các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ôiiiiiiii, tao nhớ hôm hlw hoành tráng quá!! 8-> ước gì ngày nào cũng là chơi bời như hôm đó 8->

ảnh đẹp :>
mà đến h tao vẫn chưa tìm đc phiếu báo điểm :(( tao còn yêu trg` yêu lớp lắm b-) ko muốn bị đình chỉ học đâu :-s
bà Sử thì khỏi nói rồi /:) chấm cái kiểu lúc mình viết ngắn gọn thì kêu ko đủ ý /:) đến khi viết dài thì kêu trình bày ko súc tích /:) mà trong khi bài em còn đầy đủ rất nhiều :|
ghi mỏi gẫy tay hết 2 mặt giấy mới câu đc điểm 10 :| rõ ràng là bà ý có hơi nặng tay :| nhưng vụ cho con Mỹ Link 4 vì nhắc bạn lên bảng mà mặt vẫn cười tươi thì thật ... vô nhân tính /:)

tao tìm đc rồi :))
cất kĩ lắm :))
đc vào ams mà ;;)
Vinh dự vcl:))

hô hô, vậy còn nhẹ :)) hồi cấp 2 tao ăn con 1 oan vì cái tội giơ ngón tay lung tung khi bạn đang lên bảng sử với câu hỏi "năm xảy ra CT TG thứ nhất" ?!
NA ơi, T______T ngày mai chị em mình fải dắt díu nhau ra khỏi A2 rồi T__T
vcl??? vãi nó vừa thôi. nhặt lại đi bạn iêu

sao mày cứ thik chọc vào nỗi đau của chị em tao thế :(( :(( :((
mày ơi , mai làm sao bh :((
chán chán , bực bực :)) oa oa oa :((

mày khóc hay cười thế con kia? /:)
u tao giờ nay chưa về, biết tìm đâu cái mớ giấy lộn kia /:) tao cũng đang bứt rứt lắm chứ mày tưởng à???
đứa lào làm CN chưa?? search mãi ko ra cái gì useful
<nói là nói vậy chứ nãy giờ vẫn ngồi chat đều :p>

tao cũng thế :))
mai tao thi xướng âm :))
cái đàn org ở dưới cái máy vi tính :))
tập thì chính, chat là chủ yếu :))

vãi nhậy :)) vừa oánh đàn, vừa oánh máy, vừa xướng âm :)) thêm quả chân đạp trống nữa cho đủ bộ ; )) Thảo em: cầm kì thi hoạ đủ cả :x hay bắt chước Thuý Kiều đổi tên thành...Thảo Kiều đi :x

tao đang cảm xúc lẫn lộn mày hiểu chưa :(( con THảo nó bảo , " đc " đình chỉ học ah` , sướng thế :O :-s b-) đấy , sướng ghê cơ :(( tao đâu ham hố đc nghỉ chứ /:)
tình hình là tao muốn đi chơi thật nhưng ko phải bị đuổi học mà đi chơi kiểu đấy b-)
tưởng tượng mai vào lớp cô đuổi về ... ><

nghe đồn là do bộ kiểm tra hồ sơ gì đó nên mới lòi thêm ra cái mục giấy báo điểm này :-b
thực ra mình đã yên vị trong A2 này 1 cách đàng hoàng rồi. bố bác bộ trưởng cũng chả dám đuổi đi nhá :-b

ước j tao làm mất fiếu báo điểm :((
đc nghỉ :x :x
Linh em, tao ko có kì thi họa đâu nhé [-(
Xướng âm là môn bắt buộc khi học đàn ku ạ B-)

hô hô, hồi cấp 1 le te học org, chả bao giờ fải xướng cái zề ; ))
thông báo: Dz em vừa phone đến nhà tao "mày mà ko tìm thấy fiếu báo điểm thì bà í đuổi mẹ về mà tìm chứ ko fải chỉ đuổi ra khỏi lớp thôi đâu".
NA ơi, làm sao h :-s

bac bộ trg? ko thể đuổi mình đi vì bác có biết mình là ai đâu :))
chỉ có mẹ LA là nhẫn tâm đuổi con mình đi thôi :((
mà tao tìm mãi rồi có thấy đâu ><
có bắt về nhà tìm thêm thì cũng chỉ từng ấy góc , từng ấy chỗ thôi , đào đâu ra ngách nào mà tìm nữa :-s

@ Linh: tao học trong Nhạc viện mới cần chứ B-), phải thi giữa kì:((, mà còn fải thi lí thuyết âm nhạc :)), tao fải làm phao, trong hộp bút tao còn j:p

@NA: hôm trc anh hàng xóm sang nhà chơi ko biết có "cầm nhầm" ko :p mình sang đó tìm thử nhân tiện "chấm chấm chấm" luôn :">
@Thảo: :)):)) 2tek wó. mình đúng là lông rân :)) tưởng chỉ văn sử địa mới phao, ngờ đâu muzik cũng phao hoá đc :)) quê thật. về thanh hoá ở thôi :)

mày xem ồi còn j :))
toàn từ tiếng j j, ai mà nhớ nổi :|
mai có mỗi bài Hóa :)

Back
Bên trên