các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Chẹp chẹp tình hình là mạng nhà tao mắc hội chứng down rồi. Đang ngồi ngoài hàng. Để khi khác vậy.
Mấy cái bài Tin ngộ khủng khiếp. Ông cứ cho mũ bao nhiêu ấy trong khi quá 3/4 lớp chả hiểu tính lũy thừa thế nào. Hỏi thì thể nào cũng bảo là dạy bao nhiêu lâu rồi vẫn chưa biết. Các bạn đành cam chịu đau thg vậy...

Huy Anh có vẻ tin tưởng vào " bạn ấy " thế nhỉ . Không biết "bạn ấy" nghĩ gì về Huy Anh .

"sư bố thằg mất dạy toàn ăn tranh của bà"
đấy nó nghĩ thế đấy ;))

Huy Anh tự tin đc thế là hơi bị khá đấy!! Tư tửong phải thế mới tốt chứ!!

hế hế, bạn Minh đầu trọc nói câu bất hủ quá =)) =)) =)) Mà mình lại bắt đầu viết bài nhiều emo từ khi nào thế nhở :))

Thế là còn nhẹ nhàng đấy:|
Mà tình hình lớp mình có tụ tập đi thăm hỏi các cô ko hả?

chắc là thứ 2 đi :D:D:D:D chủ nhật sợ cấm đường lắm !!!! :-s:-s:-s mà trường con Thảo ngay Ams đấy rồi ngày nào mà chả học ở đấy :)):)):)) làm gì có khái niệm về thăm trường cũ :)):)):))
-------------

"sư bố thằg mất dạy toàn ăn tranh của bà"
đấy nó nghĩ thế đấy ;))

;)) bạn Hà không bao giờ nghĩ thế đâu <:p <:p <:p \:d/ \:d/ \:d/ 8-} 8-} 8-}

Đấy! Huy Anh lại thể hiện sự tự tin của mình một lần nữa!! Vỗ tay!!
Chả có ý định gì đi thăm thầy cô cả. Đi chơi thì chán. A péc họp chắc lại cấm đg` lung tung đi làm ji` cho mệt.

hức, thứ 2 các cô đi tham quan đâu đấy, tối về mệt bỏ xừ mình lại rồng rắn kéo nhau đến nhà :-s với lại giờ tối cô còn bận...^^tiếp khách mà. mình chỉ có đến tầm 12h đêm thôi :p tao nghĩ nên đi chủ nhật

hức, thứ 2 các cô đi tham quan đâu đấy, tối về mệt bỏ xừ mình lại rồng rắn kéo nhau đến nhà :-s với lại giờ tối cô còn bận...^^tiếp khách mà. mình chỉ có đến tầm 12h đêm thôi :p tao nghĩ nên đi chủ nhật

Chủ nhât cấm đường hết mày ơi !!!! \:d/\:d/\:d/ đi = niềm tin roài !!! tao cũng muốn đi chơi lắm mà có đi đc đâu <:p <:p <:p mà đi thứ hai cho nó meaningful đúng ngày 20.11 roài còn gì :)):)):))

tao có bảo tao đi thăm trường cũ đâu
tao bảo lớp mình đi thăm các thầy cô cơ mà B-)
mà ams II khác ams III, rõ chửa? B-)

Back
Bên trên