các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Hôm nay thua thì thua rồi. Rất không hài lòng với ý thwusc nhiều đứa. Đá thì xuống chân. Hơi tí là mắc lỗi.
Tóm lại là một trận gặp vô số khuyết điểm. Có lỗi với các CĐV.
Hôm nay tập kịch tớ thấy ko ổn tí nào cả. Kịch bản chwua ổn đinh, chờ đợi thì nhiều. Hơi phí thời gian. Lúc ở trg` chờ mãi chẳng thấy làm ăn gì cả, trêu thằng Đạt một lúc thì nó về mất, đi thăm quan WC giáo viên với thằng Duy đến hết cả nhiêu liệu, cuối cùng đến trưa phải về nhà ăn cơm vẫn chưa đc gì cả. Cộng thêm với chán trận hôm nay nữa.
TS!

Cả sáng chả thấy bắt đầu gì cả...
@NA: Đừng nghĩ nhiều nữa nhé. Mọi ng` vẫn ủng hộ cậu mà. Theo tớ thì cậu nhảy thế rất hay, rất dễ thg đấy. Cứ tiếp tục phát huy, ko phải nghĩ gì đâu. Ai nói linh tinh thì mặc kệ đi, đỡ mệt.

oài, hay thật. Thế mà tao cứ tưởng chúng mày tập xong rồi
lúc tao gặp Minh ý, cũng khá muộn rồi mà? Mà lúc đấy đi đâu về thế?:-/

ts chúng mày, tập kịch éo lo, lo tham quan WC GV X( thích đi mai bố mày dẫn đi đến từng ngóc ngách X(
hôm nay thằng Minh ăn thua thế mà vẫn ko thắng đc X( đen như chó mực X(
bạn Thuỷ ơi ;;) hôm nay tiếc quá bạn Thuỷ nhỉ ; )) mất thời gian ko tập đc kịch thì chớ, lại còn ko đc xem trận 2 :)) cuộc đời quả thật mỗi ngày 1 thêm đáng buồn ; ))

lưu ý là có 2 cô giáo tham zự :)) thật là mất tự nhiên quá ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
anh 2 sướng thế,đc halloween,lúc đầu cứ tưởng là cả trường cùng làm mình đi xem ké
h thì :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà dạo này trường chẳng có giao lưu gì cả. Phí cả cái dịp Halloween
Thôi, dù sao thì vẫn chúc mai lớp mình làm Halloween tốt :)

ts chúng mày, tập kịch éo lo, lo tham quan WC GV X( thích đi mai bố mày dẫn đi đến từng ngóc ngách X(
hôm nay thằng Minh ăn thua thế mà vẫn ko thắng đc X( đen như chó mực X(
bạn Thuỷ ơi ;;) hôm nay tiếc quá bạn Thuỷ nhỉ ; )) mất thời gian ko tập đc kịch thì chớ, lại còn ko đc xem trận 2 :)) cuộc đời quả thật mỗi ngày 1 thêm đáng buồn ; ))
mk
lại thằng chóa CT đi buôn lung tung à
*** thằng đàn bà
mai tao th***

Chỉnh sửa lần cuối:
lại mày nữa
ai bảo mày đá đểu nó làm liên lụy đến anh mày

hờ hờ đệ tử xin tạ lỗi với sư mẫu
đệ tử đã tìm ra thủ phạm

mai lại đc đóng phù thuỷ rồi \:D/

đệ tử ngoan lắm :D
mày đóng phù thuỷ là nhất đấy
chúc anh 2 halloween vui vẻ ;)

Thủy thương yêu của tao .Tao biết lỗi rồi :(( .Từ sau hổng dám vầy nữa :(( .Tao lại cứ tưởng con Linh biết rồi mà nó chưa biết thì cho nó biết cũng hổng sao vì mày với nó thân nhau mà :D .
Bố con Linh nhá mày đừng đá đểu con Thủy nữa ko chết tao :|

yeeeee mai lớp Teen có tiết bủi chiều cho lớp Teen tham gia với :p mai bùng tiết tâp thể đi Hallloween nào =D> :D

Ở đây có chuyện j` mà bạn Tùng "mỗ" Lý 2 bảo sắp có chiễn sự xảy ra ????

lắm nhọt, mỗi thế thôi mà cũng làm ầm lên :| con thuỷ béo béo ngu ngu

Back
Bên trên