Box Pháp nhà mình ỉu quá! :((

Này Huy lắc ơi , mày xem thế nào phổ biến cho anh em lớp mình mấy cái vụ chửi nhau của lớp chị ấy đi. Tao hơi bị kết rùi đấy . Mà mày thì cái khoản "phổ biến kiến thức" hơn hẳn tao :D =D> =D> =D> =D> =D>

Lâu quá không vào cãi nhau mọi người quên mất minh rồi /:)
@ "anh" Chương : xin lỗi đã bất kính, nhìn profile thì thấy "anh" ít hơn 1 tuổi, vả lại em cũng nghĩ là anh trẻ hơn vì cách nói chuyện rất trẻ trung, lại toàn chăn (ấy nói nhầm , vui chơi với) các em trẻ đẹp của box Francais thế hệ 9x nên mới càng nhầm nhọt nặng nề. Tội lỗi quá [-( ... xin lỗi anh luôn vụ cãi cọ nhỏ nhỏ mấy hôm trước nữa, thôi thì mỗi người một ý kiến, nói ra cho các em cùng nghe, thích nghe ai thì các em tự quyết đinh. Cãi nhau chút cho nó vui cửa vui nhà chứ đàn ông cãi nhau là chuyện nhỏ thôi phải không? Bỏ qua được mới là chuyện lớn. Bắt tay "anh Chương xin lỗi lần nữa phát! :smoking: Nhờ có mấy người cao niên nhưng vẫn nhiệt tình như thế box mới lôi kéo được các em gái xinh đẹp và các em trai đẹp trai vào đây đông đúc như thế này, mới có được đại tửu lầu nhộn nhịp đông khách... mình trách nhầm người tốt mất rồi, than ôi ... #-o [-(

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Ôi, anh Hà lên tivi lúc nào mà chả bảo em thế :(( [-x
Ôi Miss Mai Hồng, từ bao giờ anh vinh hạnh được em quan tâm thế này /:) Nếu anh mà có bảo em cũng đâu có thèm xem, em bận rộn đi solo các anh thế cơ mà :))

Vũ Đình Hoàng đã viết:
Mịa 2 thằng có thế cũng cãi nhau :) Thằng Hà mày làm ơn bỏ cái thói tinh vi đấy đê, anh biết là mày đùa nên anh chả thèm chấp mày đâu, nhưng gặp người khác mà cứ đùa cái kiểu đấy có ngày người ta ténh bỏ mẹ :D Nhất là với người hơn tuổi chú (anh Chương hơn anh 1 tuổi, tức là hơn chú 2 tuổi đấy :D) Còn thằng Chương thì nên suy nghĩ tý trước khi phát biểu, nói gì cũng phải suy nghĩ cho chín chắn cho cả người cả ta 1 chút. Mày mời chào các em sang đây mày có nghĩ cho tương lai của chúng nó không hay mày nghĩ cho mày? Đàn ông lớn rồi còn gì, đêm nằm vắt tay lên trán mà suy nghĩ đi!
Anh Hoàng, em nghiêm túc 200%, không phải là tinh vi. Còn tranh luận là có lý lẽ thì mới phân biệt đúng, sai. Cái kiểu dọa nạt téng nhau của anh, em không khoái téng nhau lắm, nhưng lại thích téng nhau với mấy người hay đi dọa minh lắm. /:) /:) /:)
Ah quên có chút đính chính chút, anh Hoàng chắc đàn ông, lại cũng lớn lắm rồi; đêm nằm cái tay anh có vắt trên trán không? Vắt lên hay là vắt xuống ... /:) /:) /:)
j/k :))

Nguyễn Chí Thanh đã viết:
Bòòm!
Nghĩa khí tí đi nào. Đàn ông con trai thì phải dịu dàng nhỏ nhẹ, các em gái mới thích. Đoàn kết thân thiết với nhau, các em gái lại càng thích.
Hà bisou Chương một cái,
Chương bisou Hà một cái,
Rồi tất cả bisou các em gái,
Thế mới gọi là tao nhã
Vãi ...
hí hí hí....
Ôi anh Thanh đại ca mai danh ẩn tích ở đâu lâu vậy! Các em xinh tươi ở đây đông vui vậy sao anh nỡ lòng nào trốn các em vậy??? [-( Đùa vậy thôi, lâu rồi không gặp, bao giờ rỗi rãi, có vụ nào boom boom anh gọi em đi với cho vui. Tu tâm tích đức nhiều cũng có hại cho sức khỏe lắm ạ :> b-)

Tu tâm tích đức gì đâu. Dạo này anh đang bệnh. Bệnh nặng lắm. Đang bình thường thì không sao, nhưng mà cứ ra đường nhìn thấy gái đẹp tự dưng trong lòng cảm thấy đau đớn vô cùng, về nhà ăn không vào miệng, ngủ không ngon giấc, thế mới lạ. Đi khám bác sĩ bảo bệnh này không có thuốc chữa, chắc anh sẽ phải mang bệnh này tới khi chết.. hu hu hu..

Nguyễn Đình Hà đã viết:
Ôi Miss Mai Hồng, từ bao giờ anh vinh hạnh được em quan tâm thế này /:) Nếu anh mà có bảo em cũng đâu có thèm xem, em bận rộn đi solo các anh thế cơ mà :))
nghe giống hờn dỗi thế ;;) :-s :) ;) 0:)

Back
Bên trên