các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

úi, mới có 178 trang :(( :(( ít nhờ :"> dét, mai ktra 15phút sinh cô thảo ạh :)) ktra hkỷ sử mới điên 8-}

tế bào nhân thực còn gì :-ss
sử cẩn thận thằng hãm đấy mà cho một bài tương tự như hôm nọ 8-}

Đề nghị bạn Đạt đọc lại điều lệ HAO: Nghiêm cấm xúc phạm danh dự thầy cô giáo nghe chưa???
Tình hình này là nguy cơ cao bị cảnh cáo lắm. Thằng đê tiện.
Chán vật vã ngày mai Thi HK sử rồi mà chả thấy hứng học tập gì cả nhờ... muốn chơi quá nhưng pa và ma sẽ cho ăn đòn mất. Chắc lại tin vào trí nhớ của mình thoai

bạn Minh sướng nhở =)) dựa vào trí nhớ tuyệt vời của mình mà định đối phó với mr. sử 8-} tớ là tớ ứ dám :((

eo ôi thik cách bạn minh nói thế :x:x:x
" thằng đê tiện", "thằng đê tiện"
:)):)):)):)):)):)):))
thằng ku đê tiện
:)):)):)):)):)):)):))

sử thì mặc sử
kiểm tra như bữa trước lại hóa hay cho anh em
đề như vậy chỉ dựa trên kinh nghiệm thực tế và tài bịa....mà anh em ta lại quá đỉnh đỉnh đỉnh khoản này
học kiểu kinh viện bình thường, thuộc từng chữ bực chết được

có phần đồng ý vs bạn Toàn :)) nhưng làm ngon lành nhưng chưa chắc đã " đc " chấm điểm " tử tế " , tớ là tớ nghi lão này chấm đắt 8-| :| :-s
công nhận là lão ý hãm thật , Minh ah. :)) :p ;) từ cô Kim DUng charmin' suốt ngày váy thướt tha , áo rực rỡ =)) thêm cả n~ đôi giày cao gót xì tai b-) :> :)) h xem chúng ta có j này :O tao nhã ghê cơ 8-> =)) 8-|

Toàn thì kinh rồi 8-> đỉnh đỉnh đỉnh mà 8->
@Minh: tao ko muốn nói thế, nhưng mà sự thật là lão đấy hãm thật :)) trình độ nào mà đòi một mình thay đổi cả cách học sử bây h chứ 8-}
-----------------------
con Tú đê tiện biến ngay

thằng đ* đ*** đê tiện s.o.b
lâu lắm mới lên 4r
tình hình là tao mới ngủ dậy, đang đi tìm sách sử :)|

má con daughter.of.b****, con nối nghiệp mẹ =)); mài ngủ là ngủ thật hay là chỉ nằm trên giường thôi =))
@Pt: tao mà thèm gây chiến vs mài :)) mài khóc thì chết =))

Êu Êu sử có phải học cái văn hóa TQ ko??
Thằng Đạt đê tiện là sự thật roài, khỏi phải rút lại làm gì. Thằng đê tiện.
Chính những cái bài kiểu cho học sinh viêt thoải mái nghĩ gì thì viết mới dễ gây chít. Học sinh thì cứ tg mình đc vận dụng kt thực tế, được thể hiện khả năng tìm kiếm thông tin của mình nhưng thực tế còn đau hơn. Những cái bài mà hs viết ko dựa trên lý thuyết thế này, GV muốn chấm ko dựa trên lý thuyết còn dễ hơn. Cho một con 5 với lý do "chưa đầy đủ", ai bít đấy là đâu?? Còn viết quá sơ sài nhưng vẫn có thể đc 10 với lý do "cô đọng súc tích". Sau này tao mà làm GV sẽ tích cực kt kiểu này

thế nó hỏi cái này mài trả lời cái khác hoàn toàn "nhưng súc tích" cũng được 10 à 8-}

/:) thi đến chân zồi mà các bác vẫn còn thời gian buôn nhăg nhít :-< giỏi thế ^:)^

A2 có chú bé sang box 11trung nói xấu mình
Mày có bị bệnh ko em
ko lẽ bảo anh phải ôm mông con NGọc cho nó lên ah
nó xuống được ko lên được, ko giúp nó chẳng lẽ để hỏng cả chương trình

Đó đích thị là thằng Toàn. Khổ. Nó đúng là bị bệnh đấy. Bó tay chú.
Thì tao đang nói đến vai trò của giáo viên trong việc chấm điểm kiểu này mà Đạt.
-------------

Ah uh nhỉ hôm nay còn cả kt Sinh 15' nữa nhẩy?? Chỉ có tb nhân thực thoai đúng ko?

đạt yêu :)) hôm nay quá vui chứ ko phải vui mày :)) hế hế, giờ ktra mà như ko có cô giáo =))

má sinh tao chẳng biết có đúng hết không
kinh vãi, ngồi bàn đầu chẳng dám giở :-ss

Back
Bên trên