các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

lâu lắm mới có hôm mình online sớm như hôm nay 8-|
tâm trạng rất chi là tâm trạng

chúc các bạn 1 ngày mới tốt lành ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
cóa bait tập anh hở???....minh` cứ chơi từ hôm wa, thấy ko có bài j` sợ quá lại lấy văn ra soạn....eo, mình đúng là động cỡn 8-}

Thế mọi người và đặc biệt là bạn - người - yêu - bạn - Hà - lớp - tớ còn muốn biết bí mật của bạn - người - yêu - bạn - Hà - lớp - tớ không ?;)) ;)) ;))

Hay lắm.=:) =:) =:) 8-X: 8-X:

Tính hình là bạn - người - yêu - bạn - Hà - lớp - tớ sắp bị tống tiền8-X: 8-X: <:p <:p vì tình hình là sau khi check xong tao cảm thấy có gì đó không ổn bạn - người - yêu - bạn - Hà - lớp - tớ ạh!!!!!!!!!!!!!!!!;;) :D =)) \:d/ ;) :-w :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

ôi toán ơi là toán :((
mai hóa nữa:((
ngày kia hình nữa
tuần sau lí nữa :((
ôi:((

chắc có rồi. hôm nay làm đại ngu kinh :| 3 fần đầu rõ dễ, đến fần cuối tự dưg khó hẳn lên. cô toán chơi ác thật. thế mà câu cuối tận 1 điểm. nửa điểm thì tốt :p

sao thằng chó chết XL HA cứ gọi tao là Dao thể nhở!! Mày có biết đọc cái tên ở bên trái đây ko thế???????
@Hà Vân: thôi ấy cứ nói cho tớ biết đi ấy!!Đã bảo là muốn j tớ cũng chiều mà!!

mai kiểm tra hóa 1 tiết yeahhhhhhhhh\:d/\:d/\:d/ mọi người nhớ ôn bài cẩn thận nhé :p:p:p (just remind :p) có gì thì tinh thần unite phải cao vào nhá..=))

Thế mọi người và đặc biệt là bạn - người - yêu - bạn - Hà - lớp - tớ còn muốn biết bí mật của bạn - người - yêu - bạn - Hà - lớp - tớ không ?;)) ;)) ;))

Hay lắm.=:) =:) =:) 8-X: 8-X:

Tính hình là bạn - người - yêu - bạn - Hà - lớp - tớ sắp bị tống tiền8-X: 8-X: <:p <:p vì tình hình là sau khi check xong tao cảm thấy có gì đó không ổn bạn - người - yêu - bạn - Hà - lớp - tớ ạh!!!!!!!!!!!!!!!!;;) :D =)) \:d/ ;) :-w :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

hichic hà vân kia !!! có muốn tớ nói ra biệt danh của ấy không hả :-w cấm câu bài bịa chuyện lung tung ( sang topic a1 gặp tớ có tí chuyện ;));))) mọi người ơi đừng tin lời nó :->
-------------

mai có trả bài Tin ko nhỉ?

hichic xin ông đừng nhắc đến bài tin nữa :-ss tôi đứng tim mà chết mất :-<...bài đấy làm như shit..mọi người đừng vì cái bài tin dở hơi này mà phân tâm..tập trung ôn hóa đê \:d/

Hóa á.. Ít ra cũng hy vọng đc chút xíu
-------------

Cả chiều vẫn chưa ai lên là sao vậy nè??

Ôi... Cả chiều ngồi chờ cuối cùng cũng có Thảo lên. Xui xẻo làm sao... đúng lúc phải xuống ăn cơm.
Dù sao cũng thanks Thảo vì đã giúp tớ nhận ra là tớ đang ở đời thực chứ ko chui vào cái phim kinh dị nào đó @__@

Back
Bên trên