các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

cái chuyện con Tú có khi tao còn biết trước mài cơ HA chẳng cần phải kể đâu ;))

ha ha, Huy Anh nói hay lắm, tôi tán thành . Bạn Phương Tú nên lo việc cưa bạn ....... đi ( một lần nưa xin tự điền :p :p ) . Để tâm đến Huy Anh nhiều quá là mất bạn ý đấy ( mất cả "sooo coooolll " nữa đấy ;) ;) ;) ) hỉu hông ?
/:) /:) /:)

Hải ơi !!! dừng care chuyện PT nũa :-" kẻo làm ơn lại mắc oán :)):)):)) bà này con gái gì mà dữ thế ;));));)) hôm trước cấu cho tôi một phát tóe máu :-ss:-ss:-ss phải nhập viện ngay sau đó..may mà cầm máu kịp thời =))=))=))8-} 8-} 8-} Tú ơi đền bù thiệt hại về mặt thể xác đi nhá <:p <:p <:p

Đúng vậy, vừa cưa được rồi thì phải "bling bling" tôi đi chớ ;) ;) ;) . Chẳng lẽ lại để tôi hỏi bạn ấy à, thế thì mất thể diện lắm . Và lại, về sau thì cũng là tiền chung, lo gì mất :p :p :p

từ khi có bạn Huy Anh vào topic này hot hẳn :)) đúng là "tình cảm là đề tài muôn thuở":))

tiền chung tiền chung >:)>:)>:)>:)kekeke bạn hải nói đúng đấy PT ạ ;));));)) chí lý chí lý
-------------

từ khi có bạn Huy Anh vào topic này hot hẳn :)) đúng là "tình cảm là đề tài muôn thuở":))

hichic :-s:-s:-s:-s nghe cứ như là yêu thật rồi ấy :)):)):)) notice : I'm not a counsellor of love ^:)^^:)^^:)^<:p <:p <:p

:D
ha ha, Huy Anh nói hay lắm, tôi tán thành . Bạn Phương Tú nên lo việc cưa bạn ....... đi ( một lần nưa xin tự điền :p :p ) . Để tâm đến Huy Anh nhiều quá là mất bạn ý đấy ( mất cả "sooo coooolll " nữa đấy ;) ;) ;) ) hỉu hông ?
/:) /:) /:)

OH YEH!
PHƯƠNG TÚ LOVES VIỆT NAM;) ;) ;) =)) :D

à vâng
các cậu cho chiện l.o.v.e của tôi lên để bàn tán trên topic này hở ????:-w :-w :-w :-w

ĐỒ QUÁ ĐÁNGX( X( X( X(

*nó* mà có mệnh hệ j` thì các cậu biết tay>:p

chẳng có j` để nói đến hết >.<
STOP IT RIGHT NOW !!!
đứa nào mà nói đến nữa Pt giết
grrrrrrrrrrrrrrrrrr

hí hí
tớ chẳng thèm giận
chỉ tại các bạn í ...>.<

nói cho bạn huy anh bít nhá
đi mà lo chiện của ông
ko thì đừng trách tui ko báo trc'
keke
tui nói rùi
tui biết rõ hơn ông là nó có ổn ko :)):)):))

còn thằng ku: hoành tráng wa' cơ ! đấu thử xem ai sợ ai
hí hí

vs lại, xin đ.c confirm 1 điều: Pt hiền lành, đừng trêu + bắt nạt Pt

Bạn PT cứ kêu mình hiền thế mà lần nào xuống lớp tớ cũng dở trò cẩu xực với thằng Đạt làm nó kêu cứu cứ như kiểu bị ức hiếp ế!!

Bạn PT cứ kêu mình hiền thế mà lần nào xuống lớp tớ cũng dở trò cẩu xực với thằng Đạt làm nó kêu cứu cứ như kiểu bị ức hiếp ế!!

Bạn Giao nói thật là chí lý :->:->:->:->:->:-> bạn Tú hiền thế không biết =))=))=)) hiền đến mức mà tớ phải phát sợ rồi <:p <:p <:p ;)) ;)) hichic tóe máu :-ss:-ss:-ss

à vâng
các cậu cho chiện l.o.v.e của tôi lên để bàn tán trên topic này hở ????:-w :-w :-w :-w

ĐỒ QUÁ ĐÁNGX( X( X( X(

*nó* mà có mệnh hệ j` thì các cậu biết tay>:p

chẳng có j` để nói đến hết >.<
STOP IT RIGHT NOW !!!
đứa nào mà nói đến nữa Pt giết
grrrrrrrrrrrrrrrrrr

hihi=))=))=)) bạn Phương tú cứ yên tâm ;));));)) "nó" không có mệnh hệ gì đâu 8-> 8-> 8-> tớ sẽ bảo vệ cho L.O.V.E của bạn tú =))=))=)) nhưng về khoản rì sau này thì tớ không chịu trách nhiêm đâu nhá 8-} 8-} 8-}
Đạt: mày cứ nghe lời con PT đi ;)) tao mách con Diệp :-":-":-":-"

ko còn gì để nói :| ẩn sau vẻ mặt hiền lành là cả tâm hồn dữ dội :)) bạn Tú thật ghê gớm:))

chẳng qua Phương Tú dùng " Phương Tú hiền lành " vì nó đã " để lại một ấn tượng tốt " từ " một lần nói chuyện " với " một số người đặc biệt " mà thôi :p :p :p :p :p . Chứ thực ra cũng biết là mình thế nào còn gì . :)) :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
một số lần nói chuyện đặc biệt đã biến PT thành một girl hiền hậu trong mắt người khác =))=))=)) thật là xuất sắc..:-":-":-"

eo ôi từ khi chị tú vào đây là cứ loạn cả lên ;;) chọc ngoáy người ta rồi lại kêu pt rất hiền đừng bắt nạt ;;) < ôi em xin lỗi chị tú ạ chị tú là hay dỗi lắm í ;;)>
chuyện tình cảm của chị tú chỉ có các bạn nam bít?

đạt ơi mình mến cậu :x

chẳng hiểu chúng mày nói cái j`........chán quá'.............:)|.......ui yoi`....tình hình là thứ 2 có phải đi học ko chúng mày ?
-------------

uầy , P kute nhớ đấy nhé....>.< cậu liệu hồn ko mình tẩy chay cậu !>.<anh Đạt ời ,ng` ấy và em anh chọn ai ?( cấm chọn cả 2 hoặc ko ng` nào)

Back
Bên trên