các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

@Đạt: mỗi cái encarta mà cũng khoe. mày cần britanica ko tao cho mượn??

he he những cái đó nó quá phổ biến rùi ai mà chẳng có. Vấn đề cần nói ở đây là cái encarta sao lại có mỗi 1GB thui vậy? Tao ko ngờ là nó bé dữ thế đó.

Chắc chú Đạt tiết kiệm ổ cứng roài...
Nhưng hình như mớ kiến thức sử mình chuẩn bị phải học còn khủng khiếp hơn nữa cơ. Do đc viết một cách thiếu khoa học và được tiếp thu một cách chưa qua xử lý nên nhiều khả năng là tổng dung lượng của riêng phần lịch sử đưa vào não sẽ phải tốn đến trăm ghi...
Mẹ ơi con ko muốn học sử đâu...
TS năm nào cũng thế, địa 9 phẩy thì sử 7 phẩy; sử 9 phẩy thì địa 7 phẩy; chả năm nào đc ven toàn cả. Năm nay còn bi đát hơn, hứa hẹn cả hai đều thấp lẹt đẹt

hê hê, bạn Minh nhà mình giờ tớ mới biết bạn có bờ lóc :)) Bờ lóc của bạn hơi bị đẹp đấy nhá :))

@Đạt: Tao thỏa thuận xong việc giao hữu với các đàn anh rồi, mọi thứ coi như ổn thỏa.
-------------

hê hê, bạn Minh nhà mình giờ tớ mới biết bạn có bờ lóc :)) Bờ lóc của bạn hơi bị đẹp đấy nhá :))

Tình hình là vào thời điểm này hầu như ai cũng sở hữu cho mình một cái rùi.
Đẹp hay ko đẹp là vấn đề hình thức thôi, còn nội dung mới là cái thú vị

nội dung tớ chuư kịp xem vì hôm đấy accept vội quá :)) Đây, ấy nhắc mới nhớ, tớ xem ngay đây :x

@Thuỷ: tiếp thị blog :)) hí hí :)) hí hí :))
@cô Thảo: cháu cũng chả muốn :((

ối giời, quảng cáo blog kìa :)) Bạn nào có nhu cầu add blog các bạn ý nhá ;;)

fong trào blog à :))
mai ko hiểu có kt tin ko nhỉ? :(
Mà btvn hôm nọ là j tao cóc chép
chúng mày ơi :((, bố tao về rồi :((
tao đag ol lén:((, ghét thế:((

Chán quá chán quá chán quá....
Học như shit ấy!!
Mai có kt Tin ko vậy??
Có cũng đc mà ko có cũng chẳng sao.
Quan trọng là mai có đá bóng ko thôi. Ko hiểu đặt đc sân chưa. Thằng Toàn lại đang tắm cóc hỏi đc!

mai kiểm tra Tin thì thằng Minh lên lớp tao, tao ... nhờ thằng khác giúp đỡ =P~ mà sao hôm nay tan học ko thấy mày nhỉ? Đừng nói là vô WC jáo viên bị bắt đấy :))

Back
Bên trên