các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

8-> 8-> các anh lớp Lí thật là trừu tượng\:d/ \:d/
tô bik lớp A2 trở thành chỗ để các anh đong gái\:d/ \:d/
mặc dù ko biết kết quả sẽ ra sao nhưng mà thế này thì hơi bị...8-} 8-}
Chính T2.

hic hic, hok đẹp đôi lắm T_________T
-------------

bé giai kia đẹp trai hơn
bé gái là bé anh bảo xinh đây mà :p

thế à! thế xem con ma này nhe!UI MA!!!!=))

AI CÓ COMMENT NÀO HAY THÌ POST VÀO NHE!=))

hơ hơ :-O
em đừng làm anh đau tim thế chứ :">
em Nam chắc là cũng down mấy cái ảnh này về rùi nhỉ
thôi em nào Anh 2 có ảnh bé Chi trông xinh thì cho em Nam, chứ đừng để ảnh này :">
-------------

mà anh thích em nào thì em đấy bít rùi nhưng mà hình như hok thích lại >.<
chán đời mình đi cưa gái khắp nơi, cuối cùng gái mình iu thì lại hok iu mình :">

Nam, bình tĩnh nào... Phải cao thượng lên chứ. Mọi ng` biến ông thành trò đùa thì đừng có cú, cũng phải biết cười mỉa vào thực tại thì mới có ý chí vươn lên đc.
Thực tế ai cũng biết là ông cũng đang gặp khó khăn trong việc tấn công mục tiêu roài. Thứ nhất là vì thế đừng bao giờ có mấy hành động trẻ con kiểu kia nữa. Thứ hai là vì mọi ng` biết thế mọi ng` mới chọc ngoáy.
Ông còn bức xúc nữa còn khó khăn cho ông đấy. Vui lên đi, tự tin vào bản thân đi, cứ cố gắng rồi sẽ thành công... (dù cho thành công có thể đến từ những chỗ mà mình ko coi là thành công) -->khó hỉu nhẩy??
Lời khuyên chân thành: Để ngoài tai tất. Mọi ng` nghĩ thế nào thì tuỳ, tâm mình như thế nào mình mình biết. Ta sống chứ có phải ng` ta sống cho mình đâu. Tiếp theo, nên biết một chữ "ngạo". Có "ngạo" mới có niềm tin, có niềm tin mới chiến thắng (thanks hai vị Phong Vân đã cho em điều này)
Những điều này đáng lẽ ra nên nói riêng cho Nam thôi, nói nơi công cộng thế này dễ bị coi là thằng thần kinh lắm. Anyway, đọc lại phần trên đi.

Chu' Minh dinh bien Forum cua? lop' thanh` tiet' giao' duc công dân đấy hả ???;)) ...tôi chỉ cần nói mấy câu ngắn gọn thế này thôi : tình yêu chân chính la` tình yêu không có thù hận =)) =)) =)) ..vì thế bạn Nam hãy nghe ý kiến của bạn chi và bình tĩnh chờ đợi đi nhá <:p ;) 8-} chúng ta còn bé không có gì phải vội vàng cả 8-} =)) =)) =)) 10 năm sau cũng chưa muộn 8->

em Nam rất được sự ủng hộ của cánh đàn ông lớp Anh2
cả anh nữa :D Cố lên !!!
nhưng mà cũng phải học thật giỏi để em ý nể nữa
em gái chăm ngoan mà

em Nam rất được sự ủng hộ của cánh đàn ông lớp Anh2
cả anh nữa :D Cố lên !!!
nhưng mà cũng phải học thật giỏi để em ý nể nữa
em gái chăm ngoan mà

Anh Hải nhầm rồi..<:p bọn em đâu có ủng hộ bạn Nam..bọn em chỉ muốn giúp bạn ấy sửa đc cái tính vội vàng hấp tấp thôi ..với cả suy nghĩ chín chắn hơn >>> PS : thích ban chi thì phải thể hiện = hành động but not childish and violent..8-} =)) <:p ;)

Nhân ngày 20-11, bạn Vân cho phép mấy bạn anh 2 đi học thêm mẹ Vân hôm 19-11 nghỉ. Sướng nhé. :D:D:D:D

thằg xuân toàn ko học nổi cách post 1 cái ảnh tử tế ko có ý đùa cợt ng khác à :| tao chả thấy mấy cái ảnh thằg Huy Hoàng hay con Hoàg Chi đag nhăn nhở có gì đág cười hết. ít ra chúg nó còn đc cái tốt tính, ko như cái loại hay khoe chữ. chuyện Quỳnh Chi-Hoàg Nam kết thúc thôi. do trẻ con cả í mà
BTW, hôm nay vui quá :x lần đầu tiên tao thấy ngày 20/11 thật sự có ý nghĩa. mặc dù hôm qua 1 số người đã rất bứt rứt ức chế vì nó ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
happy birthday thanh hà!!! oái học tin thế nào rồi....mai căng quá!
ai muốn tớ xóa cái ảnh bạn chi thì pm tớ để tớ xóa nhé!xóa không nhỉ?

Nhân ngày 20-11, bạn Vân cho phép mấy bạn anh 2 đi học thêm mẹ Vân hôm 19-11 nghỉ. Sướng nhé. :D:D:D:D

bạn Vân oai thật :)) thực ra là truyền lời mẹ Lan Anh :))

hôm nay vui thế, mình thực hiện cũng không tồi, được 9 toán (hơi tiếc vì vẽ đồ thị ngu :(), hóa câu h vãi :))

bạn Vân oai thật :)) thực ra là truyền lời mẹ Lan Anh :))

hôm nay vui thế, mình thực hiện cũng không tồi, được 9 toán (hơi tiếc vì vẽ đồ thị ngu :(), hóa câu h vãi :))

Tao hận chúng mày lắm đấy!!!! tao bỏ cả giờ ra chơi để chỉ học toán và hóa>:p >:p >:p thế ma` chúng mày nỡ lòng câu cả tiết hóa của tao :-w 8-} hichic 8-} điểm phẩy của tao đã bê bết lắm rồi chúng mày có biết không :-w however chuyện cũng qua rồi tao cũng không tức nữa đâu :-< :-< :-< thôi đành hôm khác vậy :-< :-< :-<

hi hi bây giờ tao mới đc về đến nhà
mệt vật
hôm nay tổ chức 20.11 vui nhờ
lúc thằng đượi nó gọi con Thuý, con Thuý nó cứ bảo k fải nó, thế là nó bảo tao lên, lên rồi mới thấy mình cũng có ..tài gói hoa bẩm sinh :">
mai kt Tin sáng hay chiều thế bọn mày

Chu' Minh dinh bien Forum cua? lop' thanh` tiet' giao' duc công dân đấy hả ???;)) ...tôi chỉ cần nói mấy câu ngắn gọn thế này thôi : tình yêu chân chính la` tình yêu không có thù hận =)) =)) =)) ..vì thế bạn Nam hãy nghe ý kiến của bạn chi và bình tĩnh chờ đợi đi nhá <:p ;) 8-} chúng ta còn bé không có gì phải vội vàng cả 8-} =)) =)) =)) 10 năm sau cũng chưa muộn 8->

mie bố cái thằng nói như đúng roài!!!! cái j mà chúng ta còn bé hử?? Thứ nhất ế, là mày nghĩ mày bé bỏng lắm hử? hĩ, nghe chuối hết cả tai.Thứ 2 là mày cũng có con người iu roài mà dám bảo là đừng có vội vàng.Hix, bố mày đọc xong thấy chuối cả nải!!! ọe ọe, đúng là cái đồ Xi líp!!!=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

:)) cứ để mai thằng nào ra nắm tay bạn Hà xem :-" thù hận phải biết :"> HA nhỉ ;))
uh thì đâu cần vội vàng j đâu :)) uh thì chúng ta từ từ thôi :)) Hà nhỉ :))
ko vội vàng j mà 2 bạn cũng thành đôi rồi đấy b-) :)) :p

mie bố cái thằng nói như đúng roài!!!! cái j mà chúng ta còn bé hử?? Thứ nhất ế, là mày nghĩ mày bé bỏng lắm hử? hĩ, nghe chuối hết cả tai.Thứ 2 là mày cũng có con người iu roài mà dám bảo là đừng có vội vàng.Hix, bố mày đọc xong thấy chuối cả nải!!! ọe ọe, đúng là cái đồ Xi líp!!!=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Con "Dao" may` phân tích tao thấy chưa đúng >:/ >:/ >:/ thứ nhất tao với bạn Ha` chưa phải là người yêu ..mới chỉ là thích nhau thôi thậm chí là có thể hơi hơn thích một chút \:d/ ;) \:d/ ;) \:d/ ..nên dùng từ người yêu là chưa hợp lí<:p <:p <:p ...thứ hai đúng là con` bé thật mà ..;)) ;)) ;)) ..em còn ngây thơ lắm chú đâu như chị "dao" 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

Back
Bên trên