các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

mk
học mãi đ' vào
lý thuyết cũng nhiều vãi khủng
mà có chắc là hôm nay ktra ko chúng mày:-/ chưa luyện tập mà :-?

chắc tiết 1 luyện tập tiết 2 kt :)) hoặc tiết 1 kt tiết 2 chữa bài, bỏ qua luyện tập luôn...:|

chết tao rồi ~"~ tao chưa ôn gì cả ~"~ đầu có sẵn cái gì thì biết cái đấy thôi.

hic hic, đang ngồi ngoài hàng, mà vẫn chăm chỉ học hành nà ;)) cầm quyển lý vừa chat vừa học làm chú chủ hàng cứ trố mắt nhìn =))

mình cũng vừa chat vừa học, nhưng chẳng ai lòi mắt ếch ra mà nhìn cả =))

Theo tính cách của bạn Mai thì mình đồ rằng là bạn ý vừa chat vừa bô bô mấy cái công thức Lý đấy =))
chậc, giờ này các bạn Anh 2 đang làm bài kt :p

thôi đê nhá, tớ vừa chat vừa nhẩm thì có >:p Mà hôm nay ko ktra, vu sướng hạnh phúc \:D/ :x

*** bà ý điên rồi chúng mày ạ. Bắt tìm những cái ko có trong SGk mà bảo là tìm đi các em. Phí đến 15' thời gian quý giá cho những thứ ko đâu. Chắc hôm trước đi bị mưa đá trúng đầu bị hấp:)) Nói chung là kt cũng đựoc mà ko kt cũng được đằng nào tao chả bị điểm kém:)) dốt môn này mà:))

hichic làm mình công toi :|:|:| ôn bao nhiêu rồi mà cuối cùng vẫn không kiểm tra ;));));)) thực ra là cũng mất công chuẩn bị nũa chứ ;));));)):-":-":-"

*** bà ý điên rồi chúng mày ạ. Bắt tìm những cái ko có trong SGk mà bảo là tìm đi các em. Phí đến 15' thời gian quý giá cho những thứ ko đâu. Chắc hôm trước đi bị mưa đá trúng đầu bị hấp:)) Nói chung là kt cũng đựoc mà ko kt cũng được đằng nào tao chả bị điểm kém:)) dốt môn này mà:))

bà này đc 10 điểm 1 tiết lần trước còn đòi gì nữa?:-w:-w:-w

hờ, chúg mày đừg có mừg làm gì cho mệt. đằg nào cũg fải kiểm tra thôi :-<
ngày mai...2 môn liền...:-<:-<:-< đi chết đây :-<:-<

ừa.....Hóa bị trùng 1 ngày vào ngày tham quan ==> lùi lại 1 ngày ==> thứ 6 kiểm tra chứ Củn nhờ ??:-/...............ủa ủa..........chúng mày lại làm tao sợ roài !>.<

ối may wó #:-S nhưg mất côg tao tối nay ngồi ôn hoá :| ngày kia mới kt lại quên sạch cho xem :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên