các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

như H2 í, 4 đứa điểm TB cao nhất lớp sẽ đc tặg quà mỗi thág. thế có đc ko?

eo...***.......tính điểm .........hĩ hĩ nghĩ đến là tao sợ....hĩ hix, thế thì Hiền Liên Hoàng Chi lấy hết =)):))
simon says cũng được hoặc là Hallo Harry hoặc nà Smile Honey.....cũng okie.....

chịp, vụ điểm chác côg nhận khó ăn thật. thế mày định sao? học hành cũg fải có cái gì khuyến khích làm mới tốt hơn chứ ;))
thứ 2 có vụ gì thế? tự dưg đòi trò chơi ;))

he^` nho^ ngay` moi', hi'hi' >:D< Hôm nay kt toán ý :(( :(( đừng như hóa nhớ, con hứa là con không ăn mắm tôm trước khi kt nữa :(( :(( <sư con Củn :-l>

chết cười chúg mày :))=)) may con Dz nó giải hạn = 2 cái kẹo cao su nên làm bài cũg tốt :))

@Linh :hờ hờ, thì cô bảo làm j` để tiết sinh hoạt ko còn nhạt nhẽo==> phải nghĩ.....hix hix....ai chẳng biết , nhưng mà cái kiểu học vô đối dek care cái j` xong rồi bọn trong lớp lại cố gắng vượt cả mình....==> dek có hứng học tiếp thì vỡ mồm 8-}
@Châu : mày cũng nhai 1 phát, ai bảo tự nhiên nhổ ra.......may tao vẫn ăn đến tận tiết 3 cơ.....làm bài cũng bthuong` thoai....8-}........may hơn chúng nó tí , thôi lần sau ăn nước mắm , màu mè nó sáng hơn :))

Làm trò gì đấy ấn tg một tí. Em đề nghị: đánh nhau!!
Gọi cả lũ con trai lên, hoan nghênh các girls, đếm đến 3 cả lũ vào FoA. Đứa nào gục cuối cùng nhận phần thg. Vỗ tay!! Thế là hết ngày!
Bao giờ kt Lý? Nhắc luôn thg` Đạt với thằng HA hay lên trên này là sáng thứ hai sân Vạn Bảo (Vạn Phúc) đó! Đứa nào chưa nộp tiền sân nọc ra nhanh lên.

nếu lấy điểm làm giải thưởng thì tức là vận động bọn nó quay cóp + bàn bài trong h :-" =))
--------
nhưng hôm qua họp cái gì ;))

@ĐM: tao đong tiền rồi b-(

thông báo anh em
8h sáng thứ hai(27/11) anh em qua vạn phúc đá bóng
chắc sẽ mời 11A2 hay đại loại thế.
huy anh, long , đạt ,..ai chưa góp tiền thuê sân đóng ngay nhá.
-------------

nếu lấy điểm làm giải thưởng thì tức là vận động bọn nó quay cóp + bàn bài trong h :-" =))
--------
nhưng hôm qua họp cái gì ;))

@ĐM: tao đong tiền rồi b-(

hôm qua họp là để nghe cô khiển trách về vụ cái phạm linh đánh nhau.
-------------

haha.....anh em chiêm ngưỡng bức ảnh mới nè nhe:eek: 8-}

hhaha! comment đi nhe!
-------------

Chỉnh sửa lần cuối:
có vẻ như nó vẫn mag tính chất châm biếm nhỉ bạn Toàn /:)
mai có đá ko?

à ừ
Thế còn 1 sự trả thù ngọt ngào và ko ngọt ngào thì thêm cái giề?

ko ngọt ngào thì " đắng " nhá bạn Nam nhá /:) bạn Nam thik bon chen thế ;;) lớp tớ đang bàn về SH đầu tuần và bóng đá của tập-thể-A2 , đề nghị ko-liên-quan-gì như bạn Nam ko nhoi /:)
mai hình như ko đá bóng ah` :p ^^ :D có ai định đi cổ vũ tiếp ko :> :p ;;)
mà HA kêu idiomz vs proverbz , có ai phản đối ko ;)) Riệp ơi mày có trò thế ;;) bọn mày thik chơi j nói nhanh nhanh cái :x

Hỏi cũng ko được , đây là giúp đỡ nhau trong học tập , nhoi cái giề, cứ tí là lại suy diễn:D. Thế là ko tốt đâu nhé

uầy, vụ j đấy :-ss
@ Diệp: tao thông rồi mày ạ, tao quyết rồi, chắc chắn lắm rồi, mình tội j phải từ bỏ đi một món ăn đầy tính dân tộc như thế nhờ <lại còn giúp mình không phải đóng tiền học nứa nhớ =)) >, cứ như con Củn ý, ăn nhiều, nó nhờn, ứ sao, hi'hi'hi' \:d/ \:d/

Trận chính thức sau của lớp mình là 3/12 cơ.
Sáng T2 đá chơi với 11 A2 thui?
@Toàn: tui ko hiểu "Trịnh Thái Hà" là ai??

là gf thằg huy hoàg bên LQĐ :)) thằg này trôg khù khờ mà trog cái Ngage của nó tao thấy vừa có thái hà, lại vừa còn vợ yêu nào đấy bên KL 8-} ghê thật

ôi quên mất, happy birthday Củn :"> đời mày đẹp rồi nên tao ứ chúc lữa :">

Back
Bên trên