các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Tiếc quá Lý 2 thắng đậm hơn cả lớp tin rồi,bây giờ mở cuộc dự đoán tỉ số trận Hóa 2 và Anh 2(1 vài gợi ý:Lý 2 thắng Anh2 7-0 mà Lý 2 thua hóa 2 với tỉ số 6-1,vậy tỉ số giữa Hóa 2 và Anh 2 sẽ là....):D

có cần thiết phải nói cái kiểu ý ko?/:)

có khi anh 2 định đá hai trận đầu vớ vẩn để trận cuối tung ra đội hình chính thức lật đổ hóa 2(may mà nhà mình ko nằm trong ngõ):))
Đùa 1 tí thôi làm ji mà nóng thế,có ji quá lời thì xin lỗi

Chỉnh sửa lần cuối:
tại hôm nay...khâu hậu cần ko tốt nên A2 mới thua thôi ;;), với cả hình như sáng trời hơi lạnh nhỉ, vừa đá vừa run thì sao đá tốt đc. với cả ít ng cổ vũ nên tinh thần ko tốt nữa. với cả bọn lý 2 bẩn quá, giai anh 2 vốn tính sạch sẽ ngại va chạm nên...
cầu cho những đứa khinh A2 ra cửa vập chân vào bậu [-o< con hiện tại vẫn là ng hiền lành. đề nghị bồ tát đáp ứng nguỵên vọng thiết tha và vô cùng chính đáng của con [-o<

Thôi ko nên nói như thế,như mấy mùa trước đấy,MU thắng Arsenal,Arsenal thắng Chelsea nhưng cuối cùng MU lại thua Chelsea,tôt nhất là ko nên nói ji quá sớm

Tiếc quá Lý 2 thắng đậm hơn cả lớp tin rồi,bây giờ mở cuộc dự đoán tỉ số trận Hóa 2 và Anh 2(1 vài gợi ý:Lý 2 thắng Anh2 7-0 mà Lý 2 thua hóa 2 với tỉ số 6-1,vậy tỉ số giữa Hóa 2 và Anh 2 sẽ là....):D

thằng này đá với bọn anh ko;;) to mồm

tại hôm nay...khâu hậu cần ko tốt nên A2 mới thua thôi ;;), với cả hình như sáng trời hơi lạnh nhỉ, vừa đá vừa run thì sao đá tốt đc. với cả ít ng cổ vũ nên tinh thần ko tốt nữa. với cả bọn lý 2 bẩn quá, giai anh 2 vốn tính sạch sẽ ngại va chạm nên...
cầu cho những đứa khinh A2 ra cửa vập chân vào bậu [-o< con hiện tại vẫn là ng hiền lành. đề nghị bồ tát đáp ứng nguỵên vọng thiết tha và vô cùng chính đáng của con [-o<

what , ít người cổ vũ , cho nói lại nhé , lý 2 có 2 đứa con gái đi theo
trời lạnh thì ai mà chả lạnh [-(

what , ít người cổ vũ , cho nói lại nhé , lý 2 có 2 đứa con gái đi theo
trời lạnh thì ai mà chả lạnh [-(

Mình phát hiện ra rằng Lý 2 mặc áo Celtic có chất vải tốt hơn nên ko bị lạnh bằng Anh 2 do chất vải áo MU ko tốt lắm,có lẽ đây là nguyên nhân của sự chênh lệch tỉ số:D

bạn Hùng Tú chim cút đê :)) nguyên nhân của mình đã thúi, của nó còn thúi hơn. đá thử với H2 xem có thắng đc ko

cái bọn này vào topic người ta đá đểu làm cái gì :| chúng mày thử vào lớp A 2 xem có đá được ko mà tinh vi.... đã ko động viên người ta còn vào chế...

Chỉnh sửa lần cuối:
tử cái kít :|
chả qua ức chế thôi :|
vả lại dạo này đang ngứa mồm .. :|

mày chả là đệ tử tao :))
đúng là cái bọn.........[-(
lúc thua h2 sao éo nói j đê? /:)

đề nghị các bạn lớp tin thik chửi nhau sang topic lớp tin ý nhé/:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Sorry các mem anh 2,đây là lần câu cuối cùng của mình tại topic này

eo, các bạn lớp tin yêu lớp mình quá cứ sang đây post bài hộ :))
@Phạm Linh: thằng LTĐ nó nghe tao nói kết quả đấy ;;)

chia buồn anh 2 lại thua,chắc chắn đã bị loại
chúc các cậu trận sau thắng đc hóa 2 để gỡ gạc đc một trận thắng

mk sáng nay lộn ruột với mấy thằng lớp mình đ' chịu đc
lúc đi đá về ý
tình hình là em mất vai phù thủy rồi :((
nhưng mà được làm bạn gái bạn Long :))

mày ko làm phú thủy thì ai đủ trình hả :))
anh 2 sướng nhỉ,đc làm halloween

Back
Bên trên