các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

:)) cứ để mai thằng nào ra nắm tay bạn Hà xem :-" thù hận phải biết :"> HA nhỉ ;))
uh thì đâu cần vội vàng j đâu :)) uh thì chúng ta từ từ thôi :)) Hà nhỉ :))
ko vội vàng j mà 2 bạn cũng thành đôi rồi đấy b-) :)) :p

Bạn ngọc anh nói cũng có phần đúng :"> thì ai chả thế :p nhưng mà làm gì đến mức cuồng nhiệt như bạn lớp lý 1 8-} 8-} 8-} \:d/ \:d/ \:d/
-------------

;)) ối bạn Huy Anh thú nhận kìa ;))
tiếc là hà ko lên HAO để đọc ;))

Oái !!!!:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: Bạn Phương My ....nothing to say !!!!!! :p :p :p :p :p :p

lol, một mình bạn Huy Anh xoay xở ở đây chứ . Các bạn đừng lo, rùa (Thu Hà)sẽ ko phụ lòng bạn Huy Anh đâu :p :p :p :p :p

lol, một mình bạn Huy Anh xoay xở ở đây chứ . Các bạn đừng lo, rùa (Thu Hà)sẽ ko phụ lòng bạn Huy Anh đâu :p :p :p :p :p

hichic !!!! tôi không hiểu ông đang nói gì >:<:D :D :D ah nhầm tôi không hiểu ý ông là gì ????8-> <:p <:p <:p mà bạn ấy là voi mà ..elephant not turtle \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

sao lại ko hiểu . As a matter of fact, quá hiểu đấy chứ :p :p :p ;;) ;;) ;;) . Bạn phải gọi bạn Hà với một cái tên khác tớ, khác mọi người chứ ;;);;);;)

uầy hôm nay làm 20-11 vui nhờ ?(hình như mình cho câu này ko hợp với chủ đề trên này...hề hề.......)
neway...anh Hải j` đó kưa bạn nào lớp em thế nhờ?hí hí.....
mà thôi , chúng mày cãi nhau cái j` đấy?

@Huy Anh: lúc đầu tưởng chú thế nào chứ bây h tính hay phết nhỉ?:D:D:D:D:D:D
@Hải: em ko tải đâu, tải về chỉ tổ thêm vương vấn
Thế là hết, cám ơn mọi người đã đóng góp ý kiến trong thời gian qua

ơ hơ, từ tình địch chuyển sag đồg chí nhanh quá vậy :-/
nhưg mà thế cũg tốt ^^ A2 có thêm bạn kìa

Hôm nay kt tin làng nc ơi:((, có kt lại mấy lần nữa thì tao vẫn ngu thế :|
(câu này cũng ko hợp chủ đề) :))

ờ ờ.......tưởng mấy đồng chí đang cãi nhau tự nhiên lại khen nhau tính hay là sao???...hờ hờ.......thôi thế cũng tốt.......nhưng mà thế thì hết chuyện để mua vui cho nhau roài.......
@Thảo : ktra tin vãi hàng mày ạ......hix hix.....thì vẫn ngu như thía nhờ ?! :((

tin thì vãi hàng rồi
mong là hôm nay ông ý cho bài dễ hơn :-s

@Huy ANh: bạn Hà của mài là voi nhỉ ;))

@A1: huy anh nó thú nhận từ lâu rồi. mình xin nick bạn Hà còn không cho, sợ bị cướp ;))

bạn Diệp ơi :D tớ xin nghỉ nốt buổi hum lay đi học thêm ( học thêm tiếng anh :"> :D ) , nghỉ tin ế... :| ^.^ đến học cũng chả hiểu rì ... ^.^ còn nếu như mà vẫn bị buộc phải bị ghi tên sổ 8-| thì...tớ sẽ mang giấy xin nghỉ :D cho cả ngày hôm trc' nữa :(( ( hôm trc' chỉ bùng tiết đầu thôi mà :| còn hai tiết sau...là bị ốm thật:| :| 8-} )

đính chính 1 tẹo: Anh với chú Nam hok phải tình địch đâu
Anh thích em Anh2 khác cơ mừ :">
Là cái em chê anh soi gái nhìu nhất đó >.<

thế thì anh thích cả lớp Anh 2 à =))
tình hình là các bạn Anh 2 có làm được bài Tin ko vậy?? :-?

thôi thôi đi đừng hỏi bài tin nữa :-< Như gì ý :(( Khó dã man tàn bạo vô nhân đạo ạh :((

khó sao mà lúc đi qua cửa lớp Teen thấy hớn hở ra trò thía?? :-s :))

chả lẽ ra giữa hành lang bù lu bù loa khóc như bố đẻ em bé :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
CHÚC MỪNG SINH NHẬT BẠN HÀ :D hơi muộn tí, bạn Hà thứ lỗi:D
cmsn bạn (dù đã qua mí ngày):)) mình thấy bạn xink và rất có duyên (nói thật đấy:D) nên ko cần chúc xink hơn >:), à, học giỏi hơn, có "anh" nào nhớ báo cho tớ, tớ làm cha sứ cho :x
ở lớp mí lần định mở miệng, nhưng hơi ngại :p
:x:x:x:x:*
-------------

khó sao mà lúc đi qua cửa lớp Teen thấy hớn hở ra trò thía?? :-s :))

hớn hở ko fải vì mấy bài tin mà là qua lớp tin đc "ngắm" mấy "phần tử" trong đó :)) (mà phải gạt hết nỗi buồn bài kt tin để thu can đảm qua lớp bạn đó chứ :>)
>>> cái này mình ko nói mình đâu nhé :))
-------------

chả lẽ ra giữa hành lang bù lu bù loa khóc như bố đẻ em bé :-s

thế thì các bạn, các anh các chị ko học đc [-x, ai dại gì :)) khóc thầm thôi :(:)((

Hôm nay dưới sân bóng rổ có 1 em nam lớp 10A2 bị vỡ kính khi chơi bóng rổ
năm ngoái anh cũng bị nhiều lắm
NÊn đi đổi gọng đi em ạ

Back
Bên trên