các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Có lên 7 người đứng trước khung thành cũng đc :)) , mà cũng có thể chơi 7 tiền đạo ( cái này ko khả thi = cái trc :D ) . Chỉ cần ko thua Hóa 2 là rất rất cảm ơn các bạn Anh2 :D

Sắp đi tham quan vào chảo các bạn Anh2 phát cho biết mặt :D .

sao tao hỏi ko đứa nào trả lời à
bọn mày làm CN đến đâu rồi
nước đến chân mới nhảy
sao tao khổ thế này :((

sao tao ghét cái mẹt tao thế nhể ~"~ nhìn cứ như con cháu nguyễn đình chiểu ~"~
cái ảnh con Dz máu chiến quá :)):)) lúc đấy tao đứng sau cái rèm này ^^ có đứa nào mún xem ảnh..."sau rèm" ko? ; ))

Chỉnh sửa lần cuối:
lần trc' mình đá vs Tin thua nặng ;) Hóa 2 cũng thua Tin ;;) xem ra 2 lớp cùng cảnh dưới trướng Tin :> mặc dù trình độ có khác biệt :D
nói thật chứ tại lớp mình quá ít con trai so vs các lớp kia , thành lập đc 1 đội bóng đã là giỏi rồi :) đá là để thêm " kinh nghiệm " :p ăn nhằm thắng thua thì làm đc j cho đời b-) đấy là chưa kể đội mình còn kém :D mong các bạn cố ghi đc 1 bàn gọi là ko phụ công đi cổ vũ của các bạn nữ :p
mà CN này đá vs hóa 2 ah` , Thảo đi cổ vũ nữa ko ;;) tao đi vs ^^

Bố bạn về ồi :|,sợ ko đi đc :|. Mà thứ 7 vừa đi tham quan về, cn đá, lớp mình liệu thế nào :|

Thế mà chẳng ai bảo mình
Thứ 7 vừa đưa cái giấy kia cơ mà :|
Bố mẹ đã kí.
Thứ 7 cấm đg có đc nghỉ ko nhỉ ;;)

đúng roài.......hình như đi vào t6 thì phải.......eo chán chán.....
sắp kiểm tra roài.......chúng mày làm tao mất hình tượng trước mặt các bạn ghê cơ !! nhất là tằng Đạt í

nếu được thế thì xin nghỉ thứ 7 nhá....hế hế, còn được xơ múi thêm ngày chủ nhật...hồ hồ.....

Uh... Nghỉ một lèo mấy ngày ko đi học sướng nhỉ? Chả phải học hành cái búa gì hết. Tha hồ mà đi chơi

Hixx, bạn ơi update thông tin chút^^
Anh 2, địa ,lý 2 sẽ đi tham quan vào thứ 6 bạn ạ^^
Tại thứ 7 nghe đâu APEC cấm đường^^

đcm??? có chuyện này à? vậy là toi công rồi :( thứ 6 toàn tiết nhàn rỗi mà :( đi xong về đã mệt còn fải lo chuẩn bị bài thứ 7 để mà lăn ra đột tử à?? nghe đâu đã có quyết định chính thức: các trường THPT cả nội và ngoại thành đều ko đc nghỉ APEC :(( ôiiiiiiiiiii, ở nhà tập thể fản đối đê chúng mày ơi :((

hic, tao xuống bàn 4 ngồi :-< vị trí này chỉ thuận lợi cho "kết quả học tập thôi", ngoài ra nhu cầu ngắm ng qua lại ko đc đáp ứng T__T tiếc...vị trí ko đẹp = con Củn T__T
hị hị, hôm nay cuối giờ nhìn thằng Angelina dắt cái xe đạp mất khoá ra chỗ mấy ông bảo vệ mặt rất thành khẩn mà chết cười ; ))
đã quyết định đi thứ 5, chúng mày có mún ăn chung ko? hay là...lại chia nhóm :|

Chỉnh sửa lần cuối:
may thế đi thứ 5 0:) tránh được toàn tiết buồn ngủ :)) (nhưng mà em cần gỡ điểm toán :(()
tao nghĩ việc ăn uống thì đến đấy nếu có bàn thì ghép bàn lại cả lớp ngồi ăn cùng nhau, vừa ăn vừa bày trò chơi, như thế hay hơn.
còn nếu ai thích ăn theo nhóm thì tùy theo người đó thôi. (tuy nhiên lưu ý có chủ nhiệm :|)

đcm??? có chuyện này à? vậy là toi công rồi :( thứ 6 toàn tiết nhàn rỗi mà :( đi xong về đã mệt còn fải lo chuẩn bị bài thứ 7 để mà lăn ra đột tử à?? nghe đâu đã có quyết định chính thức: các trường THPT cả nội và ngoại thành đều ko đc nghỉ APEC :(( ôiiiiiiiiiii, ở nhà tập thể fản đối đê chúng mày ơi :((

Chết thật...
Nghe hum nay CN Lý 2 (Vinh mặt sẹo) :D nói lại là chính thức đi TQ vào thứ 5.

mày ko thích thì ở nhà đi. có ai fản bác đâu mà fải dùng từ "chết thật" :|

sao CN bảo ko đc nghỉ 1 ngày trc hoặc sau hôm đi tham quan:|

Back
Bên trên