các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

chết:|
mình cũng chưa mua, chưa làm. Hãm chú Lịch quá

Ko mua thì có chết ko?? 5000 là cả một tài sản lớn của em...
Hôm qua ăn con 5 sử ức thế... Giờ mới biết cô này chấm chặt chi tiết ạ. Tg là đủ ý chính là OK rùi

Minh thông thái bị 5 sử, tội nghiệp cậu quá, làm ăn kiểu gì mà bị 5 thế...Bà này chấm là đắt kinh khủng, bịa dài sdaif vào thì bà ý mới cho điểm cao mặc dù ý thì giống nhau...cố lên Minh đầu bựa...

Cứ tg như ngày xưa sử chủ yếu là đủ ý chính thôi, bây giờ cô chấm từng chi tiết thế này thì chít em. Có bạn nào có cái HDD box cho em mượn cắm vào đầu nào

hộp đĩa cứng di động
Chắc phải trên 120GB mới đủ nhét mó kiến thức sử vào quá

hơ hơ
tao thấy bà Sử chấm đúgn đấy chứ :|
tao đc 8 này, nhưng mà từ hôm làm xong đã biết thiếu nhiều rồi

mày nói, có lý!
Hạn chế khoe chữ thôi nào...
Như vậy tao sẽ phải nói thế nào để mày hiểu đây, khi tất cả những gì đc coi là quá đơn giản với tao đều là những thứ quá cao siêu với một đứa ngu như mày hả Đờ?
Đùa thôi, tao bảo nè. Mày có đĩa war 3 frozen throne ko, đĩa tao hỏng roài bây giờ ko cài đc đây nè

kinh kinh;;)
Em kưu fệt giỏi vãi :x
tao đc 9 sử, thấy cũng tàm tạm

cụ mày, hôm nay dám bùng trọn 3 tiết. học sinh kiểu zề đấy?! báo hại tao cả buổi fải nằm ngủ 1 mình :"> mẹ sư u, điểm môn tự nhiên thấp vật T__T đồ rằng học kì này ko đc quá 8 phẩy văn sử địa T____T
hic, tao còn chưa kiếm đc cái giấy báo điểm T____T nhỡ ngày mai bị đình chỉ thật thì.......T_____T
an ủi là mai có cơ đc đổi chỗ ^o^ sướng wó! cái kiếp ngồi gần bàn giáo viên sắp chấm dứt rồi ^o^ tuần tới kiểm tra môn học thuộc cũng vẫn vô tư nhá b-)

tao nhầm, môn xã hội :p uất vụ điểm chác quá í mà :">
@Thuỷ: công nhận :-B

đã bảo là tao nhầm mà lại ^"^ thằng cu fệt cứ bắt bẻ ^"^
-------------

Dz trc giờ ziễn b-)

mummy Minh đầu búa ; ))

chịp [-(...

Back
Bên trên