..cái câu 2 phải nói đc đủ 3 ý thì lão đô-rê-mon mới cho đủ 5 điểm câu đấy :)) nói như thế thì tao đc 0 điểm câu đấy xừ rồi =))=))=)) à mà quên nói đc 3 ý vẫn chưa đủ :-@ từ 3 ý phải chia ra đc làm nhiều ý nhỏ hơn và phải có ví dụ cụ thể =))=))
-------------

Kiểm tra sinh thì toàn bộ câu 1 phải tự bịa ra nên không biết là đúng hay sai ..hichic mẹ ơi cứu con..cầu chúa phù hộ cho em đc 8 điểm :-ss:-ss:-ss

doremon :))

hôm trc thức đến 3 h sáng học Sử thì k vào cái j cả X(
điên quá

Chỉnh sửa lần cuối:
hichic con này chửi kinh thế :)) tao đã học địa đâu ..căn bản là nó cũng ngắn nữa \:d/..Đen ơi tớ vẫn chưa học xong bài HL :(( hichic làm sao bây giờ :-ss

ặc không an ủi đc bạn bè mà còn nói thế huh :-w:-w:-w hi vong nếu mà bị gọi thì bốc trúng bài mình đã học rồi =))=))=))

ai bảo ham hố vào lớp đấy làm gì :))
may mà em đã quit \:D/. mission immpossible :-ss

Thủy:hihi dạo này đúng là tiến bộ ghê cơ =)) học sinh ngoan :))
Hà đen : làm gì mà phải post xong rồi del thế kia...tò mò quá :))
Đạt: tính đến thời điểm này tao còn 10 bài đọc chưa học =))
-------------

Chỉnh sửa lần cuối:
roài xong roài :-< hichic tức quá đi mất kiểm tra ơi là kiểm tra...sao tôi thấy học mấy cái môn này time-consuming quá đi mất...= từng đấy thời gian mình đã có thể ngồi học toán hoặc anh..nhắc đến toán mới nhớ, còn cả bộ đề cương vừa dài vừa khó kia kìa đã làm xong đâu :-< thế này thì đi thi toán bằng niềm tin rồi :-< tôi muốn bỏ xừ đi mấy cái lớp học thêm cho nó rảnh..hichic x(x(x(

trời ơi nhưng bây giờ không than thở thì còn biết làm chi nữa :-<:-<:-<

ờ chiều nay tao cũg quên ko hỏi tại sao ;))
mai ko thi gì nhỉ O:) eo ơi nghĩ lại mình đã thi đc...3 môn zồi, sướg thế [-O<

Back
Bên trên