các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Đứa nào xui xẻo thế nhỉ?? Chắc tại kính ko đủ trình như kính mình roài. Cố rèn luyện môn "Tin học" thêm một thời gian nữa để có quả kính thả-từ-tầng-hai-ko-vỡ như tớ nhá!!
Ơ mà tóm lại là hôm nay Nga đi nghiên cứu lớp nào đấy??
@Quân: bài Tin OK. Rõ ràng là ông thầy cố tình cho cả lớp bàn bài với nhau mới thế.

hơ hơ, tao nhờ thằg Trug Đức bên lớp Tin giải hộ đề của cả H2 lẫn CE :)) cuối cùg ko trúg đc bài nào mới đau, đã thế bài tươg tự nó lại còn giải sai nữa chứ :-< lúc về qua cửa lớp Tin hét 1 câu "tao lệch tủ rồi", chiều gặp thằg TĐ nó đã ko thươg mình thì thôi lại còn hí hớn vì mình ko làm đc bài :((

Hôm nay dưới sân bóng rổ có 1 em nam lớp 10A2 bị vỡ kính khi chơi bóng rổ
năm ngoái anh cũng bị nhiều lắm
NÊn đi đổi gọng đi em ạ

Ở lại sân cuối cùng chỉ có Bảo với Long, mà Bảo ko đeo kính nên đích thị Lành Long vỡ kính roài =)) =)) =)) !!!

đâu, lúc thằng Long đi về, vẫn thấy nó đeo kính mà :-/

thằng Long ham chơi quá [-x vỡ kính ko biết bao lần roài :p
hichic thằng Toàn sao ko lên share ảnh cho mình nhỉ? 8-> :-s

hơ hơ, ảnh 20/11 đâu chúg mày ;)) hôm đấy tự sướg mấy quả với hàg xóm ;)) mượn con Dao cái cạc về để up ảnh thì nó ko cho :-<

ko share cho tao thoai
nó biết chọn mặt gửi vàng phết B-)

tin thì vãi hàng rồi
mong là hôm nay ông ý cho bài dễ hơn :-s

@Huy ANh: bạn Hà của mài là voi nhỉ ;))

@A1: huy anh nó thú nhận từ lâu rồi. mình xin nick bạn Hà còn không cho, sợ bị cướp ;))

thằng điên !!!!! tao sợ ai lại đi sợ mày à =))=))=))=)) chẳng qua là tao không cho nick khi không có permission của bạn ấy thôi :p:p:p:p:p

ờ ờ.......tưởng mấy đồng chí đang cãi nhau tự nhiên lại khen nhau tính hay là sao???...hờ hờ.......thôi thế cũng tốt.......nhưng mà thế thì hết chuyện để mua vui cho nhau roài.......
@Thảo : ktra tin vãi hàng mày ạ......hix hix.....thì vẫn ngu như thía nhờ ?! :((

Sếp ơi !!! Ban Nam khen tính tớ tốt kể cũng buồn nhỉ 8-} 8-} 8-} đang cãi nhau vui =))=))=))=))..quả này thì L1 với A2 thành bạn thành bè rồi :)):)):))

HA tốt =)) =))
thế mà tớ lườm 1 tí mà đã ko ra nói chuyện với tớ ồi :))

Back
Bên trên