các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

hichic !!! bắt quả tang PT vào topic lớp câu bài nhá 8-} 8-} 8-} 8-} vào nói lung tung cái gì thế ;)) ;)) ;)) tớ thách thằng Đạt đấy \:d/ \:d/ \:d/ ;) ;) ;) =)) =)) =))

eo ôi, hoành tráng !!!
bạn huyanh mà ko có mình, thì chả "..." từ lâu rùi em ạ, hí hí ( cái "..." là j` tự hiểu, ko hiểu? => ngu!, hí hí)
đạt, tiến lên em !!!

eo ôi, hoành tráng !!!
bạn huyanh mà ko có mình, thì chả "..." từ lâu rùi em ạ, hí hí ( cái "..." là j` tự hiểu, ko hiểu? => ngu!, hí hí)
đạt, tiến lên em !!!

thật thế à ;));));)) ban PT đang over-confident quá đấy =))=))=)) thế sao tớ 4 năm rồi mà không cần ấy mà vẫn .....( tự điền vào chỗ ...đi nhá :-":-":-" ) ấy nên đi lo chuyên của ấy đi nhá :)):)):)) còn ban đạt thì tớ chẳng có gì phải care hết <:p <:p <:p <:p trình còi =))=))=))

ha ha, Huy Anh nói hay lắm, tôi tán thành . Bạn Phương Tú nên lo việc cưa bạn ....... đi ( một lần nưa xin tự điền :p :p ) . Để tâm đến Huy Anh nhiều quá là mất bạn ý đấy ( mất cả "sooo coooolll " nữa đấy ;) ;) ;) ) hỉu hông ?
/:) /:) /:)

:eek: cháu dớ bit chuyện của pt ah :eek:
sao dì chưa bit :(( ứ chịu :((
bạn Huy Anh tự tin thế ;)) hôm qua nghe chuyện cái Hà sướng lắm đấy ;))

sao các bạn lớp A1 cứ vào đây nói chuyện của các bạn ý thế nhỉ/:)

hí hí
bọn tớ đang nói chiện vs bạn huyanh đấy chứ;)) (cũng như là bth hay xuống lớp các ấy chơi í mà>
hí hí

bạn huy anh ngầu wa' cơ;;)
thế này thì iem chịu
cho 2 anh chị tự break tự liền :-<
:)):)):))
kể ra thì bạn đạt trình cũng ko đ.c cao lém
eg. là cưa mãi 1 bạn ;;) mà ko đ.c
hí hí
nhưng ko sao, an tâm, em P cu lớp tao dạo này là cứ nhắc mày suốt, sg' nhớ !!!;))

còn chiện của tớ, các ấy ko cần care, xí

à ừ Huy ANh thì kinh rồi ;))
con Pt mài ăn nói linh tinh ông cho về trại đấy b-(

Khiếp, con trai con đứa ai lại nói thế . Bạn Phương Tú đanh đá cực kì, có khi ông bị bạn ý tống vào trại đấy, tốt hơn hết nên cẩn thận . Chào Thịt, lâu lắm mới gặp ;;) ;;) ;;)

@thịt: trại gì kệ tao :)) mài muốn vào ko :))
@hải: ông không biết nó sợ tôi nhất à =))

:)) tao trại éo rì tao cũng vào :))
bạn Hải ;;) mới gặp nhau ở chatroom mà =))

:)) mấy chỗ đấy tao vào hết rồi ^.^ chả có rì hay ho ^.^
có trại cai nghiện hút hít và hôn hít thì tao vào :))

hí hí
bọn tớ đang nói chiện vs bạn huyanh đấy chứ;)) (cũng như là bth hay xuống lớp các ấy chơi í mà>
hí hí

bạn huy anh ngầu wa' cơ;;)
thế này thì iem chịu
cho 2 anh chị tự break tự liền :-<
:)):)):))
kể ra thì bạn đạt trình cũng ko đ.c cao lém
eg. là cưa mãi 1 bạn ;;) mà ko đ.c
hí hí
nhưng ko sao, an tâm, em P cu lớp tao dạo này là cứ nhắc mày suốt, sg' nhớ !!!;))

còn chiện của tớ, các ấy ko cần care, xí

Kính thưa chị PT =))=))=)) câu chuyên LS của chị mới chỉ đc biết bởi 3 người ;));));)) đó là tôi :)) ban thu hà :-> và bạn Hải dớ :-> vì thế chúng tôi thực sự muốn promote cho chuyên của chị thì chúng tôi mới giúp :-":-":-" còn nếu chị không muốn thì tôi sẽ nhờ tiến sĩ tâm lý Đặng hữu Đạt tư vấn cho chị =))=))=)) không hiểu chị có muốn thế hay không :-":-":-" còn chuyên của tôi với bạn Hà ;)) cám ơn chị đã quan tâm nhưng nếu nó đã bờ-rếch-cờ-ọp rồi mà thêm chị vào thì tôi e rằng nó sẽ thành bờ-rếch-cờ-ắp 8-} 8-} 8-} kính mong chị suy xét cẩn thận cho =)) ( giống như đang ở court ấy nhỉ )=))

Back
Bên trên