các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ko đi học. :)
sáng mai lớp tao họp lớp ở ams:p
lớp mình cuối cùng ko tụ tập đi đâu hả?

anh Đạt invi với em đấy à? :eek: thằng khốn nạn ! sướng we' , thế mà chúng nó cứ vào hỏi xem mai có đi học ko làm mình cứ thon thót ............

thằng Đạt lúc nào chả invi:|
Sáng sớm mai tao fải đi học đàn mới hãm chứ :((

mai mày về trưng vương ko diệp :D định về lúc mấy giờ ;;) chả hiểu bọn lớp tao định thế nào :-s

Hóa ra bây giờ topic lớp mình trở thành địa điểm bàn tán về "tính cách phụ nữ Việt Nam thời đại mới" và "tình cảm trong sáng tuổi học trò" rùi ah??
Cãi nhau ỏm tỏi quá, sao ko cho tớ biét cái gì để còn cãi với nào...
Bình luận tí xíu... Theo tớ thì bạn Pt bình thg` ko hiền lắm đâu... Nhưng chắc là chỉ cần thể hiện đúng lúc đúng chỗ đúng ng` là ổn rùi nhờ...

sau một hồi cãi nhau tôi cũng không hiểu là mình đang cãi nhau về cái gì =))=))=))=))=))=))

topic anh2 mà chiện "tính cách" + *l.o.v.e" của mình cứ bị bàn tán thế này mới hoành tráng chứ 8-}

thế rốt cuộc là các bạn ko nhất trí việc Pt hiền lành à????
sao lại thế ?????
buồn thế
nói thật, Pt hơi bị hiền lành
chẳng qua là các bạn bắt nạt Pt dữ quá nên mới phải đứng lên *khẳng định* thui nhớ!!!
mún Pt hiền thì cứ tha cho Pt + *chiện* của Pt đi, hizzzz

@ dớ: ts!!! đã *phạm tội* mà còn định già mồm à !!!!!!X( X( X(

hí hí
bí mật j` đấy???
nói cho Pt đi
Pt thề là Pt ko nói cho ai hết á
Pt cùng hà vân sẽ chỉ tống tiền huyanh thui
hí hí;)) ;)) ;))

Bí mật này anh Hà còn chưa bít thì chị Tú đâu có trình để bít =))=))

@ Huy Anh: Tao bít bí mật của mày rùi nhé :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

hà vân cứ cẩn thận đấy :|:|:|:| bí mật này liên quan đến công việc quốc gia 8-> đâu có thể mang ra nói chơi đc 8-} 8-} thế công việc check như thế nào roài 8-} 8-} =)) =)) =)) ;;) ;;) thông báo result lại đi \:d/ \:d/ \:d/ <:p <:p <:p

í, bạn Vân ơi nói cho tớ bít với!! Bạn muốn j tớ cũng chiều!!!!kekekekeeekekke quả này thằng HA chết chắc!!!

Back
Bên trên