Box Pháp nhà mình ỉu quá! :((

đây là ảnh nguyên hình (trôm chỉa trong album của Mâu :p)

Phạm Lê Huy đã viết:
Đấy, rất tốt luôn! :D
Chị gái, sao không đeo thêm cái kính vào, có phải xinh hơn không? :D

hehehe, mặt đã xấu thì có kính hay ko kính nó cũng thế thôi em ạ, ko đẹp hơn được đâu!

Em Mai cũng post nốt ảnh lên thôi nhỉ? Nghĩ ngợi gì nữa ;)

Anh Hoàng về Vn quen được bao nhiêu em, đáng ghen tị thế này mà lại cứ kêu ầm ĩ rằng anh cô đơn ko có em nào là sao nhỉ? :-?

HEHEHEH Cuối cùng cũng có cái ảnh của bạn Fanh lên HAO!:D =D>=D>=D>
Trông giống ở ngoài đấy chứ! :D

@Chị gái: [-x[-x[-x Hơi bị nhầm, đeo kính vào, trông xinh hơn nhiều! :D DỐT!

Hơ đùa anh Hoàng [-( có pass từ lúc nào đấy[-x em có cho anh đâu nhờ :-B
Bạn PA nhờ em cut chứ có phải em tự ý làm đâu b-)

Mà em đã ghi chú ở dưới roài ;;) bác nào xem fai trả công cho em mừ ;;)

@ chị Phương: em tưởng là bít mặt e hết roài :eek: mấy cái ava của em :eek: cái ava hiện tại nữa ;;)
Còn nếu chị chưa nhìn rõ thì để hôm nào em kiếm cái ảnh nào lừ tìn 1 xíu<:biggrin:> nhá ;;)

Vũ Đình Hoàng đã viết:
ặc ặc cherie kiếm đâu ra thía em? :eek: Mà lần sau đừng cắt ảnh bạn đi thía nhé, phải tội chít :)

Xiem ra em Fanh không được tự nguyện cho lắm, cho nên đề nghị Fanh post nốt số đo 3 vòng đê ;)

ơ hơ,anh này....
ko phải iem đưa ảnh cho nó thì lấy đâu ra cho nó cut!!!!
với lại ..... sao cứ bắt iem đưa số đo thế? "phải tội chít" !!! :))

@ Mâu : còn cái rì của em mà em chưa đưa anh đâu :| mấy cái album chỉ là chuyện nhỏ thôi mà :D

@ Fanh : lần sau em tự post ảnh lên nhé, đừng để bạn post hộ dễ gây hiểu lầm :p Còn số đo thì thôi để em tự nguyện, mà không tự nguyện là anh "đo" đấy [-x

ghê quá :D box PHáp thành box gì thế này :D:D Anh Hoàng chăn dắt các em nhỏ thế là ko đc :D:D
Buồn cho cả một thế hệ :nono: :biggrin:

@ Mâu : còn cái rì của em mà em chưa đưa anh đâu mấy cái album chỉ là chuyện nhỏ thôi mà
Ô /:) nói hay nhờ /:)
Có thật thế k /:)

@ chị Phương: có cần poz ảnh lên nữa k chị 8-|

Phạm Mai Trang đã viết:
ghê quá :D box PHáp thành box gì thế này :D:D Anh Hoàng chăn dắt các em nhỏ thế là ko đc :D:D
Buồn cho cả một thế hệ :nono: :biggrin:

ơ,chị nói thía là oan cho a hoàng roài,anh H nhờ!!!! ;;) ;)
cái đấy gọi là anh H "quan tâm" đến bọn e!!! ;;) :>

Phạm Phương Anh đã viết:
ơ,chị nói thía là oan cho a hoàng roài,anh H nhờ!!!! ;;) ;)
cái đấy gọi là anh H "quan tâm" đến bọn e!!! ;;) :>

mãi mới được 1 câu mát lòng mát dạ :x merci Fanh nhé ;)

@ Mâu : thật chứ đùa em làm gì :)

@ Mâu : thật chứ đùa em làm gì
hị :|

Cái này lừa tình nhưng thoai dùng tạm :p

Mà thế này thì các bạn zai + các anh zai cũng phải poz ảnh chứ nhờ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Eo ơi, em gái trong ảnh trên là ai mà trông dịu dàng và nữ tính thế? Chụp ảnh lấy phông là một dàn cây leo với mái nhà ngói, thật là giản dị đó.

Dịu dàng? Nữ tính? :-?:-?:-? Uh, quả là lừa tình! :D:D:D

Anh Hoàng đã viết:
@ Mâu : còn cái rì của em mà em chưa đưa anh đâu
:)):)):)):)):)):)):)):))

chị Trang đã viết:
ghê quá box PHáp thành box gì thế này
Ai bảo lâu không lên, thắc chi nữa! :D:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Chí Thanh đã viết:
Eo ơi, em gái trong ảnh trên là ai mà trông dịu dàng và nữ tính thế? Chụp ảnh lấy phông là một dàn cây leo với mái nhà ngói, thật là giản dị đó.

hic, tao cho mày 2' suy nghĩ để rút lại lời nói vừa rồi :D khéo hối hận không kịp đấy :p

ồ ôi em xin lỗi anh Hoàng ạ :D em rất ân hận và hứa sẽ sám hối :)) :|
các em bảo vệ anh Hoàng ghê quá :| à mấy em chuyên Pháp ơi :D Thế tốt nghiệp lớp 12 các em cũng đc cấp bằng tú tài y hệt bên Pháp à ?? :D Thắc mắc tí :D

Hoàng rệp cho các cherie uống thuốc lú hết đến nỗi
@ Mâu: có cái rì của em mà em chưa đưa anh đâu
thì lấy gì ko bênh anh Hoàng :D ;;) Hoàng rệp xem thế chứ cao tay nắm :)) Sang đây tao mời mày đi uống cafe bái sư học đạo :D

@ Trang: bên VN học hết bilingue chỉ được bac francophone thôi em ạ, ko được bac français như bọn Tây. Nhưng được cái có bac francophone thì đương nhiên được nhận vào ĐH ở Pháp mà ko cần TCF và đương nhiên là kèm theo 1 số điều kiện khác

Đừng ai bảo Mâu lừa tình nhé :D Mâu biết yêu rùi đấy, Mâu toàn bị lừa chứ chẳng lừa ai Mâu nhể ;;)

Lù lù e poz ảnh mà a còn hỏi là e nào [-( e k lừa tình đến mức poz ảnh sưu tầm đâu :biggrin: Cái này chụp ở quê:D
Nhưng mà đã là lừa tình thì nhìn 1 cái k thể bít đc. bản chất đâu anh ạ :mrgreen:
à mấy em chuyên Pháp ơi Thế tốt nghiệp lớp 12 các em cũng đc cấp bằng tú tài y hệt bên Pháp à ?? Thắc mắc tí
Em đây ạ ;;)
Bọn e học chuyên thì chả có bac francophone hay bac francais j` đâu :D chỉ có hệ bilingue mới có thoai :D

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Hoàng rệp cho các cherie uống thuốc lú hết đến nỗi

tao lịch sự lắm, ko như mày đâu [-x

thì lấy gì ko bênh anh Hoàng :D ;;) Hoàng rệp xem thế chứ cao tay nắm :)) Sang đây tao mời mày đi uống cafe bái sư học đạo :D

hehe ok, tao 7/9 này sang, làm bữa đê, có con gà rôti hay lít đế nào chưa để tao vác sang? :D

Đừng ai bảo Mâu lừa tình nhé :D Mâu biết yêu rùi đấy, Mâu toàn bị lừa chứ chẳng lừa ai Mâu nhể ;;)

lâu lắm tao mới thấy mày nói đc 1 câu chí lí :)

Chỉnh sửa lần cuối:
hic hic, vẫn chả hiểu sao 2 bố Chương với bố Hoàng cứ mày tao chí tớ là thế nào nhở? :-/:-/:-/

Vũ Đình Hoàng đã viết:
1 câu chí lí
:)):)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên