các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

mày bệnh hở Minh o_O cái ketchup mà mày "mút ngon lành" nếu tao nhớ ko nhầm đc lấy từ đống băng cuốn trên ng mày, mà cái đống băng đó mang thương hiệu "An An" thì phải :-& ựa, càng nghĩ càng...:-s
nhắc đến "giải phóng" mí lị "ion canxi" mới nhớ chiều nay học lịch sử và sinh học ; )) có bài tập gì ko? bỏ qua soạn văn ;;)

Băng cái búa ấy. Đó là giấy vệ sinh thương hiệu "T&B" sản xuất tại công ty giấy Trúc Bạch Hà Nội. (hôm qua còn thừ một cuộn đang ở ngay trc mặt mình). Ketchup thì là của thằng Duy nó mang đến, bôi vào giấy rồi vẫn chấm mút ngon lành mà
Sinh hình như phải trả lời câu hỏi SGK thôi.

ngon cái xoong :-& mẹ ơi, nói như mày, từ nay cứ đổ thức ăn ra "giấy cao cấp hiệu T&B" thay cho bát í :'(
càng ngày càng chán môn Sinh. buổi trc cố sống cố chết trả lời 4 câu hỏi để lấy điểm miệng, cuối cùng cô lờ lớ lơ o_O

Ke ke ke thật là hay, đúng là trời còn có mắt ko thèm thg kẻ ác. (mẹ ơi mình vẫn chưa có điểm...)
Bổ sung thêm nữa là cái giấy T&B đấy ko cao cấp đâu... Giấy dởm đấy... Nhưng cái ketchup chỗ trên đầu nó bơm nhiều quá, ko ăn thì phí.

đúng là bạn Minh bựa...biệt danh ko sai....mút ketchup trên giấy vệ sinh là thú thưởng thức ẩm thực mới cho người Hà Nội chúng ta...:D

tự nhiên thấy thừa 1 cái mặt nạ, sau khi hỏi ý kiến Dz "kute", em đã mang về nhà treo đầu giường. mẹ em nhìn thấy la hét ỏm tỏi. các cụ thật là yếu bóg vía. cái mặt nạ quỉ chứ có gì đâu mà. đã thế cứ treo ; ))

Chỉnh sửa lần cuối:
chiều nay văn dài vãi lúa :(( :((
sử chưa tóm tắt:|, ko sao :)), h văn ngồi tóm :))
sinh cóc thèm làm,chưa học xong bài :p

hê hê, tao ko thèm soạn văn ; )) sử...chưa thèm tóm tắt, và sinh cũng chưa thèm sờ đến sách. đi ăn cơm nào ^^

Mở màn cho chiều hôm nay
Buổi học kết thúc tốt đẹp
Đang ngồi ngoài hàng net

chiều nay, tao ngủ gật văn tiết 2, tiết 3 và 4 ko có gì....cả buổi người đau ê ẩm vì mấy hôm nay tập nhảy mấy tiếng đồng hồ liền mà kết quả vẫn là con số 0...tao vẫn đang buồn vì chuyện nhảy ko đẹp bằng con Hà trê và có lẽ sẽ buồn hết tuần này...may được con 10 sử gỡ gạc...may mà dạo này chưa bị điểm kém nào...ức chế quá...muốn chửi bậy quá...nhưng ko thể vì ko muốn....
Lói chung nà chìu lay tốt đẹp, trong giờ ngủ được....nhưng ko hiểu cứ 2 tiết văn thì tao phải ngủ 1 tiết mới chịu được...tù cấp hai tao đã ngủ gật trong giờ rồi...có hum 5 tiết tao ngủ cả 5...vãi lúa:D:D:D đại khái...vẫn đang buồn...

buồn gì thì đi giải quyết nhanh nhanh lên [-( ở đó bán "than" mãi thế [-(

hôm nay định bùng t2, nhưg nghĩ thế nào cóc bùng nữa :p
ngoan chưa;;)

ôi Anh 2 sướng thật, 2 hôm 3 tiết 1 hôm 4 tiết :x
lớp mình đúng 1 hôm 3 tiết là mai thì lại phải ở lại...dọn vệ sinh :(( :|

thằng mất dạy toàn trốn trực nhật ; )) mai có bt, mình còn chưa mua sách :">

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng bảo nó toàn làm hộ đấy chứ :))
mà mài mua sách gì thế ;;)

Back
Bên trên