các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Thằng Đạt mock đâu rồi thằng Duy nó đang định đòi mạng mày kia kìa. Cái dung dịch đấy mày bôi vào cả áo cả cặp nó rồi đấy, làm nó đi trên đg` bị mấy con chó đuổi theo đòi liếm kia kìa.

giờ sử chả có ai đến dự o_O thế mà cô kêu đông khách lắm. hi vọng hôm nay ko fải là giờ thực tập

Sao tối nay ( thứ 3 21-11) mọi người chẳng ai online YM cả??? Hay invi hết roài =)) =)) =)) ???

:D hôm nay quên ko hát happy b-day 2 ... ;;) nhờ :p
mà sao tao để stt là " mai kt Lý ^^ " đứa nào cũng chửi nhờ :))
theo ý tao vs con Châu là cuộc đời vẫn đẹp mà :)) :p ^^

hichic thoai :D chuyển chủ đề đi !!! mai kiểm tra lý 1 tiết :-w tinh thần là không đc 10 sẽ không làm người(9 cũng 0k :p:p)...phẩy lý dạo này chán quá :-<:-<:-<

trời đất ;)) không ai rủ thì phải chủ động chứ \:d/ \:d/ \:d/ lớp mình đc cái thoải mái với nhau mà <:p <:p <:p bạn Mai với bạn Nga lẽ ra cũng phải như thế ;));));))\:d/ \:d/ \:d/

lẽ ra phải như thế ư? nếu (chúng) tớ làm thế thì (chúng) tớ sẽ tự thấy mình trơ :)) ngại quá ngại quá :))
nhưng ko sao :)) dù gì cũng ăn đc gói bimbim, gói bánh và một cái kẹo mút khá ngon bạn Chi phát lúc đầu giờ :)) :>

thành thật xin lỗi các bạn, ko chỉ Mai, Nga, Thảo mà còn nhiều bạn khác nữa
hôm nay tớ sơ ý quá
mong các bạn bỏ quá cho

lẽ ra phải như thế ư? nếu (chúng) tớ làm thế thì (chúng) tớ sẽ tự thấy mình trơ :)) ngại quá ngại quá :))
nhưng ko sao :)) dù gì cũng ăn đc gói bimbim, gói bánh và một cái kẹo mút khá ngon bạn Chi phát lúc đầu giờ :)) :>

hichic !!! thôi dù sao mọi việc cũng đã xảy ra rồi 0:) tớ -một thành viên trong nhóm đi ăn hôm nay chân thành xin lỗi các ban mà bạn Thủy đã quên mất mời ( tớ thay mặt cho các thành viên khác nữa ) xin cảm ơn và hậu tạ <:p <:p <:p ^:)^

hichic !!! thôi dù sao mọi việc cũng đã xảy ra rồi 0:) tớ -một thành viên trong nhóm đi ăn hôm nay chân thành xin lỗi các ban mà bạn Thủy đã quên mất mời ( tớ thay mặt cho các thành viên khác nữa ) xin cảm ơn và hậu tạ <:p <:p <:p ^:)^

eo /:) thôi /:) lại còn thay mặt :)) mà bạn Thuỷ xin lỗi làm gì :)) bọn tớ nói thế thôi chứ chả nghĩ gì quan trọng lắm đâu :> lần sau lên hẳn bục mời toáng lên chứ mời từng người lại vừa tốn công lại vừa sót khiến người ta chạnh lòng :> :p:)) sn lại áy náy mất tâm trạng vui ra :))
1 lần nữa: chúc mừng sinh nhật nhớ :))

tình hình mai kt lí thì có cần học lí thuyết ko?:( từ h đến cuối tuần hôm nào cũng kt :(( như shit ý :(( kiểm tra là một "thủ tục" (bỏ chữ "t" ở từ "thủ"):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hủ tục thì đúng hơn ấy ạ

Một lần nữa xin lỗi các bạn và cảm ơn bạn Nga đã bỏ quá :p

ừa......lần sau các bạn cứ xông vào nhé....hế hế.....sắp tới cũng sn tớ ko biết thế nào.......
ôi mai ktra Lý.....................that f*ckin' subject ! >.<

bạn thủy cứ phải ái ngại chuyên cũ thế nhỉ:)) đã bảo là quên đi rồi cơ mà!!! các bạn ấy cũng bỏ qua rồi :D

Back
Bên trên