các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

hà vân đắt giá
chỉ cần 1 cấu nói lấp lấp lửng lửng là bao nhiu bạn xông vào ... đánh hơi
hí hí

hà vân ui, nói cho tú đi
1 mình tú mà thui
cho tú... đắt với
hí hí

Tò mò quá đấy các bạn nữ ơi . Việc đàn ông con trai mà cứ xen vào. :-< :-< :-< :-<

- Chào bạn Ngọc Anh, lâu lắm không gặp :p :p . Gửi lời chào cho cả Trê nữa nhé ;) .
- các bạn ơi, tò mò đến bí mật của bạn ấy quá đấy . Để cho mọi thứ tự nhiên chớ [-x [-x [-x , whatever it is ... :-"

lại dek hiểu chúng mày nói j`....từ 1 cái bí mật của 1 đứa thần kinh nào đấy xong rồi....blah blah....ko hiểu....>.< bực mình ghê gớm .........8-}....nói cái j` mọi ng` hiểu í.........

bí mật Huy Anh làm toán 1 + 1 = 1 á =))

@Dziệp: chọn ai là bí mật quân sự ;))

đang đọc thì hiểu nhưng đọc xong ko hiểu gì luôn...:)) hic, mình đầu óc đầy bã đậu rồi nên ko còn chỗ để hiểu mí cái này :)) nhưng "mí cái này" là cái gì thế? các bạn nói chả hiểu gì cả...:))

Hôm nay là ngày 21-11 . Tuy đã xảy ra nhiều chuyện nhưng mình vẫn muốn vào đây để chúc mừng sinh nhật của bạn Hoàng Quỳnh Chi lớp A2. Mong Chi sẽ có nhiều niềm vui và mọi việc như ý

Ha!! Chúc vào đây thì hơi khó để Chi đọc đc đấy Nam ạ. Dù sao tôi cũng hỉu ý ông rùi. Tình hình vẫn ổn chứ?? Chúc ông một ngày may mắn.
-------------

Quên! Mà sao ông bom bài ở nhìu topic khủng khiếp vậy?? Công nghệ giúp số post tăng vượt trội hả?

Hôm nay là ngày 21-11 . Tuy đã xảy ra nhiều chuyện nhưng mình vẫn muốn vào đây để chúc mừng sinh nhật của bạn Hoàng Quỳnh Chi lớp A2. Mong Chi sẽ có nhiều niềm vui và mọi việc như ý

Nam ơi !!!! có gì thì đến lớp chúc directly cho nó ý nghĩa8-> <:p <:p <:p chứ chúc ở đây thì chỉ có chúng tớ những người trong forum này biết là ấy có chúc thôi 8-} 8-} 8-}
-------------

í, bạn Vân ơi nói cho tớ bít với!! Bạn muốn j tớ cũng chiều!!!!kekekekeeekekke quả này thằng HA chết chắc!!!

Con Dao âm mưu hại tao nhớ :-w:-w:-w chờ đấy <:p <:p <:p

chiều nay tiết 5 bạn nào có thời gian đi ăn sinh nhật tớ với bạn Quỳnh Chi nhé ;)
ps : sinh nhật tớ 25, làm chung với bạn Chi luôn ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nam chúc ở đây tui có thể hỉu một phần tại sao. Yên tâm Nam ạ. Tui đứng về phía ông.
Ơ hôm nay sử học tiết thi GV dạy giỏi đúng ko nhờ?

Chúc mừng sn 2 bạn nhé;)
Hôm nay xin lỗi cả lớp :|, lí do vì sao thì ai biết tự biết, đừng nói ra ở đây:|

đi ăn sinh nhật HQC với NPT vui vựt\:d/\:d/\:d/ mà sao thấy con Thảo cũng đứng đấy mà không vào ăn luôn cho vui...:-/:-/:-/:D

Back
Bên trên