các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ít áh :-? thế àh :-s tình hình là vừa lôi ra bài văn địh soạn thì lười quá nên lại ngồi chat :p

hic quên mất mai phải soạn bài j rồi >>.<<
mà cô bảo tuần sau nộp bài đôi mắt cũng đc thật ah` :p ^^ :x
mai @_@

Hế nô A2 0609 :D :D :D
Vừa rồi có thằng ku gì học lớp bọn em tên dài lắm vào forum lớp anh, bây h anh vào đây gọi là có lời đáp lại ^_^, dù sao cũng cùng 1 cô giáo Chủ nhiệm hì hì :p:p:p.
Hôm trước bọn anh có đến nhà cô, nhìn thấy tác phẩm bọn em làm tặng cô, ấn tượng và tuyệt lắm đấy ;) ;) ;)
Cô Lan Anh hiền và thương học sinh lắm đấy, chúc cả lớp luôn đoàn kết và vui vẻ nhé. ;) ;) =; =;

Chỉnh sửa lần cuối:
dạ :D cô có vẻ xúc động lắm :> hôm sau mang quà bánh đến khoa lớp ^^ :)) :x
-------------

dạ :D cô có vẻ xúc động lắm :> hôm sau mang quà bánh đến khao
lớp ^^ :)) :x
-------------

dạ :D cô có vẻ xúc động lắm :> hôm sau mang quà bánh đến khao
lớp ^^ :)) :x

thằg tên dài lắm chắc là thằg huy anh rồi :)):)) tên gì mà tận 4 chữ ;))

ôi cái lũ này post bài nhanh thế 8-} 8-}, update thường xuyên thế là tốt đấy hehe :D:D:D

sao mày nỡ châm chọc con nhà ng` ta thế ;)) :> ;;)
mà tao để ý là topic lớp mình dạo này tụt hậu :-s có khi bị đẩy xuống tận trang 2 :( có khi lẹt đẹt ở cuối trang 8-|
thế nên từ h tao sẽ ko lên xem mà ko post j nữa :> sẽ " update thg` xuyên " theo kiểu hôm nào cũng bon chen :)) ( nếu đc :( - sắp thi HK rùi đấy ^^ )

hức, hiện h thì topic lớp mình là view cao nhất và nhiều trag nhất.
dạo này chả hiểu tại sao fong trào spam xuốg cấp trầm trọg ;))
mai kt hình thôi nhỉ :D

hồi hè còn hứng thú , ham hố và bon chen :)) bh thì 8-| god no :|
2 cái bài phải soạn chán chết >:p ko có hứng >:p mai chỉ có Hình thôi >:p
mong hết cái tuần này quá @_@ cái j cũng ko đen ( đủi ) thì lại trắng ( tang tóc ) :)) 8-| :| may mà mình vừa mới bình tĩnh lại đc :D

thằg tên dài lắm chắc là thằg huy anh rồi :)):)) tên gì mà tận 4 chữ ;))

Công nhận con Linh thông minh thật :)):)):)) đoán trúng phóc
anh Tín :tác phẩm lớp bon em làm tăng cô hơi vội vàng trong khâu kĩ thuật ( em là painter :p) nên chưa thật sự là perfect :|:|:| however cám ơn anh đã khen tặng <:p <:p <:p

Huy Anh ơi :p sign toàn idiomz thế ;;) add proverbz nhiều nữa vào đi \:d/
guyz ,bọn mày thik SH lớp chơi trò j cho ideaz cái =p~ HA suggested proverbz n idiomz kìa :(
tao là tao thik slang cơ :"> \:d/ :x
tình hình là nhà ai có nhiều đồ chơi cũ báo tớ nhá :> có chg trình quyên góp ở trg` :D cụ tỉ thế nào thứ 2 abc xyz @_@

Ngọc anh thích proverb huh??;;);;);;) tớ có nhiều lắm :-j:-j:-j
here're some example : even a worm will turn :p
good things often come in small amount\:d/\:d/\:d/
Haste makes waste ;););)
there is no smoke without fire 8->
còn nhiều lắm :p gõ ra chắc nát tay =))=))=))
tớ thích idioms với cả proverbs lắm ;););)

con Đú câu bài nhá ;;) if only ... ;)) hiểu hiểu :))
@ HA : tớ cũng ko thik lắm đâu :( :)) :p
thế cuối cùng SH lớp chơi trò chi đây ;;);;);;)

chắc là chơi trò gì đố vui về tiếng anh sôi động một chút...(cái proverbs của tao cũng đc mà;));))) đấy thì mày cứ nghĩ thế nào cho nó suôn sẻ đi...If we try too hard, no success will come ;););)..ok. ideal của tao chỉ đến thế thôi mày à :-s:-s:-s mà mày là conductor cơ mà..hichic cố gắng conduct tốt nhá ;));));))
-------------

xin lỗi bạn Ngọc anh :p:p:p tất cả những câu tớ đã xưng là tao với mày trong bài post trên...phiền ấy sửa lại thành ấy với tớ nhá ...:p:p:p ( ngại sửa :p)

lạ thế ;;) HA " tao mày " cơ ah` :( bt ấy tớ ... mà :))
conduct j chứ :( HA - mày cũng trg BCH Đoàn nhá :> đi chép " Sổ chi Đoàn " giúp tao đi \:d/ chữ thg` Toàn chữ xấu dữ lắm :-s

bạn Ngọc anh lại không gương mẫu rồi :p ấy tớ đi cho nó lịch sự nhỉ ;););) sổ chi đoàn ấy con gái cẩn thận hơn hai thằng con trai là cái chắc rồi :p chữ lại còn đẹp hơn nũa ...thôi đi làm hộ bọn tớ đi nhá ;));)):-"

cùng nghĩ đê..:-w....ko thì thứ 2 tiết 1 sinh hoạt nhạt nhẽo lắm.........uhm`.....đừng làm mấy trò nh` kiến thức quá , chúng nó ko biết ==> nản==> tham ja = niềm tin.......
sếp đang nghĩ trò mỗi tuần 1 giải thưởng ==> tổng kết guiness a2 cuối học kì \:D/........but seems like phí quá....định để cuối kì làm........:-S.....

ôi hôm nay thấy 2 đứa bàn tán xôn xao lắm mà :D simon says đi :)) cho nó nhanh gọn nhẹ =)) =)) =))

Back
Bên trên