các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

tao đây, xuống 4cm, tăng 3kg...bình thường mình chỉ hơi béo 1m50 nặng 49kg, thế mừ bây giờ thành chữ nhật 1m46 nặng 49 can...vãi tè...khốn nạn
Lại chuyện bài toán....như shit...có lẽ tao phải chăm hơn nữa...lười học suốt ngày chơi như tao được 8 toán 1 tiết còn là may....

Bạn Sương máu quá đấy....
Lâu rồi ko lên HAO !!!!1
Cái vụ KTSK thì....T___T....tớ lùn đi 2cm so với năm ngoái, tụt mất 2kg T___T......có lẽ dạo này thiếu ăn T____T....đến là buồn

*** còn bài KT Toán....1 tiết thì ko nói...8 là may...nhưng bài 15' 6 thì như shit yyyy...T__T....nhầm một chỗ mất điểm cả câu....ts T___T.....***......

Bài Tin thì ^:)^....hix.....được cái vẽ khối đẹp...< chuyện !!..có thước kẻ khác ngay !!> !!!!!......còn nội dung thì.....iẹc T___T....như kiẹc ý T___T

chúng mày ơi :(( Tin thắgn Hoá rồi :(( bao công tao cổ vũ H2 :(( giờ đổ sông đổ bể :(( đi tự tử đây :(( sao mà tồn tại nhiều bất công thế :((

mở ra niềm tin à :))
lớp mình thua 2 trận, hiệu số đang là -13
dù có thằng Hóa 2 thì chẳng lẽ Lý đang từ 0 --> -7 và mình thắng Hóa 2 7- 0 à >:)

Anh 2 ơi, Lý 2 đặt cả niềm hy vọng vào Anh 2 đấy...
Chủ Nhật tuần sau thì Anh 2 cố gắng cầm hòa Hóa 2 nhé.. (Thắng thì càng tốt ).
Thanks nhìu nhìu... :x :x :x

cầm hòa hóa 2 làm j mày :-/
định dập lớp tin ah ;;)
dù j thì:
ANH 2 CỐ LÊN
(nếu thắng vẫn có cơ hộ mà ,cố lên chứ,ko còn j để mất B-)

mở cái lỗ !
anh em ơi ko ăn được thì đạp đổ !!!! Táng gãy chân chúng nó đê \: D/ \: D/

:))
cái chuyện thắng, nó khó lắm :))
Linh ơi, tự tử đê :)), tao rộng chỗ :p

sao ko hòa nổi,chỉ cần tinh thần cao lên chút là đc mà
tin sáng nay tí thua vì đoạn đầu hơi yếu tinh thần,may đc pa thủ môn bình tĩnh,ko móm

hi vọng j
anh 2 mà lôi cả lớp đi cổ vũ biêt đâu
gọi là khích lệ tinh thần đội nhà :p

Khích lệ :))
hôm nọ phải đến 10 đứa con gái đi. Nhưng kq thì vẫn :|

Back
Bên trên