các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

doremon :))

hôm trc thức đến 3 h sáng học Sử thì k vào cái j cả X(
điên quá

rút kinh nghiệm cái kiểu kiểm tra sử của ông đoremon
từ sau em thề không bao giờ học sử nữa
có học thì cũng không dùng cái đống ấy để làm bài
ổng toàn hỏi đẩu đâu.như là xã hội học ,văn hóa học chứ không phải sử học

hình như cô GDCD kêu thi HK từ đầu đến cuối là trắc nghiệm thì phải :p đc thế thì tốt quá 8->
từ năm lớp 1 đến h mới đc tận hưởng cảm giác ngồi mấy bàn dưới lớp :))

ngọc anh mấy hôm nay chắc sướng fải biết =)) ối jời, lúc nào tớ quay sang đấy cũng là lúc ngọc anh đang tung hoành tự sướng :"> thật là vinh dự cho tớ đc thấy mấy cái cảnh đấy :">

ơ, tớ mới lật chủ đề chúng ta đang bàn luận sang trang mới ở bài viết số 3588 mà [-x

cái bài cách bài tớ đang viết và ấy đang đọc 4 bài, cách cái bài trên của ấy 3 bài :))

Cái bài số 3588 là cái bài nói về vấn đề "tự sướng" thôi ấy mà. Mai hg' dẫn thế bố ai mà tìm đc sao ko bảo là cái bài có số 3588 ở trên luôn đê

không phức tạp lắm, chỉ có điều đầu thằng Huy Anh gần bằng thằng Duy thôi =))

Cái gì cơ?? Nếu Huy Anh nó mà ngu như thằng Duy thì làm sao mà lên đc forum?? Cũng chỉ ngu gần bằng thoai. Yên tâm Huy anh ạ ông chưa bị "sh*t hóa" đầu óc như thằng Duy đâu.
Ơ tớ bảo này hôm nay ko có bài tập gì đúng ko nhể?

Mai ;;) ấy xấu nhá :> có phải con Na nó tự sướng đâu :)) nó lại chả làm j ... ;) rồi nó cho con Lan chép 8-> con Lan lại đọc cho cái đứa nào đấy tên Mai 8-> 8-> 8-> thế ko gọi là tự sướng nhá b-) đâu chỉ 1 mình tớ sướng =))=))=))

Tức là các bạn tự sướng tập thể đúng ko?? Chậc chậc hư hỏng quá...
Chẳng bù cho những con ng` nghiêm túc như mình

hóa ra cái thai trong bụng bạn na là do tự sướng :-j thế mà mình cứ tưởng thụ tinh nhân tạo =))

sao bạn Đạt biết tớ có thai =))=))=)) lại còn biết do đâu mà có nữa =)) trong khi ng` khác ko có biết j :)):)):))

Back
Bên trên