các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Đề nghị chúng ta đổi đề tài. Những đề tài này ko phù hợp cho trẻ em dứoi 18 tuổi... hix hix...
Bố cái thằng Đạt đượi đến bàn ghế cửa tường cũng ko tha cho, bây giờ lại âm mưu bạn NA bụng mang dạ chửa. Tớ vẫn ko tin là vụ tự sướng có thể cung cấp đc đủ nguồn NST...chắc phải có ai đó giúp chứ?
Thôi đùa nghe tởm quá tởm quá.
Mai kt Tin đúng ko các bạn iu? Còn GDCD nữa nhờ... đời thật đen tối.

CD đề nghị các bạn ôn kĩ bài 4 nhá :))
còn Tin thì...chịu, đc đến đâu hay đến đấy :-?? mà tao đọc đề các lớp khác, trâu dã man ạ ~x(

Thôi thì phó mặc cho số phận roài.
Chúa đã ban cho con sức mạnh sống sót qua những ngày qua, xin Người ban cho con thêm sức mạnh để con sống sót những giờ phút này <PANG> để con đánh bại kẻ thù của Người <PANG> để con nhắm bắn...và bóp cò <PANG>.
Câu này hay thế mình mà đc áp dụng thì sướng. (đại ý trích từ Saving Private Ryan)

con Linh lấy đâu ra nhiều nguồn tin thế :)) bài 4 thì bài 4 :))
@My: thằng Huy Anh nổi tiếng bố láo mà ;))

mấy ngày ko lên HAO, ko biết mô tê j:|
hôm nay thi gdcd à:-/
thôi, trắc nghiệm thì chép :p
à quên, sếp đâu, sếp đâu, happy birthday Dziệp nhé ;)

Đã sn con Dz roài ah?? Tao tg hôm nay mới là sinh nhật con Dao Rựa chứ?
Hy vọng ngày thi vào sn đứa nào thì đứa đấy xui lên xui xuống. Thui nói đùa, hy vọng nó quay ổn thỏa có gì còn nhắc tao. CHúc mày ngày càng béo ú Giao ạ.

hic hic, mọi ng ơi, ai học công dân chưa :-ss tình hình là còn bài tin nữa chứ :(( thế nào bây h :((

sao lại 1 tiếng :-s nửa tiếng chứ :-s ôi mẹ đất ơi :(( ma dờ soi ơi :(( thôi học CD đây :((

còn này hớn à?! :)) sao gọi mẹ đất? dư âm của bài địa hở con?? :)) mag sách tin đi nhé ;)

mày [-x nói bạn bè thế là ko có đc đâu nhá [-x đấy là ngôn ngữ của cái Hồng 8-} tao bắt chước ;;) có cải biên ;;)

ôi sao mày thông minh thế =)) đúng chế :)>- mà tao cũng chả nhớ, hình như là thế =))

Thằng MInh gọi ai là Dao Rựa?? Mày thik oánh nhau ko??????

Đừng nhắc đến từ oánh nhau ở đây. tớ bị dị ứng từ này:D

bạn Huy Anh hôm nay bùng học Tú anh nhá ;)) ko tốt ko tốt ;)) hômn ay vui cực ;)) :))

thật hả My :-o sao tưởng cô bị ốm :-o mà kể có vui thì em cũng không đi học vì đang tập trung học toán với anh :)):)):))
-------------

con Linh lấy đâu ra nhiều nguồn tin thế :)) bài 4 thì bài 4 :))
@My: thằng Huy Anh nổi tiếng bố láo mà ;))

thằng dog đạt này thì ngoan lắm đấy ;));));))
ơ hơ mấy hôm không lên 4rum tự nhiên lại có chuyện na có chửa à =))=))=)) với ai với ai hả hà ;))<:p <:p

Oánh nhau đê :))
tao làm trọng tài
à, quên, happy b-day bạn Giao :x :x

Back
Bên trên