các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ts chúng mày, tập kịch éo lo, lo tham quan WC GV X( thích đi mai bố mày dẫn đi đến từng ngóc ngách X(
WC giáo viên ngày thg` mà ra đấy vớ vẩn lại gặp thầy nào đang xả nc ghê chít. Tranh thủ hôm CN ko có ai ở trg`, hai đứa lao vào, đạp cửa WC GV rồi mỗi đứa làm một phát sướng thế. TS WC học sinh thì bẩn bẩn hôi hôi mà GV thì có cả lavabô xịn, máy sấy, lại còn phòng tắm riêng nữa, thơm lừng!! Lần sau CN nào cũng vào đấy. Sứong ghê! Mọi ng` cứ vào đi sẽ thấy

Các em ơi, hình như lớp các em có 1 em tên là Phương Anh đúng ko ^^, cấp2 em này học cùng trường anh ^^

bọn mày ơi hum nay tao nhảy thế nào? tuy ko đẹp bang` Hà Trê nhung chúng mày cho lời nhận xét cái...:D:D

bọn mày ơi, ước gì tao có thể nhảy đẹp hơn Hà trê nhỉ, ước gì tao có thể nhảy đẹp như khi tao nhảy một mình nhỉ, ước gì tao nhớ được nhìu động tác hơn nhỉ...:(( sao tao kém cỏi thế này...cái gì anh 1 cũng hơn lớp mình....:((

đồ tự ái zởm. việc gì mày fải làm cái trò đấy hôm nay hả Thảo /:)
hôm nay vui đấy chứ ;;) ct lần này gọi là thành công cũg...đúg :D
nhưng vui nhất fải kể đến giờ TD :)) cười cứ gọi là *mở ngoặc* "fòi cả ruột" *đóng ngoặc* :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay buôn với bọn con zai Anh 2 thật là dzui :))
chỉ với 1 câu nói thằng Minh đã làm thay đổi suy nghĩ của mình về nó, cứ tưởng nó ngoan hiền lắm :)) ai dè >:)

Há há ai cũng là ng` cả mà... Đừng đánh giá sai về con ng` như thế nhá...
Dù sao bản chất em vẫn là tốt đẹp, chẳng qua ngồi gần thằng Duy cứt nhiều nên lây thôi... Khổ thân em
Hôm nay buôn vui thế tiếc là ko ở lại lâu đc
-------------

Quên mất, mọi ng` đưa khẩn trg mấy cái ảnh với clip hôm nay lên đi nào!!

tao thấy thích nhất là đoạn thằng Long, con Thủy với thằng Huy Anh ý =)) =)) =)) kiểu chả hiểu chúng mày nói gì mà vẫn thấy buồn cười :|

Mà h thể dục có cái j :| Tao về sớm, ứ biết :((

đồ tự ái zởm. việc gì mày fải làm cái trò đấy hôm nay hả Thảo /:)
hôm nay vui đấy chứ ;;) ct lần này gọi là thành công cũg...đúg :D
nhưng vui nhất fải kể đến giờ TD :)) cười cứ gọi là *mở ngoặc* "fòi cả ruột" *đóng ngoặc* :))

Cụ mày tự ái zởm đấy. ý kiến à?B-)
TD bùng cùng Dương :p

hô hô, hum nay h thể dục, có mấy con đien ngồi trong canteen cười thúi cả ruột!!! Hố hos!! vui vãi!!

Bạn Ngọc Mận không phải lanh chanh, cùng trong AHC thì lúc nào battle khoe trình của nhau chứ không cần xem clip đâu.:> :)) :D

tội thằng Minh hôm qua bị bó chặt, rống thảm thiết :)) mìn cũng mún cởi trói cho em nó nhưg mùi ketchup ngửi suýt ngất nên ko dám nữa :">

Ketchup ngửi thì ghê nhưng ăn ngon đấy. Đúng là một con mummy điển hình, tự lấy máu mình cho vào mồm mút ngon lành.
May mà cuối cùng em cũng tự giải thoát đc ko thì giờ này chắc cũng nằm trong quan tài vì bị nghẽn động mạch chủ, tiểu cầu va chạm giải phóng ion Canxi, gây ra đông máu tiêu rồi.

Back
Bên trên