các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

hình như chưa có đề cươg mà mày :-? chắc thứ 6 mới báo.
trg mình mọi năm thi sớm mà năm nay thi muộn thế :(( lấn hết cả vào dịp nghỉ ngơi của người ta =((

=)) đời thật bựa và vô đối :X
khuyến cáo nên cẩn thận với những con lợn :)) k nên iêu những con lợn =)) cả những con bò nữa =))

Thứ 2 thi CN, thứ 3 thi Sử, Thứ 4 thi Địa, Thứ 6 thi CD. Còn Sinh thì bao giờ thi??
MỌi ng` ôn xong hết CN chưa???? Tg dài hóa ra ngắn tí ngắn tẹo... hi hi em ôn xong hết cả roài

Sao trg` mình thi lay lắt thế nhẩy?? 3 tuần mới xong đc. Thà dồn chung vào một tuần có phải hay hơn ko?? Chết từ từ so với chết một phát đứ đừ đừ cũng như nhau thui mà...
-------------

Ah mà noel có kế hoạch gì ko vậy nhỉ?? Vẫn muốn đc tổ chức nhưng mà thi với cử cứ như não thằng Duy thế này...

Thứ 2 thi CN, thứ 3 thi Sử, Thứ 4 thi Địa, Thứ 6 thi CD. Còn Sinh thì bao giờ thi??
MỌi ng` ôn xong hết CN chưa???? Tg dài hóa ra ngắn tí ngắn tẹo... hi hi em ôn xong hết cả roài

tôi ghét Cn lắm...học như shit...ack ack lười dã man :-ss:-ss:-ss..không biết mai phải làm sao đây :-<:-<:-<

Sao trg` mình thi lay lắt thế nhẩy?? 3 tuần mới xong đc. Thà dồn chung vào một tuần có phải hay hơn ko?? Chết từ từ so với chết một phát đứ đừ đừ cũng như nhau thui mà...
-------------

Ah mà noel có kế hoạch gì ko vậy nhỉ?? Vẫn muốn đc tổ chức nhưng mà thi với cử cứ như não thằng Duy thế này...

thi chưa xong muh :-w kế hoạch cái con khỉ...làm đề cương toán đang hộc máu mồm kia kìa :-< hichic còn bao nhiêu extra classes nữa chứ..10 bài học thuộc lòng HL ..thật là kinh khủng 8-X: 8-X: 8-X:

Dẹp cha cái đề cg toán đi!! Nhìn chỉ thêm ức chế!! Phải biết tự tin vào vận may của mình chứ??

Ông điên ah..:)) không ôn trong đấy tôi đố ông làm đc 10 điểm đấy =)) Đúng là rất chi là tao nhã 8-}

Bài đến thì tự phải biết mà làm chứ?? Đàng nào thì nó cũng chỉ có mấy dạng, cứ tự tin tùy cơ ứng biến là xong. Thi Toán chưa bao giờ tôi học

chú ý các bạn là thi CN ko cần học đâu dễ dã man tớ chả học chữ nào mà vẫn làm hết này :))
mà lớp tớ thi kê bàn sát nhau cô chả ý kiến j :">

sao bạn Hà kể là cô trông kĩ lắm >>> khó cheat mà ...nhưng nếu thực sự như bạn P.My nói thì thậy là hay..đúng là rất chi là tao nhã nhá =))(oh ghosh em nghiện câu này rồi ) =))

Back
Bên trên