Box Pháp nhà mình ỉu quá! :((

hic hic, vẫn chả hiểu sao 2 bố Chương với bố Hoàng cứ mày tao chí tớ là thế nào nhở?
Hơ, thế em với anh gọi nhau là anh em mà có ai thắc mắc đâu [-x
Đừng ai bảo Mâu lừa tình nhé Mâu biết yêu rùi đấy, Mâu toàn bị lừa chứ chẳng lừa ai Mâu nhể
Thế này là các anh bị lừa hết cả roài :))

Sao mọi người trên này post ảnh tích cực thế ko biết :)) :)) :)).Ảnh P.a xinh ghê ha :D .Đấy anh hoàng ui ,người nó chuẩn thế còn kêu ca gì nữa :))
Nhưng tình hình là coi đi coi lại cũng chỉ thấy toàn ảnh các e gái,các bác cũng mạnh dạn lên cái chứ nhỉ...anh Huy đâu mở màn một phát cho các bác noi guơng cái nhấy :p

@Vy: Ava ấn tượng kinh khủng khiếp! :)):)):))
Anh tiên phong cái gì cơ? Post ảnh á? Ava kia kìa! :D:D:D:D

@Mâu: Thế anh cũng bị lừa à? :eek::eek::eek::eek:

@Mâu: Thế anh cũng bị lừa à?
Ơ thế hóa ra anh Huy cũng cả tin nhể :)) :biggrin:

Đúng là các bác zai cũng fai poz ảnh lên đi chứ b-) mà k tự nguyện e kiếm đc cái nào poz cái đấy thì xấu cũng phải chịu đấy b-) thà tự poz lên lừa tình có fai lợi hơn bn k :> ;;) nhờ ;;)

Anh hết tác dụng lừa tình :D Giờ anh đang ngồi chờ tình lừa :)) Còn mỗi anh Hoàng của các em vẫn thích chăn thêm cherie đấy b-) :))

@ Huy: mày lắm nhọt thế :D Anh với anh Hoàng do có tuổi nghề bằng nhau nên thành chiến hữu, xưng hô mày tao, có sao ko? ;;) Thế sao em Mâu, em Vy phải gọi chú bằng anh, sao chú TO thế :))

iem đồng ý với ý kiến là các pác nam nhà ta cũng phải post ảnh để toàn dân đc "chiêm ngưỡng dung nhan" .Ai đã đc bít mặt roài thì để mọi người xem kĩ lại ,ai mà mọi người chưa thấy thì phải post là chiện đưong nhiên !!!! :D ;)

Mà theo tình hình hiện nay ,thì bản thân iem chưa đc thấy a Hoàng ,cả anh Chg nữa!!!!!Đề nghị các anh mau post ảnh ,riêng a hoàng phải kèm cả "số đo 3 vòng" :)) ;;)

@ Vy :lâu lắm mới lại thấy mày vào box P ,ava là ảnh chụp với em zai ah? :x

@ Chương : hehe 2 cheries, 1 chinoise, 1 deluxe vậy là đủ roài :D tao bây giờ đi vào chánh đạo roài Chương ạ :) đâu có như mày :D tòan đáng lén rồi chạy làng [-x

@ Mâu : thía em lừa đc thèng nào roài em? ;;) Đừng bảo là thằng B.. đấy nhé :))

@ Fanh : xếp hàng đê em :)

:D Có khi mình cũng phải đi chụp vài quả ảnh lừa tình như em Mâu thôi nhể? Ngồi lâu ế quá! :p

Chỉnh sửa lần cuối:
mịa đứa nào cộng điểm anh ý nhờ [-x ? Các chú các cô cứ + + - - như đi chợ kiểu đấy thể nào cũng có ngày anh ténh chít [-x Để nghị đứa nào cộng vào trừ lại như cũ đê nhanh lên [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
thế đc cộng điểm mà anh ko thik ah,hay sao lại bảo trừ đi????
lạ thật!
mà anh bảo em xếp hàng je` thế?

Phạm Phương Anh đã viết:
@ Vy :lâu lắm mới lại thấy mày vào box P ,ava là ảnh chụp với em zai ah? :x
ẶC ẶC ẶC ẶC...đừng bảo tao là mày nhìn mẹ tao thành tao đấy nhá....cái ava này làm rì có tao đâu mà chụp chung với cả chụp riêng ???/ /:) b-)

anh Hoàng đã viết:
Đừng bảo là thằng B.. đấy nhé
[-x[-x[-x[-x

Em cũng đang định đề nghị người ta cộng điểm cho anh Hoàng về vụ bài LM và CV :D
Ai dè có người cộng rồi! :D Mà cộng cho bài nào thế anh? Vào "Trang cá nhân" mà xem!

@A.Chương: Nhìn dòng chữ dưới ava em chưa? Comme promis! :D:D:D:D
Em được làm "ANH" thì đã sao! :D:D:D:D

@Mâu: Sẽ post ảnh! :D Toàn thân hay chân dung, thích kiểu gì?

Hehe, anh Huy để là Ma chérie thì cũng chẳng ai niói j` đâu :D cùng lắm anh Hoàng ra téng 1 phát là xong, để như cũ đi ;;)

* Cứ 1 ảnh toàn thân , 1 chân dung đi cũng đc ;;) :biggrin:
Các pác nhà mình fải học tập bạn Huy tính tự giác cao như thế đi ;;)

@ Huy : đúng là bài CV LM đấy đấy, nhưng mà anh post là mục đích giúp đỡ thế hệ trẻ chứ ko phải cho mấy thằng suốt ngày rình mò cộng cộng trừ trừ [-x Cộng điểm hay trừ điểm anh cũng ko quan tâm, chỉ cần anh thấy hay, các chú thấy hay và giúp được các chú phần nào là anh vui roài :)

@ Mâu : anh ténh đệ tử anh làm giề, mà hóa ra em cũng lừa cả thèng Huy nữa à :D cẩn thận nó lừa lại đấy, anh vừa đào tạo cho nó một khóa bổ túc văn hóa cấp tốc xong đóa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đấy, các pác thấy ko , phải tự nguyện!!!! ;) ;;)
A Hoàng cũng thấy ko? thế mà sao a kêu em phải xếp hàng

@ Vy : Rất-thể-tao-đã-nhìn-nhầm-mẹ-mày-với-mày :D (quê quá) :embarasse
sozy nha
khổ quá,ai bảo cái ảnh ko rõ mặt lắm,thật ra tao cũng thấy "mày" hơi khang khác,nhg chả hỉu sao vẫn cứ nghĩ ......đấy là mày :)) .May 1 cái là tao vẫn nhận ra đấy là em zai mày,đúng ko? b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Phương Anh đã viết:
Đấy, các pác thấy ko , phải tự nguyện!!!!
A Hoàng cũng thấy ko? thế mà sao a kêu em phải xếp hàng

@ Vy : Rất-thể-tao-đã-nhìn-nhầm-mẹ-mày-với-mày :D (quê quá)
sozy nha
khổ quá,ai bảo cái ảnh ko rõ mặt lắm,thật ra tao cũng thấy "mày" hơi khang khác,nhg chả hỉu sao vẫn cứ nghĩ ......đấy là mày.May 1 cái là tao vẫn nhận ra đấy là em zai mày,đúng ko?

em vào xếp hàng đi đừng thắc mắc dài dòng b-)

Anh thì lại nhìn ra là đấy là Vy với người yêu đi tắm biển ;)

:)) Người yêu Vy quả là đẹp zai! Được Vy hôn cho cái, mắt mũi phê lòi kèn! :)):))

@Mâu: Anh hứa với Chương công tử roài, hảo hán là phải thía! :D

@Fanh: Tao khuyên mày nên xếp hàng! :)):))

Vũ Đình Hoàng đã viết:
@ Huy : đúng là bài CV LM đấy đấy, nhưng mà anh post là mục đích giúp đỡ thế hệ trẻ chứ ko phải cho mấy thằng suốt ngày rình mò cộng cộng trừ trừ [-x Cộng điểm hay trừ điểm anh cũng ko quan tâm, chỉ cần anh thấy hay, các chú thấy hay và giúp được các chú phần nào là anh vui roài :)
heheheh vì cái vụ này mà hôm qua em cười đau cả bụng =)) "lên chút" với cả "bravo" lại còn gì nữa nhỉ? " cho chú xuống 3 điểm" à?
Anh Hoàng chửi ở đây thì nó chẳng nghe thấy đâu, anh cứ yên tâm với cái đà này, anh còn được cộng điểm nữa ;) Em theo lời anh bảo nó trừ đi, để 4 điểm cho đẹp nhưng nó bảo mò mãi chưa thấy bài kém chất lượng để trừ ;) :p

Back
Bên trên