các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

xin lỗi
mai mình ko đèo ai ;;)
-------------

bên ngoài thì bênh cô Thảo nhưng bên trong thì...; ))
mai bà Thảo kẹp 3 đê :)) toàn những người gầy gò ốm yếu, ko sợ đâu :))

ko đc :D
fải đèo ng` khác rồi :p, ko đèo ai đâu :))
từ tối h fải chục đứa hỏi nhờ đèo :D

ko đèo ai thì cái yên còn chỗ trống :(( phí :)) để tớ ngồi cho :)) đèo tớ thì cứ như là ko đèo ai ý mà :)) đừng ki po kẹt xỉn thế chứ :))

bọn mày ơi , tao ko hiểu tao nhảy thì có j sai
tao nhảy thì mặc tao chứ , tao nhảy thì cho lớp mình xem như hôm trung thu hay ĐH chi đoàn , cùng lắm thì giao lưu vs anh 1
tao ko hiểu tao nhảy thế phản cảm lắm ah ` , bitchy lắm ah` , kinh tởm lắm ah`
tao ko hiểu j cả , uh lâu tao ko nhảy , tao nhảy ko đc nhuần nhuyễn như hồi xưa , nhưng tao muốn nhảy , nhảy trong lớp mình , cho lớp mình , tao muốn làm lớp mình sôi động , tao có j sai
tao nhảy thì sao , liên quan j đến lớp khác , có cần phải phát tán lên mạng như thế ko , tao biết cái Giao ko có ý j , tao ko giận nó :D nhìn thái độ của nó tao biết nó hơn chán n~ đứa ko biết j về tao , thậm chí ko quen tao , chỉ biết tao nhảy , và nói về tao
tao mệt , tao có thể ko muốn để ý n~ lời ý , nhưng thực sự , như hôm nay , tao ko chịu nổi
tao ức , ức , tao muốn khóc , tao ghét bọn nó , ghét n~ lời nói về tao khi bọn nó chỉ biết tao qua cái clip nhảy
tao chỉ muốn nói là , tao nhảy cho lớp tao , ko liên quan j đến bọn mày .
tao vẫn sẽ nhảy , tao yêu nhảy , tao là tao , tao là bí thư , tao làm vì lớp tao , thế đc chưa
2 lần trc' có thể nhảy ko tốt , lần này tao đã cố nhiều , dù tg hạn hẹp
tao chỉ muốn nói là , vì tao yêu lớp mình , tao muốn nhảy ở lớp mình , tao cảm ơn n~ lời động viên của bọn mày , tao cảm thấy con trai lớp mình còn tử tế chán so vs các lớp khác , và tao tin , tao nhảy , dù tao biết là tao còn phải khóc nhiều nữa , nhưng thôi , tao vẫn cứ làm đấy , tao ko bỏ cuộc đâu .

NA, đứa nào nói mày thế? Nói tao mau, dcm, chúng nó nghĩ chúng nó là ai? Việc éo j mày fải thế? Để xem chúng nó làm đc cái éo j mà to mồmX-(. Éo làm đc j thì im mồm đi để ng` khác còn làm. Éo fải tốt hay ko, mà là mày dám nhảy, kệ mẹ chúng nó. Lũ điên X-(. Mày khóc vì cái lũ ý làm j? Kệ mẹ chúng nó

diz mẹ con Ngọc Anh mày bù lu bù loa lên thế, tao đã bảo là không sao rồi, đứa nào nói gì mày nói cho tao tao vả cho vỡ mặt...chúng nó muốn nhảy sex như mày cũng éo được đâu...Sợ éo gì không nhảy...con chó nào chửi mày thế mày nói ra đi..nói đến mày là dụng đến tao chứ còn gì nữa..

new day ;)
gud morning to A2 ;)
hi vọng lớp mình hôm nay đá bóng thắng;)
thoải mái đê chúng mày
quên những gì của ngày hôm qua đi :D

bọn mày ơi , tao ko hiểu tao nhảy thì có j sai

tao ko hiểu j cả , uh lâu tao ko nhảy , tao nhảy ko đc nhuần nhuyễn như hồi xưa , nhưng tao muốn nhảy , nhảy trong lớp mình , cho lớp mình , tao muốn làm lớp mình sôi động , tao có j sai

ko bạn na ko có gì sai cả

tao ko hiểu tao nhảy thế phản cảm lắm ah ` , bitchy lắm ah` , kinh tởm lắm ah`

ko đúng, bạn na nhảy rất đẹp. bản thân bạn đạt [khi khi bạn na nhảy hôm trung thu] thấy thật sự ấn tượng và bất ngờ [tớ tin rằng các bạn khác cũng nghỉ như vậy]
còn nếu ai dùng từ bitchy hay kinh tởm, theo tớ có lẽ đấy chỉ là những lời nói đùa

tao mệt , tao có thể ko muốn để ý n~ lời ý , nhưng thực sự , như hôm nay , tao ko chịu nổi
tao ức , ức , tao muốn khóc , tao ghét bọn nó , ghét n~ lời nói về tao khi bọn nó chỉ biết tao qua cái clip nhảy
tao chỉ muốn nói là , tao nhảy cho lớp tao , ko liên quan j đến bọn mày

tớ ko biết chuyện 1 số bạn nào đó nói xấu na như thế nào, nhưng tớ chắc rằng phần các bạn xem clip đó ko hề nghĩ [hay nói] như vậy [tớ có quen 1 số bạn lớp khác [những bạn này đã xem clip] và họ đều nói bạn na nhảy rất đẹp, rất bốc lửa :D và ... dễ thương]
còn những người nói việc nhảy là 1 điều xấu xa hay tồi tệ gì đó thì là những kẻ ngu xuẩn, những kẻ ko nhận thức được rằng: những người đóng góp cho nghệ thuật mới là những người tuyệt vời nhất trên thế giới này.

ko bạn na ko có gì sai cả

ko đúng, bạn na nhảy rất đẹp. bản thân bạn đạt [khi khi bạn na nhảy hôm trung thu] thấy thật sự ấn tượng và bất ngờ [tớ tin rằng các bạn khác cũng nghỉ như vậy]
còn nếu ai dùng từ bitchy hay kinh tởm, theo tớ có lẽ đấy chỉ là những lời nói đùa

tớ ko biết chuyện 1 số bạn nào đó nói xấu na như thế nào, nhưng tớ chắc rằng phần các bạn xem clip đó ko hề nghĩ [hay nói] như vậy [tớ có quen 1 số bạn lớp khác [những bạn này đã xem clip] và họ đều nói bạn na nhảy rất đẹp, rất bốc lửa :D và ... dễ thương]
còn những người nói việc nhảy là 1 điều xấu xa hay tồi tệ gì đó thì là những kẻ ngu xuẩn, những kẻ ko nhận thức được rằng: những người đóng góp cho nghệ thuật mới là những người tuyệt vời nhất trên thế giới này.

eo ơi, nói thật, chưa bao giờ thấy Đạt nói đc những câu tuyệt vời đến thế này !!!!!!!!!!! NA oai, ko biết có chuyện gì với ấy [cũng lờ mờ đoán ra rồi nhưng mà coi như ko biết :p] thì cũng kệ đi, .... mem A2 luôn ủng hộ ấy mà :) CỐ lên nhá :D ấy chết, new day rồi :D

AHC Dancers' Club luôn chào đón bạn :)) :)) :))
heheheheheheeheheheh
join us hohohohohohoh :D

( >50 kí tự )
@Thảo : mày viết mấy cái câu.....blah....blah...blah...tao đọc đau cả mắt :)) đề nghị lần sau nói rõ ra nhé , cùng lắm cũng chỉ banned nick thui :))

Chỉnh sửa lần cuối:
anh 2 đã thua :) Nhưng mà đừng có nghĩ ngợi lung tung nhá, dù sao lớp mình cũng ít con trai, thắng thế nào đc ;) Mọi ng đừng quá lo lắng này nọ nhá, cấm đấy [-x

AHC Dancers' Club luôn chào đón bạn :)) :)) :))
heheheheheheeheheheh
join us hohohohohohoh :D

( >50 kí tự )
@Thảo : mày viết mấy cái câu.....blah....blah...blah...tao đọc đau cả mắt :)) đề nghị lần sau nói rõ ra nhé , cùng lắm cũng chỉ banned nick thui :))

sao B-)
tao ko muốn bị banned đâu :))
vì tao mới có 3700 bài thôi:))
đời còn dài
sao hôm nay lớp mình lại thua L2 nhỉ?

mẹ kíp, thua nữa rồi. lại còn thua bọn ghẻ lý 2 mới đáng hổ thẹn chứ X(
về nhà đọc blog chú lê thiên đức L2 mới bít o_O ghét wó :'(

lần này thua còn nhục hơn lần thua lớp tin:((
hồi tin 7-1
hôm nay 7-0:|

Tiếc quá Lý 2 thắng đậm hơn cả lớp tin rồi,bây giờ mở cuộc dự đoán tỉ số trận Hóa 2 và Anh 2(1 vài gợi ý:Lý 2 thắng Anh2 7-0 mà Lý 2 thua hóa 2 với tỉ số 6-1,vậy tỉ số giữa Hóa 2 và Anh 2 sẽ là....):D

cầu cho thằng Xuân Bách hôm đó đau chân [-o< cầu cho những đứa nào khinh A2 ngày mai ra ngõ gặp gái [-o< con là người hiền lành [-o<

Back
Bên trên