các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ac ac =)) con châu ở đâu mọc ra tự nhiên xuất hiện trên 4rum:))hay là post bài lâu roài mà tao không biết nhỉ :-?:-?:-?

Trả thù trong tiếng Anh là gì hử mấy bạn A2???
trả thù có một từ ngắn gọn nhất là retaliate...;););) cấu trúc là to retaliate against someone
bạn Đạt: take the revenge là trả thù à :-w sai bét bè be rồi..to take the revenge for sth là trả thù về cái gì còn to take the revenge of sbd là trả thù ai nghe chưa =))=))=))
bạn nam : tớ cũng chả biết trả thù ngọt ngào là gì :p:p:p chắc là sweet revenge như bạn Thủy nói =))=))=))

Retaliate, những ai đã từng chơi dòng Heroes đều bít cả, có nghĩa tớ cũng chả nhớ dịch sang tiếng việt là gì nhưng cũng đại khái là trả đũa, trả đòn gì đấy.
Theo tớ dùng revenge nghe thù hằn hơn @__@

thằg Đm nó bái phục Angelina chứ có fải mày đâu HA :))
newayz, bạn Nam hỏi từ trả thù là có ý gì =P~

Trả thù là revenge Mày ko bít thì hỏi tao sao nhoi sang đây làm j` ? Hay là định ....

@ bạn Linh : sao chạy khỏi Y!M zậy :))

hichic nó định trả thù các anh em 10A2 đấy mà;));));)) biết thế đếch thèm nói cho nó biết ;;);;)8->8-}

Retaliate, những ai đã từng chơi dòng Heroes đều bít cả, có nghĩa tớ cũng chả nhớ dịch sang tiếng việt là gì nhưng cũng đại khái là trả đũa, trả đòn gì đấy.
Theo tớ dùng revenge nghe thù hằn hơn @__@

revenge cũng đc nhưng mà thằng đạt nó dùng sai cấu trúc =))=)) mình đang góp ý ;));));))

:)) trả = niềm tin à?? chẳg lẽ đứg trc cửa 10A2 hét toáng lên "tao revenge, tao revenge này, sợ chưa?" :))
nhưg tao nghĩ chắc nó chỉ hứg lên hỏi thế thôi :-?

ôi quên mất, happy birthday Củn :"> đời mày đẹp rồi nên tao ứ chúc lữa :">
hế hế
thế thì nhân sn tao, tao chúc đời mày đẹp như đời tao :))
bí quyết là ăn nhiều ...shrimp sauce vào mày ạ ;))

thằng HA thik khoe chữ à /:)
-------------

à mà theo tao mới ..tìm hiểu thì chỉ có take revenge on, seek revenge for, in revenge for, revenge yourself on sb chứ làm gì có take revenge of /:)

CMSN e Thủy :p
Thế mà hôm nay ở lớp chẳng thấy động tĩnh j:|

no comment tập 2
chúng mày thông cảm, tao đag phấn đấu 4000 bài :D

>Thảo: từ mấy hôm trc rồi mà :D mày ko nhớ à?
>bạn Tâm: ghê đây :-s bạn Tâm lập tức đi điều tra và ngăn chặn âm mưu này nhé ;))

thì cái hôm thứ 3 í :| hôm đó tổ chức chug cho cả con Chi và con Thuỷ mà. ko biết à :|:|

hế hế
thế thì nhân sn tao, tao chúc đời mày đẹp như đời tao :))
bí quyết là ăn nhiều ...shrimp sauce vào mày ạ ;))

thằng HA thik khoe chữ à /:)
-------------

à mà theo tao mới ..tìm hiểu thì chỉ có take revenge on, seek revenge for, in revenge for, revenge yourself on sb chứ làm gì có take revenge of /:)

đâu có khoe chữ :p:p:p đang tranh luận một tí ấy mà ;));)) cứ đổ oan cho bạn bè :D:D:D:D

Back
Bên trên