các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

phải nghỉ sau chứ, đi tham quan về mệt phờ râu học bài hôm sau = mắt à? :)) mặc kệ còn buổi sáng...sáng còn ngủ nướng...:>

lớp anh 2 được đi là còn tốt chán :))
sáng nay ( chính xác là sáng qua :p ) thấy thông báo lớp 11 sinh tham wan chưa về :-? chẳng hiểu bọn họ được đi 2 ngày hay là đi 1 ngày CN rồi thứ 2 được nghỉ luôn...sướng vãi :(

lớp anh 2 được đi là còn tốt chán :))
sáng nay ( chính xác là sáng qua :p ) thấy thông báo lớp 11 sinh tham wan chưa về :-? chẳng hiểu bọn họ được đi 2 ngày hay là đi 1 ngày CN rồi thứ 2 được nghỉ luôn...sướng vãi :(

Hay cả bọn lạc -> 1 đi kô trở về :)) !
Thế thì =D> =D> !!!

Thứ hai chúng nó được nghỉ mà...Đi Cúc Phương hay Tam Đảo gì đấy rồi chắc mệt thứ hai nghỉ luôn...ko biết có chuyện gì hay ho xảy ra ko nhỉ?????hehe. đen tối:D:))

eo ơi thế chúng mình thế nào đấy :(( THế là đi thứ 5 thì có đc nghỉ bù hôm nào đâu :((

ừa , hôm qua theo nguyện vọng cái Thảo tao lên hỏi lại cô thì cô bảo làm j` có chuyện nghỉ ??>.<....eo , buồn cười....học hành bằng niềm tin à??
mà thứ 7 kiểm tra cái j` mà chúng mày cuống lên thế ??mà có thích chơi trò j` không chiều tao còn phải bàn với 2 lớp kía , mình phải "hoạt động tập thể" mới sợ chứ.....hê hê.....bó tr*m

bọn mài đi học tử tế đi
không năm sau cô ko cho đi nữa thì ngu đấy

ĐẠt hôm nay có đi tập bóng rổ ko đấy.
Thằng Duy shit nó sốt. mẹ nó gọi đến nhà tao vì tg tao cũng đi. Tóm lại là bọn mày biết nó ốm chưa?
Can tội hôm qua tu vị chưa cao mà đã đòi so tài với tao, bị tao cho phát lệch cả mặt.
Đi Thứ 5 ah... Hay nhỉ hay nhỉ. Đỡ một ngày 5 tiết. Còn đống bom vẫn chưa làm xong.

ô thế za đc nghỉ hai ngày à?! :| tao tưởng chỉ đc nghỉ cái hôm đi tham quan, nếu hôm đi tham quan là vào ngày học chính thì k đc nghỉ bù, còn như bọn lớp trung đi tham quan vào chủ nhật mới đc nghỉ bù chứ nhỉ?! :| :> e tưởng thế :>

2 ngày j? Hoặc, ko đọc à?/:)
mà chủ nhiệm ko cho nghỉ:|
Éo phải trâu :((

con này éo hiểu ý tao à?! :| mày đọc lại bài tao mới đúng 8-}
:| hom nay ng` nhu lin` :>

Uh thì đúng là thế.
KT 1 tiết rồi chắc ko đi hỏi vở nữa nhỉ? TS vẫn chưa mua sách
Hôm nay thấy mình quay lại ko nghỉ nữa đúng phết. Tiết sử hơi bị hay

Back
Bên trên