các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Nghe cái từ đấy ức chế ko chịu đc nên mình càng tích cực nói ra để ng` khác ức chế theo... hix hix.. thật là tao nhã... acx!!!

Ông Minh đúng là rất chi là tao nhã nhá =))=))=)) đưa tiền bản quyền đây :-w ah hôm nay kiểm tra công nghệ chưa đc chữ gì vào đầu :-<:-<:-< đành phó mặc cho số phận vậy :-?

hay đấy tư tưởng hay đấy!! Cứ phó mặc cho số phận đi!! Hay thật là hay tôi cũng đang định thế đấy!! Anh em mình bắt tay cái nèo!!

ts hai thằng dở từ nghe như k** :))
thằng Minh dog thi Tin nhớ ngồi cạnh tao :))

mày hoang tưởng hả Đạt?? Việc quái gì tao phải ra chỗ àmy?? Có mà mày năn nỉ xin xỏ ra ngồi cạnh tao ấy? 3 lần đến lều tranh thì tao mới ra giúp mày.
thui đê đừng có hoang tưởng. Thi TIn xác tao còn ko lo đc nữa là thằng đê tiện như mài

đúng ồi
bạn minh nói chỉ phải
đừng ngồi cạnh thằng ku nhá
cho nó chít
;))

Tú vào đây thừa nước đục thả câu nhá...thật là tao nhã đấy..dù sao thì bơm đểu thằng đạt cho nó chết đi :)):)):))

bỏ cái từ tao nhã đê
nghe đến chuối :p
iem nà iem chỉ mong cho thằng ku chít xừ môn tin;))
bạn minh nhớ nhá
đừng nhắc nó
keke

mọi người ơi \:d/ tớ out đây nhưng trước khi out không quên nhắc nhở mọi người là chiều nay tinh thần của lớp ta là lá lành đùm lá rách :)) lá rách ít đùm lá rách nhiều =)) đặc biệt là những bạn ở tổ 1 thì càng phải nêu cao tinh thần này nhá :)) bye :-h

Trịnh Đức Minh đã viết:
mày hoang tưởng hả Đạt?? Việc quái gì tao phải ra chỗ àmy?? Có mà mày năn nỉ xin xỏ ra ngồi cạnh tao ấy? 3 lần đến lều tranh thì tao mới ra giúp mày.
;))

à ừ ;))
cái bài đầu tiên không phải tao nhắc mài à B-)
-----------
con Pt đừng tưởng bở tao không chết được đâu ;))

tao rách tơi rách tả đây :)) đang ngồi chép nốt sổ Chi Đoàn :-s Bí thư ngoan gớm =)) hy vọng là hôm nay lớp Trung giao lưu như kế hoạch để đỡ phải làm giao lưu lớp j hết :-??

đúng đúng :p
nhưng Mrs. Oanh :|
chiều nay kt chưa 1 chữ j trong đầu :((

Back
Bên trên