Box Pháp nhà mình ỉu quá! :((

Ờ, mình cũng muốn xuống thấp hơn thằng Hoàng cho nó khệnh :)) Giờ được 20, xem ra chặng đường phía trước gian truân quá :D Thôi từ nay chăm câu b-)

Oạch, giờ nhìn mới thấy anh Chương đã 20! :)) Không hiểu đấm đút thế nào mà lên nhanh quá cơ!

@C.Fương + A.Hoàng: Who's "thằng đấy"??? :-/:-/:-/
Nếu em không đến nỗi ngu thì "thằng đấy" là "cái-người-mà-ai-cũng-biết-là-ai" đấy hả? :))
Sao lại có vụ trừ cộng điểm ngộ nghĩnh vậy? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
các pác cho em bon chen với, chờ mãi xem ảnh anh HUy với anh Chương mà chẳng thấy đấu, buồn we'!!!!!!Anh Huy post ánh đi cho iem còn đc chiêm ngưỡng "rung" nhan ;;) ;;) ;;)

e Thanh háo hức chiêm ngưỡng "rung nhan" anh Huy thế cơ hả em?
kìa huy ,post ảnh lấy le với các em kìa.
iem chờ mãi mà chả thấy các pác động tĩnh j` nhẩy!

Huy ơi..hay là để e post hộ vậy nhá :p..ảnh ko đẹp thì cấm đc mắng đấy :p.Nào có định post nhanh lên ko thì e post thiệt đây này.
Tình hình là trên này thì còn mỗi bác Thanh là e chưa biết mặt thui,đề nghị mọi người đôn đốc nhắc nhở bác ý hộ vụ post ảnh cái nhẩy :p
À quên còn cả e Thanh nữa ,post luôn cho nó đủ bộ cái e nhẩy :D

đây là là đồng chí Nguyễn Chí Thanh :

Đôi bạn :)

PS: pix do em Mâu tự động save về và resize, thank you :)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ thèng Huy: anh mày chỉ đấm thôi chứ có đút ai đâu (mà muốn đút cũng chả đút được:D) Hông biết sao tự dưng lâu lâu lại thấy mình được cộng điểm lại còn được cảm ơn nữa chứ :D, cái này chả nói lên được j, anh thấy mấy đứa điểm chất lượng cao cũng toàn dân câu siêu :)) (Mấy nghìn bài thì giỏi lắm chất lượng được 1000 là cùng:p) Anh thấy nên có thêm phần điểm Chất lượng đong gái, Chất lượng shock hàng, Chất lượng câu bài, Chất lượng bốc phét, Chất lượng mơi... hay gì gì đấy thì nó phù hợp hơn với đại đa số quần chúng :D

@ Phương: hehe trong 3 cái ảnh ở trên ko lẽ em ko nhận ra được ai là anh Hoàng iu quý của em à b-) :)) Ủa mà em post ảnh lên chưa mà nhoi? ;;) Nếu rồi thì bỏ qua câu này :smoking:

Khổ nhà em dial-up đợi mãi nó hiện có 2 cái ảnh, em lại tưởng có mỗi 2 cái, ko nhìn ra anh Hoàng :D :p Cả nhà thông cảm, anh Hoàng thông cảm cho em với ạ :D

cái ảnh thứ 2 là của a Thanh hay a chương ah? Trông hay thía!!! ;;)
rù rì thì đều thấy 2 ông anh nhà ta đều phong độ như nhau :)) :x

Hic, vào topic này suốt mà e chả bit nói j`:-s. Hum nay bon chen tí:p

@ Huyền : bienvenue alors :)

@ Fanh : là anh Thanh đấy em :D còn anh Chương thì để anh ý tự giác đi :D

Đợt hè đi chơi chụp nhiều ảnh thật nhưng mà ảnh bị thằng em họ bên Mẽo nó burn hết vô đĩa rồi cầm về Mẽo mất tiêu :D Thôi khi nào có thì anh tự giác :p (mau thôi mà :smoking:). Với lại thú thật là cũng ngại post ảnh lắm, ngày xưa cắt tóc ngắn vuốt keo nhìn như thằng ăn cướp ---> hung tợn, giờ tóc dài ra nhiều nhìn hiền hậu--> dễ gần :)) nhưng rất tiếc lại ko có ảnh :D

thế thì a Chg mau mau chụp đi để mọi người còn đc chiêm ngưỡng.Anh nói làm em tò mò quá ;;) :))

@e Huyền : em cứ pon chen vào đây đê,ko việc j đâu :)>-
Quên mất ko chuc mừng vụ em đc làm CTV nhỉ!!!! Sướng ghê ha! :)) Thế là giỏi hơn chị roài. Chị chỉ đc làm chức phó thường dân thoai :((
Mà hình trong ava có phải là em ko ?

hơ,thế cũng ko đến nỗi đanh đá lắm đâu
chỉ thấy em cười trông...... "hạnh phúc" :D

Đanh đá thật :D Huyền cười ko thấy Tổ quốc đâu luôn ;;)

@Fanh: hehe, buồn cười, ở đây hầu hết mọi người biết mặt anh hết rồi, em khỏi phải lôi mọi người ra :)) Chỉ có mỗi em chưa biết anh là ai thôi b-) Mà cũng đừng nên xem ảnh anh em ạ, xui lắm, ai xem xong cũng thường ko có kết quả tốt :))

xui cũng đc anh ạ! Em chịu tất!!! :D
mà anh cứ post đi ,giả sử có xui thì tất cả sẽ lại chịu cùng em mà,có khó j` đâu!!!!! :p

Ồ nô, mấy người kia xui 1 lần rồi, miễn nhiễm hết rồi :D Mà sao có đứa cứ thích chuốc xui vào mình nhể :))

Hic, làm sao mà post theo ảnh được hả anh Hoàng ơi?
Em bảo con Mâu vứt cho em cái đĩa PhotoShop mà nó đek làm! :(
Em không resize cái ảnh được!

Cả nhà thích, mời vào Album Pháp 2, 04-07 trong phần "Tranh ảnh" ý!

Back
Bên trên