các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

thế thật hả My :))
tao có em Trang ngoan học rồi :x :x
tao chẳng biết là học bài j
:))
còn Địa, fải hỏi bài nào, để mà......;))

:)) tao ngồi cạnh Tống linh :))
sướng vl :))
thật ra là do kê bàn sát lại :))
bị cô Oanh đe dọa nhưng kệ :p

khiếp, thằg Huy Anh post bài tửm thế :-s đc trăm mấy bài rồi :-s
ngày mai kt CN ;));)) bạn Thảo học đi nhé :-j

tao học á?mày biết câu trả lời của tao mà :))
tao còn chẳng biết thi bài nào :-/

Giời ơi thấy thất vọng vì ko khí học tập của lớp mình thế!! Suốt ngày đề với chả đóm. Cứ bình tĩnh các thứ mình học nó ở trong đầu hết roài, quan trọng là có lấy ra được đúng lúc hay ko thui.
Vấn đề là tự tin ở mình, khi ấy sẽ tha hồ mà viết, ko nhớ gì cũng bốc phét đc.
Nói chung là tớ tự hào là sắp tới thi HK ko phải lo đề đóm gì cả cũng chẳng phải cheat. Mình thật là giỏi HA HA HA HA!!! (nhưng điểm số có thể chẳng đáng tự hào gì hết. kệ, kiến thức là chính) ---> một phong cách rất là "con cáo và chùm nho"

đúng rứa!! Cứ nghỉ ngơi mà tận hg cuộc sống đê.... Đằng nào cũng sắp lên bảng roài thì cứ sống vui vẻ nốt đi!

ặc ặc, mày nói tao đấy à :-s:-s đừg dọa tao :-s cứ lần nào tao lên bảng là tim đập chân zun. may từ khi đi học đến h số lần lên bàng đếm trên đầu ngón tay <và cả ngón chân ;))>

hé hé, tao cũng rứa mày ui ;)) nhưng mà CN học dài dã man ạh :(( tình hình là theo cái lịch cô công dân cho ghi hôm nọ thì tuần sau mới thi Địa :-s

ui ;;) ko đc nói bạn ý thế :)) Minh ko thần kinh đâu :">
theo tớ thấy thì kt cũng có cái thú của nó mà :"> mặc dù nó ko đc " tao nhã " cho lắm ;) ;)) :> ( phát ngôn ra câu này thấy mình cũng thần kinh luôn :-s :"> =)) )

chả hiểu gì sất :| đầu óc trở thành siêu hình vì đống bài đây :| cứ nghĩ đến Tin với Văn mà oải :((
toán nữa :| 10 đề, mỗi đề 10 bài trắc nghiệm, 4 bài tự luận >>> 140 bài :)) eo ới sao mà "ít" thế :)) nhằm nhò gì nhể các bạn nhể :)) tận hưởng cuộc sống :)) thông báo là bọn nước ngoài ghét những đứa nào chỉ biết có học thôi đấy :)) thế nên...;))\:d/
có kế hoạch noel + năm mới gì hông?\:d/

chiều kt
chưa 1 chữ j
đúng ra thì chưa biết học bài j:((

Chưa biết làm bài là gì nhưng đã biết chép phao là gì rồi , đúng ko cưng?;;)

khừa khừa mọi thứ đã ở trong đầu tao rồi. Tao càng lúc càng thấy mình giỏi há há há há há
*tự khen mình là một thú vui cũng tg đối tao nhã, nhất là khi ko có ai khác khen*

Back
Bên trên